Sweet16
JF-Expert Member
- Mar 10, 2014
- 6,305
- 11,645
Maelekezo yako ni 7000 tu hapo hata iweje hautanunua tofauti na hapo mkuu niko paleeKwanini kuku bei yake ni 20000 na sio 60k au 70k?
Maelekezo yako ni 7000 tu hapo hata iweje hautanunua tofauti na hapo mkuu niko paleeKwanini kuku bei yake ni 20000 na sio 60k au 70k?
Hatafuti wa kufuga 😀😀😀kunguru hafugikii
Wapo uwanja wa fisi manzese bei chini ya elfu nne.Kama kichwa kinavyojieleza natafuta kunguru mzima, kama upo dar es salam wasiliana nami. dm ahsanteni.
hapana sio kweli ukija na ofa yako siwezi kukupinga labda iwe ghali kupita kiasi kwa kila mmoja hapo nitashindwa mimiMaelekezo yako ni 7000 tu hapo hata iweje hautanunua tofauti na hapo mkuu niko palee
Anatafuta wa niniHatafuti wa kufuga 😀😀😀
Ni wa maelekezo wale 😀😀Hatafuti wa kufuga 😀😀😀