Tukaribie wapiNatafuta rafiki wa kiume mwenye heshima, maelewano na nia nzuri. Nipo Morogoro, karibu tujuane na tujenge urafiki mzuri. 😊
😂😂😂Jinsia Yako kwanza?
Aimeeeeeen...Hallelujah
Kumbe wewe ni mhazini?Aimeeeeeen...
arorororo.,........ ro! inapendesa haipendesi.
Karibu hapa Kilosa ,Ilonga Chuo Cha MATI karibu na Secondary ya Mkono wa Mara.Natafuta rafiki wa kiume mwenye heshima, maelewano na nia nzuri. Nipo Morogoro, karibu tujuane na tujenge urafiki mzuri. 😊
Hahahahaaa nitarudi baadae..Kumbe wewe ni mhazini?
Na wewe siku zingine si unawekwa lakiniKaribu mimi sijali jinsia wote naweka
Hahahaaa mkuu hadi huku? subiri nyege zitulie kwanzaKaribu pm yangu