mafinyofinyo
JF-Expert Member
- Nov 29, 2012
- 4,404
- 3,277
Afu wewe mbona unatumia picha ya mchumba wangu?!Vumilia kama ni kweli ana maanisha, ila jiongeze kama anakuchora.
Afu wewe mbona unatumia picha ya mchumba wangu?!Vumilia kama ni kweli ana maanisha, ila jiongeze kama anakuchora.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] lol.Kwani hajawahi kabisa kupiga game au?
[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji23] [emoji23] [emoji23] lol.
Umri wako tafadhali.Habari ya mahangaiko wakuu wa jukwaa hili, kama kichwa cha habari kinavyosema.
Nina mpenzi ambae tumekaa nae kwenye mahusiano takribani miezi mitatu mpaka saizi lakini nikimwambia habari za kufanya nae mapenzi anadai eti mpaka nije nimuoe na anajua kabisa mimi na yeye kuoana ni pale tutakapo maliza masomo yetu bado miaka kama mitatu hivi
sasa mimi sipendi nichepuke wakati binafsi mi nampenda na sitaki nimsaliti kwa kwenda kwa mwanamke mwingine
,,sasa swali langu ni kwamba nifanye njia gani hadi anikubalie kufanya nae mapenzi mana nampenda sana afu naumia kukosa penzi lake
,,msaada wenu ni mhimu wakuu Asanteni
[emoji2][emoji2][emoji2]beibiiiiiiiii
Mi mwenyewe kuna Mdada humu Jf huwa natamani Kufanya nae....lakini Naona kama Hanielewi vile....
Nimuombe kwa staili ipi mkuu
Penda sana that BBC of yours! [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]Usifanye chochote...
Subiri mpaka pale atakapoamua mwenyewe...
Endelea kusubiri dodo chini ya mkaratusi...
Cc: mahondaw
MkuuDah... yaani unamshauri mtoto wa darasa LA 6 aoe?
Penda sana that BBC of yours! [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
shemeji sikutaki kwa umbea apo umecheka nn[emoji2][emoji2][emoji2]
umbea wa wapi ss, mm nimefurahi tu.shemeji sikutaki kwa umbea apo umecheka nn