moneytalk
JF-Expert Member
- Jan 23, 2017
- 8,043
- 16,888
shem embu tulia haya mambo yawatotoKwani hajawahi kabisa kupiga game au?
shem embu tulia haya mambo yawatotoKwani hajawahi kabisa kupiga game au?
Embu njoo basi kwenye uzi wako huku unatuangusha shem..shem embu tulia haya mambo yawatoto
[emoji23][emoji23][emoji23] sawa shemshem embu tulia haya mambo yawatoto
Lohhhh si kwa ushauri huo mkuu!Mbake ukafungwe tu we mwanafunzi
Ukiona unanyimwa wewe jua kuna anayepewaHabari ya mahangaiko wakuu wa jukwaa hili, kama kichwa cha habari kinavyosema.
Nina mpenzi ambae tumekaa nae kwenye mahusiano takribani miezi mitatu mpaka saizi lakini nikimwambia habari za kufanya nae mapenzi anadai eti mpaka nije nimuoe na anajua kabisa mimi na yeye kuoana ni pale tutakapo maliza masomo yetu bado miaka kama mitatu hivi
sasa mimi sipendi nichepuke wakati binafsi mi nampenda na sitaki nimsaliti kwa kwenda kwa mwanamke mwingine
,,sasa swali langu ni kwamba nifanye njia gani hadi anikubalie kufanya nae mapenzi mana nampenda sana afu naumia kukosa penzi lake
,,msaada wenu ni mhimu wakuu Asanteni
Hakika huyo ni binti wa yesu hahahahHee Kumbe kunyimwa mpk ndoa bado kupoo!!
Mvumilie tyuuu kama unampenda
Yes honeyyy[emoji8]beibiiiiiiiii
Mwanaume hashindwi kitu tafuta njia za kikachero