Natafuta mchumba

  • Thread starter Kachanchabuseta
  • Start date

Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Ndugu zangu habari za saa hizi
Najua wengi wetu tumeishapona vidonda vya uchaguzi na mimi ndo nimemaliza hekaheka za uchaguzi naweza kupumzka nyumbani. Mapumziko yangu yamenifanya nitafute mwenza wangu wa kunifaa maishani, niliyekuwa naye tumeachana miaka 7 iliyopita aliniachia watoto watatu.
Jamani naomba msaada wenu bila kubezana

Sifa
Awe wa kike umri kuanzia miaka 35-40
awe mcha mungu
awe tayari kupenda watoto wangu na kuwatunza
awe dini yoyote
hasiwe mchuma hela

Natanguliza shukurani
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,343
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,343 280
Ndugu zangu habari za saa hizi
Najua wengi wetu tumeishapona vidonda vya uchaguzi na mimi ndo nimemaliza hekaheka za uchaguzi naweza kupumzka nyumbani. Mapumziko yangu yamenifanya nitafute mwenza wangu wa kunifaa maishani, niliyekuwa naye tumeachana miaka 7 iliyopita aliniachia watoto watatu.
Jamani naomba msaada wenu bila kubezana

Sifa
Awe wa kike umri kuanzia miaka 35-40
awe mcha mungu
awe tayari kupenda watoto wangu na kuwatunza
awe dini yoyote
hasiwe mchuma hela

Natanguliza shukurani
vigezo vyote ninavyo....ila hapo kwenye bluu ndio patanishinda.....mimi na pesa dam dam
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
Ndugu zangu habari za saa hizi
Najua wengi wetu tumeishapona vidonda vya uchaguzi na mimi ndo nimemaliza hekaheka za uchaguzi naweza kupumzka nyumbani. Mapumziko yangu yamenifanya nitafute mwenza wangu wa kunifaa maishani, niliyekuwa naye tumeachana miaka 7 iliyopita aliniachia watoto watatu.
Jamani naomba msaada wenu bila kubezana

Sifa
Awe wa kike umri kuanzia miaka 35-40
awe mcha mungu
awe tayari kupenda watoto wangu na kuwatunza
awe dini yoyote
hasiwe mchuma hela

Natanguliza shukurani
utampata
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,610
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,610 280
vigezo vyote ninavyo....ila hapo kwenye bluu ndio patanishinda.....mimi na pesa dam dam
...linganisheni avator zenu kwanza...jokin:smile-big:
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
vigezo vyote ninavyo....ila hapo kwenye bluu ndio patanishinda.....mimi na pesa dam dam
Petra hizi za huku hazinaenea bado ............ hahah :smile-big::wink2:
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Ndugu yetu wewe dini gani maana dada zetu lazima watauliza hilo, na umri wako na wa watoto pia ............ hakuna mzaa hapa ni katika kukusaidia kuuza tenda ......................
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,681
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,681 280
Kamuone mama BIG
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Ndugu zangu habari za saa hizi
Najua wengi wetu tumeishapona vidonda vya uchaguzi na mimi ndo nimemaliza hekaheka za uchaguzi naweza kupumzka nyumbani. Mapumziko yangu yamenifanya nitafute mwenza wangu wa kunifaa maishani, niliyekuwa naye tumeachana miaka 7 iliyopita aliniachia watoto watatu.
Jamani naomba msaada wenu bila kubezana

Sifa
Awe wa kike umri kuanzia miaka 35-40
awe mcha mungu
awe tayari kupenda watoto wangu na kuwatunza
awe dini yoyote
hasiwe mchuma hela

Natanguliza shukurani
mwanzo uliishi mchumba wa kiume? ufafanuzi kwenye bold blue
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Ndugu zangu habari za saa hizi
Najua wengi wetu tumeishapona vidonda vya uchaguzi na mimi ndo nimemaliza hekaheka za uchaguzi naweza kupumzka nyumbani. Mapumziko yangu yamenifanya nitafute mwenza wangu wa kunifaa maishani, niliyekuwa naye tumeachana miaka 7 iliyopita aliniachia watoto watatu.
Jamani naomba msaada wenu bila kubezana

Sifa
Awe wa kike umri kuanzia miaka 35-40
awe mcha mungu
awe tayari kupenda watoto wangu na kuwatunza
awe dini yoyote
hasiwe mchuma hela

Natanguliza shukurani
Kila la kheri:hippie::hippie:
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,590
Likes
5,086
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,590 5,086 280
Mkuu umeachwa umeachika au umeacha au hujawahi kuoa bali kuwowa?? hayo pia ni maswali ya ziada kutoka kwa mtafutwa jiandae!!
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
sasa asiwemchumaji utampata wapi?????? labda nenda iswagiloli huko hat mia tano utapata:yield:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
dah i imekaa poa
mimi nina watoto wa5
nilikuwa namtafuta mwenza wangu pia...
bas tuchekiane!!!!!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,818 280
Haya kila la heri JK
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Mbona watu wengi wamekuwa wakitafuta wachumba JF kulikoni?:nono:
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Aiyaa huyu mtu atakuwa kashazeeka, maana umri anaoutaka ni 35+ yrs, He kibabu kinatafuta kibibi, kila la heri
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
umejitambulisha vizuri sana
nakutakia kila lakheri....
mimi niko nje ya umri huo...
kwa hiyo nimetoka..........
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Mbona watu wengi wamekuwa wakitafuta wachumba JF kulikoni?:nono:
wanadhani jf ndo sokon au mton unaweza tu kuopoa kwa urahisi...mtu anasoma post zako afu anakupimia tu like uyu ni...nikimwambia ivi itakuwa poa.....so wameona weng umu na wanapima kwa post so wanazani watakubaliwa.......!!!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
vigezo vyote ninavyo....ila hapo kwenye bluu ndio patanishinda.....mimi na pesa dam dam
Itabidi asikubane sana kuhusiana na hilo labda amaanisha ya kuwa alikwishachuma za kutosha wewe ni kwenda kuzitafuna tu na ikibidi uje na wanandugu wote mkasherehekeeeeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,475