"Nasubiri kwa hamu maandamano ya CHADEMA Moshi"!

"Nasubiri kwa hamu maandamano ya CHADEMA Moshi"!

Status
Not open for further replies.
Makamanda mlioko humu msikubali kutoka nje ya mada.Hapa tunawapa haki yao na kule kwenye mijadala ya Katiba tunaendelea kuwapa elimu ya Uraia.
Tuko pamoja 😛eace: kamanda ben saa8.kijana msomo mwenye utu na uzalendo.
 
- Yaaani ujumbe umefika kama ulivyotakiwa u know!! daaaamn!1, I mean kwa kawaida binadam akipigwa na kitu chenye ncha kali sana huweweseka kwanza baada ya kupoteza balance, haiwezakani hoja zikajibiwa na this kind of words ina maana moja tu kuwa ujumbe umefika sawa sawa pale ulipolengwa!!

Le Mutuz


Shikamoo babu Le Mutuz
 
Halafu mtu kama wewe ndio unategemewa kuwa kiongozi wa chadema. Kweli misukule mpo wengi.

Wewe utaendelea kuwa mbeba sumu tu, uwafanyizie wenzako humohumo ndani, Naona wote wanakuogopa hawanywi wala kula meza moja na wewe.
We bibi tulia nyumbani huna wajukuu unahangaikangaika kama kuku anaetaka kutaga,macho yenyewe hayo ya fundi saa...
 
CHADEMA ndicho chama tawala kule Moshi! Tungeshangaa kama wangegoma au kuandamana katika suala lolote la kimji! Ila Maandamano ya kitaifa utawaona. Wamejiandaa na wamehamasika vya kutosha! CDM ni chama cha ukombozi wa pili wa Watanzania! Tunaweza kufanya uchaguzi tutakavyoamua. Agenda yetu namba moja ni ukombozi sasa! M4C!
 
Nimekutana na kijana asub leo wakati natoka mazoezini akaniuliza;

"Kaka Nape mambo vipi? Mie mshabiki kufa wa Chadema lakini sijapata mtu wa kunijibu kwanini Chadema kila wakipanga maandamano wanapanga, Dar,Mwanza, Arusha na nimesikia wanakwenda Mbeya tar. 10. Kwanini hawapangi maandamano anakotoka muasisi wa Chadema Mzee Mtei?!!!"

Nikainama chini nikamuuliza uchaguzi ndani ya chama chenu lini?! Akastuka kidogo, akanambia hivi unatakiwa kuwa mwaka huu kweli!?!! "Mhhh hilo nalo swali! Lakini hivi tukifanya uchaguzi Chama chetu kitapona kweli?! Nadhani bora tusifanya uchaguzi mpaka tutakapokamata dola"! Alisisitiza kijana.

Nikamjibu "BWANA YESU KRISTO ASIFIWE"!

Bold ya kwanza yaonesha mlisabahiana,lakini bold ya pili katika hitimisho limedhihirisha utupu ktk fikra zako hasa ktk kile Mr.President ambacho amekua akitusihi kama taifa kukilinda ili watu wasigawike. Mtu kuitwa amekua haina ulazima apigiwe NGOMA za JANDO/UNYAGO.
 
Nimekutana na kijana asub leo wakati natoka mazoezini akaniuliza;

"Kaka Nape mambo vipi? Mie mshabiki kufa wa Chadema lakini sijapata mtu wa kunijibu kwanini Chadema kila wakipanga maandamano wanapanga, Dar,Mwanza, Arusha na nimesikia wanakwenda Mbeya tar. 10. Kwanini hawapangi maandamano anakotoka muasisi wa Chadema Mzee Mtei?!!!"

Nikainama chini nikamuuliza uchaguzi ndani ya chama chenu lini?! Akastuka kidogo, akanambia hivi unatakiwa kuwa mwaka huu kweli!?!! "Mhhh hilo nalo swali! Lakini hivi tukifanya uchaguzi Chama chetu kitapona kweli?! Nadhani bora tusifanya uchaguzi mpaka tutakapokamata dola"! Alisisitiza kijana.

Nikamjibu "BWANA YESU KRISTO ASIFIWE"!


Kweli na huyo KIJANA kweli Hajui anachokiongelea... Hakujua kuwa it was a bigotry ? Nani Anasema "BWANA YESU KRISTO ASIFIWE" ndani ya Maongezi ya KISIASA?

Kwani chama cha CUF viongozi wa juu ni walewale... Mbunge MREMA na Uwenyekiti wake... Mbona CCM hailalamikii? kwasababu inaonyesha CCM ni chama cha kuchungulia na kupenda vyama vya Upinzani
 
Ungechukuwa muda kutafakari ni nini maana ya kubeba sumu, kama walio kubebesha hawataki kutawala.

