Heisenberg
JF-Expert Member
- Apr 26, 2017
- 1,688
- 2,982
- Thread starter
- #61
Mkuu ili suala inabidi kukifanya Officialnimekopa
mkuu huku nje ya maisha yenu watu tuna hali ngumu sana
Mkuu ili suala inabidi kukifanya Officialnimekopa
mkuu huku nje ya maisha yenu watu tuna hali ngumu sana
OK, all the bestI want to satisfy my desire
Umenunua bei ganiHiyo simu iko vizuri kwa hizo specifications muundo mie ni kitu kidogo pia haijaundwa kwa Gorilla glass ila mie ndiyo natumia.
Mkuu chukua Note9 hutajutia nilikuta apo china plaza kkoo flr ya2 mzigo unapiga camera kwa peni huna haja tena kumwomba mtu awapige picha ama kuweka timer na kukimbilia position yako😅😅😅Wakuu habarini za Muda. Mimi ni Member mgeni japo si sana.
Nina budget ya Milion moja. Natàka kununu Simu nzuri . Naombeni Mnishari simu nzuri kwa Experience yako na wapi naweza kununua. Na vipi kuhusu kununua kwa maduka ya Mtandaoni kama Alieexpress, Alibaba,ebay Amazon na mengine.
Msaada wenu pls
Kwa simu za mwaka huu kuna choice kama 4 kwa hio budge.Wakuu habarini za Muda. Mimi ni Member mgeni japo si sana.
Nina budget ya Milion moja. Natàka kununu Simu nzuri . Naombeni Mnishari simu nzuri kwa Experience yako na wapi naweza kununua. Na vipi kuhusu kununua kwa maduka ya Mtandaoni kama Alieexpress, Alibaba,ebay Amazon na mengine.
Msaada wenu pls
Badala ya kutoka iphone mpya, iphone 7 imeshushwa bei mpaka dola 450 hivyo bei inakuja humo humo around 1m.Bei yake ni 1.5m
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Mbona pesa ndogo sana hiyo
Mimi nilinunua Iphone kwa milioni 5 niliweka order kiwandani kwao nikatengenezeea simu maalum
Kama unataka kuwa salama fuata ushauri wa Chief- mkwawa hasa choice za group la kwanza alizoweka hapo!Wakuu habarini za Muda. Mimi ni Member mgeni japo si sana.
Nina budget ya Milion moja. Natàka kununu Simu nzuri . Naombeni Mnishari simu nzuri kwa Experience yako na wapi naweza kununua. Na vipi kuhusu kununua kwa maduka ya Mtandaoni kama Alieexpress, Alibaba,ebay Amazon na mengine.
Msaada wenu pls
Badala ya kutoka iphone mpya, iphone 7 imeshushwa bei mpaka dola 450 hivyo bei inakuja humo humo around 1m.
na hii ndio mikwara ya andunjeMbona pesa ndogo sana hiyo
Mimi nilinunua Iphone kwa milioni 5 niliweka order kiwandani kwao nikatengenezeea simu maalum
Itadepend, ila ni vyema utumie msafirishaji anayeleweka, si chini ya dola 30.Shipping charges?
Itadepend, ila ni vyema utumie msafirishaji anayeleweka, si chini ya dola 30.
Ukiamua kujilipua unaweza tumia posta bure ama gharama ndogo kama 5,000 au 10,000
Mkuu hata simu ya laki 6 lazima roho iume. Mm nataka kitu roho inapenda.
Umelogwa na nani? Buni mradi achana na hiyo makitu, Ikidondoka chini unahisi mkojo pmoja na malalamiko mengii..ooh nilichukua mkopo benk
Mkuu, haya ni mawazo ya kimasikini sana, mtu kununua simu ya milioni haimaanishi ndo hiyo aliyo nayo tu, sorry lakini kama uta-mindChukua tecno ya 150,850 fanyia mambo ya msingi unless hiyo simu iwe inaleta pesa..
Chukua tecno ya 150,850 fanyia mambo ya msingi unless hiyo simu iwe inaleta pesa..