Natamani wiki leaks ianike uozo wa Dowans

Natamani wiki leaks ianike uozo wa Dowans

The Planner

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Posts
357
Reaction score
119
Nadhani wiki leaks wanaweza wakawa na mlolongo mzima wa hii skendo ya Dowans! I wish Assange angetusaidia kuitoa live hii nayo, though najua watu wanafahamu hasa nani mmiliki halisi wa Dowans. It is paining knowing that huu ni wizi wa hadharani halafu mkuu wa kaya yupo kimya. kuna mambo mawili hapa either kaibinafsisha serikali yake kwa hawa wenye Dowans au ni mdau mkubwa kwenye huu mgao (yupo kwenye payroll yao)
 
Nadhani wiki leaks wanaweza wakawa na mlolongo mzima wa hii skendo ya Dowans! I wish Assange angetusaidia kuitoa live hii nayo, though najua watu wanafahamu hasa nani mmiliki halisi wa Dowans. It is paining knowing that huu ni wizi wa hadharani halafu mkuu wa kaya yupo kimya. kuna mambo mawili hapa either kaibinafsisha serikali yake kwa hawa wenye Dowans au ni mdau mkubwa kwenye huu mgao (yupo kwenye payroll yao)
Ni nini ambacho hujui/hatujui kuhusu Dowans na Richmunduli? Na hata kama hujui/hatujui... ukishajua/tukishajua uta/tutafanya nini? Na huyo mkuu wako wa kaya atafanya nini? Ulishaona wezi wamepora mahali halafu wakajihukumu kwenda jela wenyewe?
 
Ni nini ambacho hujui/hatujui kuhusu Dowans na Richmunduli? Na hata kama hujui/hatujui... ukishajua/tukishajua uta/tutafanya nini? Na huyo mkuu wako wa kaya atafanya nini? Ulishaona wezi wamepora mahali halafu wakajihukumu kwenda jela wenyewe?

Mwanzo wa hukumu siku zote ni kujua nani ni mhusika mkuu wa tukio.,huwezi kuendesha kesi isiyokuwa na mhusika! Fikirisha ubongo wako kidogo tu!
 
...I wish Assange angetusaidia kuitoa live hii nayo...
Sidhani kama WikiLeaks wanainterest na Dowans unless kama kuna stori inayohusisha maslahi ya wamarekani. In other words what WikiLeaks is currently exposing are diplomatic cables sent from different American embassies around the world to the State Dept. WikiLeaks is not particularly interested in TZ politics (in my opinion).
 
ili iweje?

mimi natamani hao wikileaks waanike uozo wa KUNGOLEWA kwa reli ya kwenda MTWARA iliyongolewa na Serikali ya Nyerere

Then watuonyeshe TANGA ilivyodhulumiwa miaka 50 tangu tupate uhuru
 
Nadhani wiki leaks wanaweza wakawa na mlolongo mzima wa hii skendo ya Dowans! I wish Assange angetusaidia kuitoa live hii nayo, though najua watu wanafahamu hasa nani mmiliki halisi wa Dowans. It is paining knowing that huu ni wizi wa hadharani halafu mkuu wa kaya yupo kimya. kuna mambo mawili hapa either kaibinafsisha serikali yake kwa hawa wenye Dowans au ni mdau mkubwa kwenye huu mgao (yupo kwenye payroll yao)


Kutokana na post yako hii, nina HAKIKA huelewi jinsi WikiLeaks inavyofanya kazi.

Hili wazo si geni, hata mimi nilikuwanalo, na ni natural progression, kutokana na maendeleo kwenye TEKNOHAMA!

WikiLeaks inaendeshwa na mmiliki wake, Julian Assange, lakini SIO YEYE mwenye kutoa hizo taarifa. Taarifa zinatolewa KWA SIRI na BILA UTAMBULISHO (Anonymous). Anachoomba Assange ni kwamba, taarifa hizo ZIWE ZA UKWELI. Na, kwa asilimia 100, NI ZA UKWELI!

Wanaotoa taarifa hizo kupitia tovuti yake ya Wikileaks - Wikileaks ni watu wa kawaida, KAMA WEWE, ambao wamechoshwa na uozo uliopo duniani. Hata huku Tanzania pia kuna watu wametoa data, zimechapishwa kwenye website hiyo.

Sasa, kama wewe unamjua mtu mwenye data - ALIYEKO NDANI YA DOWANS - ambaye amechoshwa na uozo uliopo pale, mtafute, mwambie akupe hizo data, uziweke kwenye WikiLeaks, zikishakuwa posted na kuorodheshwa mle, unasambaza link hata hapa JF.

Umenielewa?

SIO Assange ambaye ana uwezo wa kuanika uozo wa DOWANS, RICHMOND, EPA, BUZWAGI, MEREMETA, na mambo mengine, BALI NI WEWE TU!

Kazi kwako. Ushindwe mwenyewe! Usimpe sifa Assange ambazo SIO ZAKE. Hata mimi nilikuwa na wazo hili, lakini kwa kuwa sisi Wabongo tunapenda KUJISHUSHA WENYEWE, kwamba HATUWEZI, nilipowaeleza wenzangu wanipe mawazo, nikaambiwa: WATAKUFUNGA! Nikaogopa! Hata rafiki yangu Maxence huwa ananiambia: Nyie Watanzania ni WAOGA SANA!

Hahahahaa!

> Mwana wa Haki
 
Sidhani kama WikiLeaks wanainterest na Dowans unless kama kuna stori inayohusisha maslahi ya wamarekani. In other words what WikiLeaks is currently exposing are diplomatic cables sent from different American embassies around the world to the State Dept. WikiLeaks is not particularly interested in TZ politics (in my opinion).


Kaka, WikiLeaks wana interest na uozo wote uliopo duniani. Hebu nenda pale Wikileaks - Wikileaks ucheki kama habari za Tanzania hazipo. Usiseme jambo ambalo HUNA UHAKIKA NALO! Wewe nani kakuambia kwamba WikiLeaks haiitambui Tanzania? Mbona habari zilizotolewa na The Guardian UK kuhusu aliyoyasema PCCB Director General Edward Hosea, kwamba anahofia maisha yake kwa kuwa anawachunguza wala rushwa na mafisadi, ambapo anadai kwamba JK hataki washtakiwe mahakamani, ZIMETOKA kwenye WikiLeaks?

Before you speak, PLEASE THINK. Having the right to post does not give you the right to post MISLEADING INFORMATION!

Umetumwa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom