Akishakua mzoefu I'm sure atakuja na ID mpya...😜Huyu Chiwawa tu.
Asante sana mkuu....Nipo hapa. Karibu
Asante mkuu... samahan sitaweza kufika pm
😂😂😂Akishakua mzoefu I'm sure atakuja na ID mpya...😜
Kazi yako hiyo ya kukaribisha wageni mpe kitabu cha wageni cha kusainiAkishakua mzoefu I'm sure atakuja na ID mpya...😜
Asante mkuu wewe wasema mimi ni chiwawa wewe je?Huyu Chiwawa tu.
Huyu Chiwawa tu.
Acha kuzingua sasa rafiki wa nini kama hutaki tuje pmAsante mkuu... samahan sitaweza kufika pm
Wewe ni mnani mkuuNgoja waje wandewa
Ninao mkuu naongezea tu na hapa JFWewe huna unaoishi nao karibu mpaka utafute JF watu wanaotumia ID fake
Mimi siye.@Guin11 umekuja na I'd mpya,ban yako ya mda gani first born?