Dive
JF-Expert Member
- Mar 7, 2013
- 903
- 1,528
Hiyo simu iko vizuri kwa hizo specifications muundo mie ni kitu kidogo pia haijaundwa kwa Gorilla glass ila mie ndiyo natumia.Mkuu naona ni simu nzuri ila naona haina Muundo mzuri au ww unasemaje??
Hiyo simu iko vizuri kwa hizo specifications muundo mie ni kitu kidogo pia haijaundwa kwa Gorilla glass ila mie ndiyo natumia.Mkuu naona ni simu nzuri ila naona haina Muundo mzuri au ww unasemaje??
Mkuu mm sihitaji kuwekeza. Business zangu ndo zimenpa hii faida. Kwa maana iyo utasema hata nyumba nisijenge maana ntakufa. Au itaezuliwa na upepe au Tingatinga litabomoaanhaa sawa utakuja kukumbuka maneno yangu.. muda huo unawaza kwanini usingenunua simu 150k alaf 850k ungewekeza sehemu..
Hiyo simu iko vizuri kwa hizo specifications muundo mie ni kitu kidogo pia haijaundwa kwa Gorilla glass ila mie ndiyo natumia.
kujenga nyumba ni kuwekeza.. huwezi kusema kununua simu ni kuwekeza.. hapo ni kufanya ufahari.. ila kwakuwa umesema mfuko wako unakuruhusu.. sawa we nunuaMkuu mm sihitaji kuwekeza. Business zangu ndo zimenpa hii faida. Kwa maana iyo utasema hata nyumba nisijenge maana ntakufa. Au itaezuliwa na upepe au Tingatinga litabomoa
Saivi Mkuu Simu Zimeshuka saana..Bei yake ni 1.5m
Saivi Mkuu Simu Zimeshuka saana..
Basi nunua Samsung mpya sokoni S 9 edgeNimependa specifics hasa Battery ila Muundo wake sio Presentable kabisa
Umelogwa na nani? Buni mradi achana na hiyo makitu, Ikidondoka chini unahisi mkojo pmoja na malalamiko mengii..ooh nilichukua mkopo benkWakuu habarini za Muda. Mimi ni Member mgeni japo si sana.
Nina budget ya Milion moja. Natàka kununu Simu nzuri . Naombeni Mnishari simu nzuri kwa Experience yako na wapi naweza kununua. Na vipi kuhusu kununua kwa maduka ya Mtandaoni kama Alieexpress, Alibaba,ebay Amazon na mengine.
Msaada wenu pls
Nimenunua Laki tisa MimiBei gani??
Kwa pesa yangu naweza pata? Naona kama ghali sanaBasi nunua Samsung mpya sokoni S 9 edge
Ndugu yangu, Mwenzio huenda anaingiza zaidi ya hiyo na ikiharibika hiyo ana uwezo wa kununua ingine.. Waswahili walisema Kila Mbuzi atakula kwa Urefu wa Kamba Yake..Umelogwa na nani? Buni mradi achana na hiyo makitu, Ikidondoka chini unahisi mkojo pmoja na malalamiko mengii..ooh nilichukua mkopo benk
Mkuu hata nikijenga nyumba wazee wa bomoabomoa watapita. So ni yaleyale tuuUmelogwa na nani? Buni mradi achana na hiyo makitu, Ikidondoka chini unahisi mkojo pmoja na malalamiko mengii..ooh nilichukua mkopo benk
Nenda e-bay weka bids utapata.Kwa pesa yangu naweza pata? Naona kama ghali sana
Nimenunua Laki tisa Mimi
Mkuu naatamani sana nijue haya mambo lakini sina ABC. Tafadhali bila kujali naomba unishike mkono katika hiliNenda e-bay weka bids utapata.
Nikuweke kwenye mtambo wa IPhone X?Kwa pesa yangu naweza pata? Naona kama ghali sana
Mama sasa pesa yangu nifanyie nini???simu million moja afu ugundue nini?
Kama una akaunti e-bay ingia tafuta simu unayotaka tegeshea bei ukishinda unailipia unatumiwa. Uwe na akaunti ya Paypal pia utakayoiunga na akaunti yako ya benki.Mkuu naatamani sana nijue haya mambo lakini sina ABC. Tafadhali bila kujali naomba unishike mkono katika hili
sasa kaka unaonaje ukainnulia mdogo wako simu ya laki1 na nusuMama sasa pesa yangu nifanyie nini???