Natamani kufanya naye mapenzi ila hanielewi

Natamani kufanya naye mapenzi ila hanielewi

Mkuu
Sijaona aliposema yuko drs la sita. Hata hivyo si wanatamani maisha ya ndoa? Ni bora wayaingie kuliko kungonoka.
Dah...jifunze ....kwa kusoma post ya MTU tu...uweze kujua...elimu Yake... umri wake....Hata jinsia Yake.... ni kitu muhimu....
 
Afu unakuta kuna mchizi anamtia kila Siku, demu mmoja alimwambia jamaa no sex mpaka ndoa, jamaa kulinda papuchi akamkubalia na kumwambia asinyoe vuzi ili akibaki na msitu ataona aibu kugawa, roommate wangu alikuwa anapiga hivyo hivyo na msitu wa vuzi...kama siyo bikra imekula kwako bro
 
Habari ya mahangaiko wakuu wa jukwaa hili, kama kichwa cha habari kinavyosema.

Nina mpenzi ambae tumekaa nae kwenye mahusiano takribani miezi mitatu mpaka saizi lakini nikimwambia habari za kufanya nae mapenzi anadai eti mpaka nije nimuoe na anajua kabisa mimi na yeye kuoana ni pale tutakapo maliza masomo yetu bado miaka kama mitatu hivi
sasa mimi sipendi nichepuke wakati binafsi mi nampenda na sitaki nimsaliti kwa kwenda kwa mwanamke mwingine

,,sasa swali langu ni kwamba nifanye njia gani hadi anikubalie kufanya nae mapenzi mana nampenda sana afu naumia kukosa penzi lake
,,msaada wenu ni mhimu wakuu Asanteni
kwel mtakua mmekua
 
Yupo sawa kabisa, hayo ni mambo ya wakubwaa, watoto wanaita "tabia mbaya". Subiri umalize shule dogoo
 
Unataka tukusaidie kuhalalisha ngono na uasherati hapa
 
Huyo Hutakiwi kumuomba, hatoweza kukupa kamwe kwa njia hiyo.

La kufanya mvute geto mwambie tu una hamu na yeye hamtafanya lolote zaidi ya romance kidogo akija, mpe mambo kweli kweli kumbuka hutakiwi kuomba we utaanza kumchojoa mdo mdo hadi abaki na pichu.. Hapo sasa utamaliza na pants to the side...

Mkimaliza muambie ulizidiwa umwombe msamaha Taratibu hawana shida atakusamehee.. Utaendelea kujilia papuchi yake kuanzia hapo..

Ulete mrejesho acha kuzubaa kijana
 
Habari ya mahangaiko wakuu wa jukwaa hili, kama kichwa cha habari kinavyosema.

Nina mpenzi ambae tumekaa nae kwenye mahusiano takribani miezi mitatu mpaka saizi lakini nikimwambia habari za kufanya nae mapenzi anadai eti mpaka nije nimuoe na anajua kabisa mimi na yeye kuoana ni pale tutakapo maliza masomo yetu bado miaka kama mitatu hivi
sasa mimi sipendi nichepuke wakati binafsi mi nampenda na sitaki nimsaliti kwa kwenda kwa mwanamke mwingine

,,sasa swali langu ni kwamba nifanye njia gani hadi anikubalie kufanya nae mapenzi mana nampenda sana afu naumia kukosa penzi lake
,,msaada wenu ni mhimu wakuu Asanteni
mshamba sana huyu, hizo ni habari za kizamani

piga chini tafuta na upende mwingine
 
Huna hela, tafuta hela atakupa na tigo pia [HASHTAG]#MCHAWIPESA[/HASHTAG]
 
Back
Top Bottom