Natafuta marafiki wafanyabiashara

manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
19,257
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
19,257 2,000
Mimi ni mwanamke mjasiriamali.

Nimewaza na Nimeamua kutafuta marafiki wafanyabiashara hasa ya madini ili tupeane uzoefu na tekniks za kuhusu hii biashara (how to handle the game).

Iwe ni kota au anamiliki eneo la uchimbaji au awe ana mwalo nitafurahi pia..!

Mimi pia niko kwenye biashara hii ya madini.

Nahitaji aliye serious tusaidiane na kubadilishana mawazo pia...iwe mwanamke au mwanamume!
 
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
792
Points
1,000
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
792 1,000
Njoo pm tuongee biashara nahtaji partner wa kufanya nae biashara kuna sehemu kuna marudio km yote nimeyapima yanasoma vizuri tu na awajui km ni biashara wanayamwaga mtoni yanaenda na maji tu.
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Njoo pm tuongee biashara nahtaji partner wa kufanya nae biashara kuna sehemu kuna marudio km yote nimeyapima yanasoma vizuri tu na awajui km ni biashara wanayamwaga mtoni yanaenda na maji tu.
wakati unamsubiri nakuja PM mkuu tujadili...
ruhusa yako tafadhali..
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
19,257
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
19,257 2,000
Njoo pm tuongee biashara nahtaji partner wa kufanya nae biashara kuna sehemu kuna marudio km yote nimeyapima yanasoma vizuri tu na awajui km ni biashara wanayamwaga mtoni yanaenda na maji tu.

uwiiiiiπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒchaap
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Ahqa boss mtotoπŸ˜…
hahahahahaahhaa inabidi tusalitiane tuu hamna namna..
by the way kuna issue fulani nmeigundua naona raia wanafukuza vibaya mno....baadae ntashare na wewe kule kijiweni kwetu...andaa maskio na macho kwani maji yamekorogeka..
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
Nimekumbuka tu misamiati michache tu kama vile . 'matanda, timber, kufunga timber ama box,nyunga, mkanda kupiga fonga, mtobozano, kupiga moto, ndege john , faza gola,Na "kuzamisha duala" hapo ndpo wachmbaj wadogo wanapoteza au kuwa mamilionea
Ntakuja tena kukusalimu mdogo wangu Maneno huko "Matanda"
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Nimekumbuka tu misamiati michache tu kama vile . 'matanda, timber, kufunga timber ama box,nyunga, mkanda kupiga fonga, mtobozano, kupiga moto, ndege john , faza gola,Na "kuzamisha duala" hapo ndpo wachmbaj wadogo wanapoteza au kuwa mamilionea
Ntakuja tena kukusalimu mdogo wangu Maneno huko "Matanda"
hahahahaaa mkuu bila kusahau...mapanulizi,mausafi,kupiga tilling,bomba shaft,mamzamo,kufleshia,kufulisha,senga,masesa,lukili,ng'ana,beam,kupembua,limejikopa la manyani,matestio,freemason na mengine mengi...
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
hahahahaaa mkuu bila kusahau...mapanulizi,mausafi,kupiga tilling,bomba shaft,mamzamo,kufleshia,kufulisha,senga,masesa,lukili,ng'ana,beam,kupembua,limejikopa la manyani,matestio,freemason na mengine mengi...
Hahahaah umezid nikumbusha mkuu misamiati mengine ni vikole,manta na matonea
Usisahau waambia vijana wazingatie kufunga timber, waweke pa kupumzikia, pia wasichimbe nguzo maana duara likiitika tutapoteanaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Hahahaah umezid nikumbusha mkuu misamiati mengine ni vikole,manta na matonea
Usisahau waambia vijana wazingatie kufunga timber, waweke pa kupumzikia, pia wasichimbe nguzo maana duara likiitika tutapoteanaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
hahahaha ntawakumbusha mkuu wangu....huku watu wameperrreeaa...maana matimbbba yanakula si kawaida...panulizi la kanusu mzamo tu box moja ya miti 24...hilo hakuna neno maana mainspekta wako makini na makota wanajitahidi kununua kila kinachopatikana kwahyo wako watu wanahila na wengine wanachumera vilevile....kuhusu usalama wao kabla ya kuzama manta ntawaambia mkuu bila kusahau malipo halali kutoka kwa wachama kwenda wa vijana wa shift na bila kusahau kuuza la kambi kila baada ya siku moja lkn sasa wakianza kusort kamchirizi kwenye nguzo itawakost mkuu lazma wajenge box na kauchanja juu..hahhahaa..
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
Ingekuwa si haka kagenge kangu ka nyanya sa hizi ningekuwa napiga boya au nashikishaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Ingekuwa si haka kagenge kangu ka nyanya sa hizi ningekuwa napiga boya au nashikishaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
hahaha mkuu usiasi kambi bhana....uza nyanya lkn usitusahau kwa ma miner...
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
Asante kuwakumbusha hilo na ma inspector kujua wajibu wao s wanagonga bia tu, n muhimu timu kubak salama πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 

Forum statistics

Threads 1,336,276
Members 512,585
Posts 32,533,232
Top