hekimatele
JF-Expert Member
- May 31, 2011
- 9,889
- 2,808
Sasa hayo ndo mavazi gani...?
Mavazi ya kikahaba
Sasa hayo ndo mavazi gani...?
Pesa ipo ya kutosha .Wanaotaka waniPM.
Nina nguvu kama simba nikiwa bed karibu
![]()
Mavazi ya kikahaba
Kahaba wa kiume..
wengi waliotuma Pm wamekuwa na wasiwasi juu ua uwezo wa mashine nk.Huu ndo mpango mzima! karibu
![]()
mademu uwa wanapenda sana mtu mwenye vituko like you so huwezi kosa demu humu!
Du! Umetisha.umewaonyesha na kitendea kazi kabisa?Pesa ipo ya kutosha .Wanaotaka waniPM.Nina nguvu kama simba nikiwa bed karibu![]()
![]()
Sura kama kijambio cha kuku
Na hivi shule zimefungwa hakuna rangi tutaacha ona humu JF..
Du! Umetisha.umewaonyesha na kitendea kazi kabisa?
Kitu cha uleg wa mtoto hicho.
Atapata tu kila shetani na mbuvu wake.Mhhh mbona janga kwa hali hiyo hupati..