Nataka kununua simu ya Milion Moja

Heisenberg

JF-Expert Member
Apr 26, 2017
1,680
2,857
Wakuu habarini za Muda. Mimi ni Member mgeni japo si sana.

Nina budget ya Milion moja. Natàka kununu Simu nzuri . Naombeni Mnishari simu nzuri kwa Experience yako na wapi naweza kununua. Na vipi kuhusu kununua kwa maduka ya Mtandaoni kama Alieexpress, Alibaba,ebay Amazon na mengine.

Msaada wenu pls
 
Wakuu habarini za Muda. Mimi ni Member mgeni japo si sana.

Nina budget ya Milion moja. Natàka kununu Simu nzuri . Naombeni Mnishari simu nzuri kwa Experience yako na wapi naweza kununua. Na vipi kuhusu kununua kwa maduka ya Mtandaoni kama Alieexpress, Alibaba,ebay Amazon na mengine.

Msaada wenu pls
kaka.. hizi simu hizi..... hehehe.. sikushauri ununue simu 1m... bora utoe 650k uchukue iphone 6+ au utafute simu tu yenye uwezo mzuri ambayo haizidi600k... maana ukija kuibiwa/kupoteza... utavurugwa sana.... ni ushauri tu
 
kaka.. hizi simu hizi..... hehehe.. sikushauri ununue simu 1m... bora utoe 650k uchukue iphone 6+ au utafute simu tu yenye uwezo mzuri ambayo haizidi600k... maana ukija kuibiwa/kupoteza... utavurugwa sana.... ni ushauri tu
Mkuu hata simu ya laki 6 lazima roho iume. Mm nataka kitu roho inapenda.
 
Screenshot_cubot power.png

Nunua Cubot Power kule Alibaba na Aliexpress ni bonge moja la simu 128 GB , 6 GB RAM na betri la uwezo wa 6000mAh. Cheki hapa Cubot Power Review - Surprisingly Solid 128GB Smartphone with Good Camera! - Gizmochina
 
2 Reactions
Reply
Back
Top Bottom