Natafuta Kunguru! tsh 7000 kwa kila mmoja

Natafuta Kunguru! tsh 7000 kwa kila mmoja

Mkuu timbwiri la kunguru lisikie tu sio la kushuhudia!

Mwaka 2000 na utabe wangu nilijifanya nunda nikapanda juu ya mwembe kwenda kuharibu kiota cha kunguru...
Kitendo cha kukifikia kile kiota, yule kunguru aliyekuwa kaatamia mayai aliniparua na kucha zake akaanza kupiga kelele sekunde 30 nyingi lilikuja kundi kubwa la kunguru ghafla mwembe ukawa mweusi tii jeshi la kunguru likaanza kunichachafya ikabidi nijiachie toka juu mpaka karibu na chini nikadaka tawi.

Kumshika kunguru akiwa mzima ni hatari sana unaweza kuambulia upofu.
Duuh hii story inatisha hakika
 
Huyo kunguru unayemtafuta alipotea lini, wapi, na alikuwa wa rangi gani. Cha kwanza kunguru haliwi na hafugiki na hata zanzibar niliskia serikali imetenga fungu la hela la kuangamiza kunguru coz wamekuwa wengi mno. Wewe na huyo mganga wako ipo cku yatawarudia. Au unataka uwanunue wengi kwa f7 afu mwisho wa siku uje uwauzie hao hao walokuuzia kwa f20 wabaki na makunguru yao usepe. Nimekuwa nikijua kunguru ni yule mvaa kikoti cheupe after kutembe nkakutana blackfull na wewe leo unakuja na story za kuwanunua. Kweli nimeamini sijaona mambo.
Natengeneza safina ni lazima niweke viumbe wote Nyie wajuaji mtapanda helicopter kwa siku 30
 
Huyo mtu mnayekwenda kuharibu msimfukuzie mbali na familia yake tafadhali bora mumfanye kondoo awepo tu paka vile karibu na ndugu zake
Kuna
Mahali nilisikia
Ukilogwa kwa kunguru umeisha… aaah sijui kama kweli lakini..
 
Kuna
Mahali nilisikia
Ukilogwa kwa kunguru umeisha… aaah sijui kama kweli lakini..
Mambo ya watu wa pwani hayo....namhurumia anayeshughulikiwa kwa kunguru.....lakini mbona bei yake efu 7 na sio 8 au 6?
 
Leo mida ya jioni nilimuona kunguru akiwa amekatwa mguu mmoja.

Sio siri nilijisikia vibaya kwa sababu najua hakutotolewa hivyo.

Ila kuna watu kama mleta mada watakua wamefanya yao.
Wananyea watu sana kuna namna
 
Huyo mtu mnayekwenda kuharibu msimfukuzie mbali na familia yake tafadhali bora mumfanye kondoo awepo tu paka vile karibu na ndugu zake
Hii ni dhana ni pure Hasty Generalization fallacy, lengo kuu ni mbali kabisa na hayo masuala😆😆
 
Ukae ukijua ukikamatwa na kunguru zaidi ya kumi utaenda kunyea debe,hiyo ni maliasili
 
Back
Top Bottom