Natafuta marafiki wafanyabiashara

manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
19,257
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
19,257 2,000
Mimi ni mwanamke mjasiriamali.

Nimewaza na Nimeamua kutafuta marafiki wafanyabiashara hasa ya madini ili tupeane uzoefu na tekniks za kuhusu hii biashara (how to handle the game).

Iwe ni kota au anamiliki eneo la uchimbaji au awe ana mwalo nitafurahi pia..!

Mimi pia niko kwenye biashara hii ya madini.

Nahitaji aliye serious tusaidiane na kubadilishana mawazo pia...iwe mwanamke au mwanamume!
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
hahahahahaaa ulitaka unichomereshe ili niperreee..
hiyo ni kwa wahusika wa kanda maalum waliookotwa nyamongo huko...
daah sana kaka kauzi kamesaidia sana tumejuana wapiga boya..
Haahahh acha kaka tumejuana wapiga boya na mabosi wetu pia
Baadh ya vijana kanda maalum wanaspid hatar utashangaa mtu anaosha sa nane usku
Mfuko katoa wap na kasaga saa ngap anajue yeye πŸ˜€ πŸ˜€ πŸ˜€
Kila la heri mchimbaji nitakuja matanda kutembea ila mzuka ukpanda ntasaula nizame tu duarani, naweza okoa hali bado teteπŸ˜€πŸ˜€
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Haahahh acha kaka tumejuana wapiga boya na mabosi wetu pia
Baadh ya vijana kanda maalum wanaspid hatar utashangaa mtu anaosha sa nane usku
Mfuko katoa wap na kasaga saa ngap anajue yeye πŸ˜€ πŸ˜€ πŸ˜€
Kila la heri mchimbaji nitakuja matanda kutembea ila mzuka ukpanda ntasaula nizame tu duarani, naweza okoa hali bado teteπŸ˜€πŸ˜€
hahahahaha hatari sana mkuu wangu.... mabosi tayari washafahamika aisee.... karibu sana mkuu uje bhana tulisongeshe pakiwaka ni kuingia manta tu hakuna namna hahah..
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
hahahahaha hatari sana mkuu wangu.... mabosi tayari washafahamika aisee.... karibu sana mkuu uje bhana tulisongeshe pakiwaka ni kuingia manta tu hakuna namna hahah..
Hhaahah manta pana mzuka wake mkuu, hasa kukiwa na ishara za mkanda kuwaka, daah na ukiwaka hadi ndege wa angani wanajua pilika kama zoote kila kona, utaskia had mama lishe wasema duara X mfuko una simamia gram7 wakat si kwelπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
Nmekarbia sana kuja mkuu nyanya zkishaanza kuwa nyng nafunga genge naja ntakuwa sipig hela tenaπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Hhaahah manta pana mzuka wake mkuu, hasa kukiwa na ishara za mkanda kuwaka, daah na ukiwaka hadi ndege wa angani wanajua pilika kama zoote kila kona, utaskia had mama lishe wasema duara X mfuko una simamia gram7 wakat si kwelπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
Nmekarbia sana kuja mkuu nyanya zkishaanza kuwa nyng nafunga genge naja ntakuwa sipig hela tenaπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
hahahhahaha hayo mambo ya gram 7 yamepitwa na wakati mkuu siunajua siku hizi tunachimba kisharobaro.... utaskia maduara ya pale chinichini mfuko mmoja wanauzia milioni....na hapo juu juu wanauzia mia tano....lazma sharubu zisimame kama paka mkuu hahaha... karibu sana mkuu huko kwenye nyanya hakuna misamiati pia?!..
 
