Natafuta mpenzi-hii ndiyo sura yangu!

Natafuta mpenzi-hii ndiyo sura yangu!

Watu wanashoboka na horse power...
Hiyo nguvu ya simba kawatishie nayo swala lol
 
Mkuu vua na T-shirt wadate na Six packs maana wanadai zinawakosha kinomanoma.
 
nimepata pm 2 hadi hivi sasa nataka zifike walau 10 ili nifanye shortlist
 
YES! hata mie nilitaka kumshauri angecheki na huyo chaurembo anayetokezea kwenye picha hiyo ya kushoto....au?
Kaka kwenye corner kule naona kuna kitu kinchomoka, naona ni cha ukweli vipi ulikishindwa?
 
Kama Kweli Wewe Ni Mwanaume Hasa Wa Ukweli Piga Namba Hii 0656274026 kama unayaweza. maana kama nakuona sigara nyota hivi
Nimechukua namba yako na nitakupigia usijalai ila nakuomba usitetemeke nitapokuwa naongea na wewe maana mimi nina maswali magumu sana halafu najiamini vibaya mno
 
Back
Top Bottom