anderson rweyemamu
Member
- Sep 19, 2013
- 57
- 8
Hivi watu mnao bishana na nape mnyauyoooo! Naomba hachana nae,moja apa alipo anajifariji ili walau atokee mmoja aseme yeye mzazi wake make ccm inakufa mlezi wake itakuwaje kwake? Pili chadema ikichukua dora sijuhi atahama nchi kama kipindi Jk! Make alisema Kikwete akiwa rais nahama nchi! Wakati naona sasa kikwete kamfanya rimoti akitaka kujua chanel hii inakubalika au lah! Anawasha Nape anapata jibu! Tatu nafikiri anajiandaa kupeleka maombi kwa jaji F.mtungi aisajili ccj badala ya kada wa ccm Tendwa kukataa! Mmepata picha ya mtu mnae bishana naye!
Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums