Natamani kufanya naye mapenzi ila hanielewi

Natamani kufanya naye mapenzi ila hanielewi

Wanawake walivyo wa ajabu hapo utakuta kuna jamaa anajipigia anavyotaka. Hata Tigo akitaka anapewa.
Wewe endelea kushika pembe tu
 
Habari ya mahangaiko wakuu wa jukwaa hili, kama kichwa cha habari kinavyosema.

Nina mpenzi ambae tumekaa nae kwenye mahusiano takribani miezi mitatu mpaka saizi lakini nikimwambia habari za kufanya nae mapenzi anadai eti mpaka nije nimuoe na anajua kabisa mimi na yeye kuoana ni pale tutakapo maliza masomo yetu bado miaka kama mitatu hivi
sasa mimi sipendi nichepuke wakati binafsi mi nampenda na sitaki nimsaliti kwa kwenda kwa mwanamke mwingine

,,sasa swali langu ni kwamba nifanye njia gani hadi anikubalie kufanya nae mapenzi mana nampenda sana afu naumia kukosa penzi lake
,,msaada wenu ni mhimu wakuu Asanteni
Umri wako tafadhali.
 
Mkuu we sibiri tu lakini kuna watu kama wewe wanampigisha game mda huu.
 
muambie akutembelee kwako, akija namna ya kwanza, tumia mabavu, namna ya pile mpe karanga za israel hizi lazima akupe maana ni hatari zile kitu, tena anaweza kukubaka na njia ya tatu ...
Nimuombe kwa staili ipi mkuu
 
Usifanye chochote...

Subiri mpaka pale atakapoamua mwenyewe...

Endelea kusubiri dodo chini ya mkaratusi...


Cc: mahondaw
Penda sana that BBC of yours! [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
 
Tafuta demu ugonge wewe usijifanye unajua sana kupenda utakuja juta baadae!!!
 
Daaah kaka kwa nn usisubili tu mpaka mmalize kidato cha nne kwa ufaulu mzur mkifika advanve huko ndo mtajiachia maana elimu ya o level inahitaji u serious
 
Penda sana that BBC of yours! [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji182] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]

Hahaha...

Kaone kwanza kalivyo kazuri...
 
Back
Top Bottom