T

tchaot

Senior Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
148
Points
250
T

tchaot

Senior Member
Joined Sep 20, 2018
148 250
hahahhahaha hayo mambo ya gram 7 yamepitwa na wakati mkuu siunajua siku hizi tunachimba kisharobaro.... utaskia maduara ya pale chinichini mfuko mmoja wanauzia milioni....na hapo juu juu wanauzia mia tano....lazma sharubu zisimame kama paka mkuu hahaha... karibu sana mkuu huko kwenye nyanya hakuna misamiati pia?!..
Hhahahah sawa nmekusoma mkuu watatamka bei ya mfuko πŸ˜ƒ πŸ˜ƒ πŸ˜ƒ
Misamiati ipo mingi ukiacha ule masalo tuliouzoea wengi, ipo duara butu ujue hyo n Assil F1tutaenda hukoo nyuz za kilimo biasharaπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
 
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2017
Messages
285
Points
500
Kazakh destroyer

Kazakh destroyer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2017
285 500
Hhahahah sawa nmekusoma mkuu watatamka bei ya mfuko πŸ˜ƒ πŸ˜ƒ πŸ˜ƒ
Misamiati ipo mingi ukiacha ule masalo tuliouzoea wengi, ipo duara butu ujue hyo n Assil F1tutaenda hukoo nyuz za kilimo biasharaπŸ˜ƒπŸ˜ƒ
hahaha mpaka hapa nmepoteana mkuu....Assil F1 tena?!....πŸ™Œ
hakuna neno ntazidi kukuupdate na kukujaza upepo mpaka urudi matandani hakuna namna ..
 
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
792
Points
1,000
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
792 1,000
Ivi kumbe akuna wawekezaji kabisa ngoja nikauze nyumba nirudi kitu kinasoma ivyo natafuta partner watu wanaleta kona kona kibao na marudio ni ya kuchukua mtoni sio ya kununua wa Tanzania atuna bahati nikiuza nyumba mtu asinifate pm kuniuliza ni wapi j5 naondoka.
img-20190717-wa0001-jpeg.1166134
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
19,257
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
19,257 2,000
Ivi kumbe akuna wawekezaji kabisa ngoja nikauze nyumba nirudi kitu kinasoma ivyo natafuta partner watu wanaleta kona kona kibao na marudio ni ya kuchukua mtoni sio ya kununua wa Tanzania atuna bahati nikiuza nyumba mtu asinifate pm kuniuliza ni wapi j5 naondoka.View attachment 1166134

Hahahhaa all the best ...hela ngumu sana sasa hv
 
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
792
Points
1,000
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
792 1,000
Mimi sina jaziba na swala la uaminifu sijamuomba mtu pesa cash kwa biashara km hii tunagawana majukumu km mujuavyo ninyi km mmoja ana dill na madawa mwingine mahtaji mengine anyway sihitaji tena mtu wa kuwa nae nishapata way out.
Hakuna urahis kihvyo kama unavyotaka ww iwe...!uaminifu umekuwa zero siki hiz..pungza jazba
 
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
792
Points
1,000
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
792 1,000
mkuu kuwa mpole bhana...
Sina hasira mkuu tatizo watu wanakuja pm af wanaleta story kibao km pesa una au uwezi unasema sio vilienda vikarudi unajua izo ni pesa kwan?.nan! Atawekeza makalio wote tutaweka pesa na wote tutapata pesa mwisho jf ni kijiwe cha story tu km vijiwe vingine tuendelee kunywa kahawa.
 
jang40

jang40

Senior Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
135
Points
225
jang40

jang40

Senior Member
Joined Mar 25, 2016
135 225
0788871919 namimi nahitaji hii kitu naomba nicheck.
Mimi ni mwanamke mjasiriamali.

Nimewaza na Nimeamua kutafuta marafiki wafanyabiashara hasa ya madini ili tupeane uzoefu na tekniks za kuhusu hii biashara (how to handle the game).

Iwe ni kota au anamiliki eneo la uchimbaji au awe ana mwalo nitafurahi pia..!

Mimi pia niko kwenye biashara hii ya madini.

Nahitaji aliye serious tusaidiane na kubadilishana mawazo pia...iwe mwanamke au mwanamume!
 

Forum statistics

Threads 1,336,284
Members 512,585
Posts 32,533,534
Top