Natamani kuvuta bange!


Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
Naomba kama huna ushauri wa maana usicomment hapa please sitaki ugomvi na mtu huku.. Ok tuendelee.

Kwanza napenda kumshukuru mungu juzi last week nilitimiza miaka kadhaa kwa kweli mimi ni mtu mzima sasa sitaki kurudia tena makosa ya utotoni/ujanani. Sasa bwana mimi nina shida moja kutokana na huu uzee nilioingia sometimes nakuwa ni mtu wa hasira hasira na huzuni sana hata kwa vitu vidogo... So natafuta kitu ambacho nitakuwa nafanya ili mind yangu irelax nimenotice ukiwa na accumulation ya vitu kichwani ..unakuwa haupo happy saana!

Naweza kukumbuka hata jambo la huzuni la mwaka juzi naumiaa!sasa nataka nijaribu kitu ambacho kwa muda flani kinanipeleka dunia ingine rafiki zangu walinifundisha pombe ila mimi imenishinda naona chungu sana .. halafu kesho yake kichwa kinauma kama kinataka kutoka nimeshindwa kabisa. Unga nao naona ule unakuwa jinga sana tena useless huku duniani.

Mashost wameniambia bange haina madhara tena inakufanya uwe na nguvu mara mbili eti. Naombeni ushauri...

Copy kwa wavuta bange wote humu ndani kama wapo
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
My friend, shetani ni mbaya sana...liitie jina la Yesu, omba utisho dhidi ya pepo wabaya, jiombee rehema na baada ya hapo, kubali kuwa mtoto wa Yesu!..huatajuta, ni raha tele,maisha bure,kwa kuwa dereva wa maisha yako atakuwa yesu, shetani hataomba rift...
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,026
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,026 280
Naomba kama huna ushauri wa maana usicomment hapa please sitaki ugomvi na mtu huku
ok tuendelee
kwanza napenda kumshukuru mungu juzi last week nilitimiza miaka kadhaa kwa kweli mimi ni mtu mzima sasa
sitaki kurudia tena makosa ya utotoni/ujanani
sasa bwana mimi nina shida moja kutokana na huu uzee nilioingia sometimes nakuwa ni mtu wa hasira hasira na huzuni sana hata kwa vitu vidogo...so natafuta kitu ambacho nitakuwa nafanya ili mind yangu irelax nimenotice ukiwa na accumulation ya vitu kichwani ..unakuwa haupo happy saana!
Naweza kukumbuka hata jambo la huzuni la mwaka juzi naumiaa!sasa nataka nijaribu kitu ambacho kwa muda flani kinanipeleka dunia ingine
rafiki zangu walinifundisha pombe ila mimi imenishinda naona chungu sana ..halafu kesho yake kichwa kinauma kama kinataka kutoka nimeshindwa kabisa
unga naO naona ule unakuwa jinga sana tena useless huku duniani
mashost wameniambia bange haina madhara tena inakufanya uwe na nguvu mara mbili eti
naombeni ushauri...
Copy kwa wavuta bange wote humu ndani kama wapo
Smile ni yule ninayemfahamu humu jamvini au ni wa kusadikika.
Umeniacha hoi! ni-PM tuongee please!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
my friend, shetani ni mbaya sana...liitie jina la yesu, omba utisho dhidi ya pepo wabaya, jiombee rehema na baada ya hapo, kubali kuwa mtoto wa yesu!..huatajuta, ni raha tele,maisha bure,kwa kuwa dereva wako ni ni yesu, sheyani hataomba rift...
yesu ni rafiki yangu sana tu..kwa kweli na kanisaidia mengi sana hata hapa nilipo ni yeye tu
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
839
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 839 280
Wazo zuri, ila haitakuondolea shida zako. Cha msingi shughulikia shida zako ndipo utakapo pata furaha ya kudumu.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,440
Likes
12,024
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,440 12,024 280
Mbona poa tu hiyo kitu Smile?
Yaani ukipiga hiyo kitu mawazo mawazo yasiyo na maana hakuna kabisa.

"Cha Arusha" for life!!
 
Last edited by a moderator:
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,381
Likes
4,026
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,381 4,026 280
nishauri hapa hapa pm sio nzuri zinamkaribisha shetani ndugu
Hapana hakuna shetani hapa! tunaikimbia zinaa, ni-PM tu!
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
Bangi nibangue.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
wazo zuri, ila haitakuondolea shida zako. Cha msingi shughulikia shida zako ndipo utakapo pata furaha ya kudumu.
sina shida kiivo kaka naridhika na nilichonacho sema nataka kuvusha kwa muda nile raha kama wengine sio kila saa unaona tu dunia hivi hivi
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,863
Likes
1,175
Points
280
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,863 1,175 280
Mkuu Smile Ganja,bange,kitu,marijuana,kijiti...
Za bongo sio kali kama vp tafuta ya Jamaica,lazima uta relax!

ZA KUAMBIWA...
 
Last edited by a moderator:
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,614
Likes
12,218
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,614 12,218 280
Hahahaaaaaaaa! (Its not a laughing matter!)

Ukisikia YALAAAAAAAAH!!!!!! Ujue mtu mzima mwenzio yamemfika na yamemshika pabaya!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mi nakushauri uangalie KOREAN MOVIES ni VERY ADDICTIVE KULIKO BANGE!

Anza na zifuatazo

Worrior Don Soo

The princess's man

City Hunter

The Land of Wind

The painter!!!!!!!
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,195
Likes
1,675
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,195 1,675 280
Smile mswalie mtume!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,159
Members 490,601
Posts 30,503,081