Eddy Love
JF-Expert Member
- Jul 25, 2011
- 13,655
- 8,590
Mkuu ushapata unaemtaka mbona kimyaa
wewe ndo hujampa majibu kama umeridhia kuwa naye uyo super handsome
Mkuu ushapata unaemtaka mbona kimyaa
wewe ndo hujampa majibu kama umeridhia kuwa naye uyo super handsome
Tushaizoea mbona hiyo ni raha wewe aiiiii
Mkuu vua na T-shirt wadate na Six packs maana wanadai zinawakosha kinomanoma.
kwweli bwana kila kitu kinamazoea yake.
Eeeee watu hapa wakisema ukweli vitu wanvyomeza unaweza ukawahurumia
We yako ndogo eeee
Pesa ipo ya kutosha .Wanaotaka waniPM.
Nina nguvu kama simba nikiwa bed karibu
![]()
![]()
Kwa mtonyo huo lazima uwe na nguvu kama simba BOB!
Mboooo ya hivyoo ni rahaa ikut ombeee bila condom
white girl mbona hauna tafsida...mwe
white girl unapenda kukunwa kwa mitalimbo mikubwa ee?
Nimechukua namba yako na nitakupigia usijalai ila nakuomba usitetemeke nitapokuwa naongea na wewe maana mimi nina maswali magumu sana halafu najiamini vibaya mno
Mboooo ya hivyoo ni rahaa ikut ombeee bila condom