Halafu kuhusu Nyerere ungejifunza ni nini maana ya udikteta.

Wewe bado ni kinda sana kwenye hii mijadala.

Usitake kucheza na maneno hutoniweza. Isitoshe, kamusi sio Qur'an na ndiyo maana huwa zina "revisions" mara kwa mara. Upo hapo ulipo. Kiswahili ni lugha yangu mama si lugha ya kufikia kama wewe.
Bi mkubwa mapovu ya nini? kama unaushahidi kuhusu sumu mbona hujaupeleka polisi chombo chenu ili wamshughulikie huyo dogo? Naona huna hoja hapa zaidi ya ufatani wa mzee mwenzio Mohamed Said!
 
Nionyeshe hata kiongozi mmoja wa chama chako ambae ni kichwa kama Ben Saanane... Kuanzia mwenyekiti mpaka wanachama wote mna akili za maiti!
Mwambie Mwigulu aache kutembea na mabomu

lol hapo umewashika pabaya...huo ndio ukweli usio pingika, hawa jamaa ni vichekesho.
 
Last edited by a moderator:
Huo udini uko wapi? au mnaogopa kwa kuwa mnajuwa kuwa kanisa lilikuwa upande wa watawala? msiiogope historia, historia ndio njia pekee ya kujijuwa mlikuwa wapi, mpo wapi na mnaelekea wapi.
Kaa pembeni shetani na fatani mkubwa wewe! Nape, Mohamedi Saidi na wewe hamsitahili kuishi katika nchi hii. Laana za wazazi wenu lazima zitakuja kudhihilisha hili. Maneno yenu ni sawa na sumu kali ya nyoka dhidi ya utaifa wa nchi yetu! I wish i had a gun in my hands!
 
Matusi, kejeli na maneno ya kitoto kama yako ni dalili za mwisho za kuoshiwa hoja! Kwaheri kwasababu ujumbe umefuka vizuri sana!

Tatizo liko wapi mkuu? juzi tu mkuu wakaya nae aliishiwa hoja zidi ya Tundu lisu akaanza kejeri na kumtusi lisu. jaribu kufuatilia origin ya haya maneno magumu (mnafiki, mzandiki na mfitini) humu jf kama uko timamu utagundua nyuma ya haya maneno yuko jk.
 
Mwiba umewachoma woooote wanazi wa Chadema,huta kuta wachaga wakiandaman kibwege,hawatak fujo za kibwege coz wanajua wengi weenu ndo mnajikuta mnamachungu na chama chetu cha ukooo,akitoka mkwe ongoza nnachukua mm mtoto halila wa Mzeee Mteyi,hutak unaacha.
 
kuweni waangalifu uyu bwana nape anawatafutia watu bani kwani mnamuuzi sana mnavyounga mkono mkulu kuusu alivyowageuka na kutaka wajadiliae na wapinzani
 
Nimekutana na kijana asub leo wakati natoka mazoezini akaniuliza;

"Kaka Nape mambo vipi? Mie mshabiki kufa wa Chadema lakini sijapata mtu wa kunijibu kwanini Chadema kila wakipanga maandamano wanapanga, Dar,Mwanza, Arusha na nimesikia wanakwenda Mbeya tar. 10. Kwanini hawapangi maandamano anakotoka muasisi wa Chadema Mzee Mtei?!!!"

Nikainama chini nikamuuliza uchaguzi ndani ya chama chenu lini?! Akastuka kidogo, akanambia hivi unatakiwa kuwa mwaka huu kweli!?!! "Mhhh hilo nalo swali! Lakini hivi tukifanya uchaguzi Chama chetu kitapona kweli?! Nadhani bora tusifanya uchaguzi mpaka tutakapokamata dola"! Alisisitiza kijana.

Nikamjibu "BWANA YESU KRISTO ASIFIWE"!


Tukiacha kushiriki kwenye siasa tunatoa nafas ya kuongozwa na watu wa sampuli hii yako wewe brother,

Najaribu sana kufikiri ni wew umeandika maneno haya??nin maana yako,au mantiki yako ya kuandika BWANA YESU ASIFIWE??kuumiza hisia za watu au kueneza propaganda na choko choko za kdini??

Kwa kias kikubwa nchi hii huharibiwa na wanasiasa tena wenye maono na upeo kama wa kwako,

NI AIBU SANA KUSOMA MENENO YALIKOSA WELEDI KAMA HAYA,TOO LOW...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom