Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

Nataka kwenda Australia kutafuta maisha

Australia ukiomba chuo ni rahisi zaidi kuingia
Bank statement watataka za kuanzia$22000 ili upewe visa
Kuna career path ukiichukua unaweza kupewa uraia as wana upungufu na watu wenye hizo career
Career kama nursing,secondary school teaching and social workers!
Kama bado unahitaji nipm nikutumie no.za agent alieko kule akusaidie
Unamtumia vyeti vyako then atakwambia unafaa kuanzia level gani ya elimu, she is very relaible,we andaa ngeli yako nzuri tu!
kama una marks za juu it will be more advantageous to you!
Hiyo process imenigharimu karibia 15,000 USD kulipia gharama za Migration Agents Australia ila inakaribia mwishoni sema ishu za Corona zimechelewesha sana
 
Hiyo process imenigharimu karibia 15,000 USD ila inakaribia mwishoni sema ishu za Corona zimechelewesha sana
Yes na nilisikia wanasema kwa hakika mipaka wanaweza kufungua next year february
Kama umefanikiwa kulipia ada lazma utapata visa,all the best mkuu
Australia is such a beautiful country na kule unasoma huku unafanya kazi na unalipwa vizuri mno
Mimi ada tu ndio imenikataa😄
 
Yes na nilisikia wanasema kwa hakika mipaka wanaweza kufungua next year february
Kama umefanikiwa kulipia ada lazma utapata visa,all the best mkuu
Australia is such a beautiful country na kule unasoma huku unafanya kazi na unalipwa vizuri mno
Mimi ada tu ndio imenikataa😄
Ukitaka kwenda Aussie ujipange haswaa, ila uhakika wa kurejesha pesa yako baada ya masomo ni 100% especially ukishapata PR.
 
Target yao ni kuchanja watu wao kwa asilimia 90%, nadhani possibility ya shule ni mwakani, umepata course gani mkuu?
Hiyo process imenigharimu karibia 15,000 USD ila inakaribia mwishoni sema ishu za Corona zimechelewesha sana
 
Ukitaka kwenda Aussie ujipange haswaa, ila uhakika wa kurejesha pesa yako baada ya masomo ni 100% especially ukishapata PR.
Hautairejesha baada ya masomo ila kabla hata hujamaliza,huo ni ukweli
Mimi naona kwa ndugu yangu mmoja hivi sema ndo mambo ya ndugu si unayaelewa tena
Mtu hataki nawe utoke
 
Yes na nilisikia wanasema kwa hakika mipaka wanaweza kufungua next year february
Kama umefanikiwa kulipia ada lazma utapata visa,all the best mkuu
Australia is such a beautiful country na kule unasoma huku unafanya kazi na unalipwa vizuri mno
Mimi ada tu ndio imenikataa😄
Ada bei gani?
 
Migration Agents Australia gharama zake zinachezea 20,000-30,000USD. Hapo bado nauli
 
Hautairejesha baada ya masomo ila kabla hata hujamaliza,huo ni ukweli
Mimi naona kwa ndugu yangu mmoja hivi sema ndo mambo ya ndugu si unayaelewa tena
Mtu hataki nawe utoke
Tafuta njia yako mkuu,watanzania wachoyo wa fursa
 
Back
Top Bottom