Natafuta marafiki wafanyabiashara

manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
19,257
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
19,257 2,000
Mimi ni mwanamke mjasiriamali.

Nimewaza na Nimeamua kutafuta marafiki wafanyabiashara hasa ya madini ili tupeane uzoefu na tekniks za kuhusu hii biashara (how to handle the game).

Iwe ni kota au anamiliki eneo la uchimbaji au awe ana mwalo nitafurahi pia..!

Mimi pia niko kwenye biashara hii ya madini.

Nahitaji aliye serious tusaidiane na kubadilishana mawazo pia...iwe mwanamke au mwanamume!
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
manengelo niPM sister i too... nna uzoefu kiasi fulani na hiyo biashara lakini iko based na dhahabu ya vumbi namaanisha ile ambayo inasagwa kwanza kisha inaoshwa mwaloni halafu marudio yanasubirishwa kwaajili ya kupelekwa plant... karibu tubadilishane uzoefu..
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,973
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,973 2,000
manengelo niPM sister i too... nna uzoefu kiasi fulani na hiyo biashara lakini iko based na dhahabu ya vumbi namaanisha ile ambayo inasagwa kwanza kisha inaoshwa mwaloni halafu marudio yanasubirishwa kwaajili ya kupelekwa plant... karibu tubadilishane uzoefu..
Aiseee...
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
19,257
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
19,257 2,000
manengelo niPM sister i too... nna uzoefu kiasi fulani na hiyo biashara lakini iko based na dhahabu ya vumbi namaanisha ile ambayo inasagwa kwanza kisha inaoshwa mwaloni halafu marudio yanasubirishwa kwaajili ya kupelekwa plant... karibu tubadilishane uzoefu..

Haya mkuu nakupm..
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,124
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,124 2,000
Mimi ni mwanamke mjasiriamali.

Nimewaza na Nimeamua kutafuta marafiki wafanyabiashara hasa ya madini ili tupeane uzoefu na tekniks za kuhusu hii biashara (how to handle the game).

Iwe ni kota au anamiliki eneo la uchimbaji au awe ana mwalo nitafurahi pia..!

Mimi pia niko kwenye biashara hii
ya madini.

Nahitaji aliye serious tusaidiane na kubadilishana mawazo pia...iwe mwanamke au mwanamume!
Mtafte mrangi
 

Forum statistics

Threads 1,336,283
Members 512,585
Posts 32,533,420
Top