Kwa mnaotaka wa kupigia picha lazima mseme hivi...aisee kazi kweli kweli
Sura kama kijambio cha kukuPesa ipo ya kutosha .Wanaotaka waniPM.
Nina nguvu kama simba nikiwa bed karibu
![]()
Sura kama kijambio cha kuku
Pesa ipo ya kutosha .Wanaotaka waniPM.
Nina nguvu kama simba nikiwa bed karibu
![]()
Sura kama kijambio cha kuku
Pesa ipo ya kutosha .Wanaotaka waniPM.
Nina nguvu kama simba nikiwa bed karibu
![]()
Pesa ipo ya kutosha .Wanaotaka waniPM.
Nina nguvu kama simba nikiwa bed karibu
![]()
pesa ipo ya kutosha .wanaotaka wanipm.
Nina nguvu kama simba nikiwa bed karibu
![]()
ha ha ha ha hauna test mchachu..........
Pesa ipo ya kutosha .Wanaotaka waniPM.
Nina nguvu kama simba nikiwa bed karibu
![]()
Na hivi shule zimefungwa hakuna rangi tutaacha ona humu JF..