Natafuta marafiki wafanyabiashara

manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
19,257
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
19,257 2,000
Mimi ni mwanamke mjasiriamali.

Nimewaza na Nimeamua kutafuta marafiki wafanyabiashara hasa ya madini ili tupeane uzoefu na tekniks za kuhusu hii biashara (how to handle the game).

Iwe ni kota au anamiliki eneo la uchimbaji au awe ana mwalo nitafurahi pia..!

Mimi pia niko kwenye biashara hii ya madini.

Nahitaji aliye serious tusaidiane na kubadilishana mawazo pia...iwe mwanamke au mwanamume!
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Aaah wacha masihara mkuu wapi kuna mlio nije kukata vein au anzisha duara ntapata wafadhili tuπŸ˜€πŸ˜€
hahahaha aisee wewe umeshaasi kambi mkuu....mchimbaji unapaswa kuwa maskio juu juu hata usiku wa manane mlio ukiitika tu....ni kupapasa tochi iko wapi ponji mfukoni nyundo na moko vitapatikana mbele ya safari..
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
hahahaha aisee wewe umeshaasi kambi mkuu....mchimbaji unapaswa kuwa maskio juu juu hata usiku wa manane mlio ukiitika tu....ni kupapasa tochi iko wapi ponji mfukoni nyundo na moko vitapatikana mbele ya safari..
Hhaahah ila si kila mlio ni wa kuitika,mingine ni ya kuchoma nauli tu
 
mushii

mushii

Senior Member
Joined
Feb 15, 2017
Messages
164
Points
500
mushii

mushii

Senior Member
Joined Feb 15, 2017
164 500
Mwenye marudio yanayosoma ppm kwanzia 4 yasiwe na sulphur au copper Zaid ya ppm2000 per tan
Anitafute
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Mwenye marudio yanayosoma ppm kwanzia 4 yasiwe na sulphur au copper Zaid ya ppm2000 per tan
Anitafute
mkuu bila kuingia front mwenyewe utafanikiwa kwa tabu sana....sijui lkn ngoja tuone..
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Nko survey mkuu pori to pori
Hali imebadilika Sana siku izi
Watu wanatengeneza marudio ya ovyo Sana
Napima kupoteze hela tuu
kweli kabisa unapenda yanayoanza PPM ngapi mkuu naweza kushauri..
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
umeona kama hayo mkuu....ukisogea karibu ni ya njano kabisa kama unga wa uwatu...sasa hapo kuikata hiyo sulphur mpaka illusion unaenda umekuwa wa blue kabisa hahahahaa..
 

Attachments:

Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Ppm ianzie ata 2 Kama hamna changamoto yoyote kubwa
Mfano umbali ulipo udongo na plant ilipo
Changamoto ya sulphur na copper
tutawasiliana boss wangu....
Tchaot sisi ndo tunapotea hivyo.......tukitoka illusion unitumie namba ya ac nikuongezee mtaji wa nyanya hahahahaa..
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
tutawasiliana boss wangu....
Tchaot sisi ndo tunapotea hivyo.......tukitoka illusion unitumie namba ya ac nikuongezee mtaji wa nyanya hahahahaa..
Hhahahahh Hardrock never lie, ntatuma tu A/c no, najua pesa ya mawe ilivyo na kibur hasa kwa mchimbajiπŸ˜€πŸ˜€
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Hhahahahh Hardrock never lie, ntatuma tu A/c no, najua pesa ya mawe ilivyo na kibur hasa kwa mchimbajiπŸ˜€πŸ˜€
hahahaahaha mkuu wachimbaji wana kiburi kuliko korea kaskazini....hujapata kumskia jamaa alihila akaenda kahama akanunua bati 100 halafu akakusanya wasukuma matoroli wote wa mjini kila mmoja akapewa bati moja abebe hahaha....ati madai yake anatoa sadaka kila mtu apate rizki....siunajua tunavyojua kuact tuna roho nzuri mkuu..
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
hahahaahaha mkuu wachimbaji wana kiburi kuliko korea kaskazini....hujapata kumskia jamaa alihila akaenda kahama akanunua bati 100 halafu akakusanya wasukuma matoroli wote wa mjini kila mmoja akapewa bati moja abebe hahaha....ati madai yake anatoa sadaka kila mtu apate rizki....siunajua tunavyojua kuact tuna roho nzuri mkuu..
Hhahaha wachimbaji wanaviburi sana, usishangae mtu akishayaona mawe unaitwa we dogo njoo piga karai hapa halafu yy anakusimamia kwa karbu na bia mkononi πŸ˜€ πŸ˜€ πŸ˜€
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Hhahaha wachimbaji wanaviburi sana, usishangae mtu akishayaona mawe unaitwa we dogo njoo piga karai hapa halafu yy anakusimamia kwa karbu na bia mkononi πŸ˜€ πŸ˜€ πŸ˜€
hahhaha halafu anakuuliza sh ngapi itakutosha..
na wanachowaza wao ni kununua kuluga (kluger) tuuu....utaiskia hiyo ina ngapi?!..
yani bei gani hahahaa..
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
hahhaha halafu anakuuliza sh ngapi itakutosha..
na wanachowaza wao ni kununua kuluga (kluger) tuuu....utaiskia hiyo ina ngapi?!..
yani bei gani hahahaa..
Hhahaha na akisha kulipa akwambia unaskia dogo uwe na nidhamu unaskia eehh, mm sio wa kuporora kijinga jinga πŸ˜€ πŸ˜€
Asante Sista Manengelo kwa uzi huu wengine umetupa hamasa na kumbukizi nzur na mbaya pia, natumai ulishawapata wafanyabiashara lengwa
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Hhahaha na akisha kulipa akwambia unaskia dogo uwe na nidhamu unaskia eehh, mm sio wa kuporora kijinga jinga πŸ˜€ πŸ˜€
Asante Sista Manengelo kwa uzi huu wengine umetupa hamasa na kumbukizi nzur na mbaya pia, natumai ulishawapata wafanyabiashara lengwa
hahahahahaaa ulitaka unichomereshe ili niperreee..
hiyo ni kwa wahusika wa kanda maalum waliookotwa nyamongo huko...
daah sana kaka kauzi kamesaidia sana tumejuana wapiga boya..
 

Forum statistics

Threads 1,336,300
Members 512,583
Posts 32,533,875
Top