Nassari; ndoto zako za kumuoa MDEE hazibadilishi yeye kuwa Mbunge wa Kawe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nassari; ndoto zako za kumuoa MDEE hazibadilishi yeye kuwa Mbunge wa Kawe

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Meitinyiku L. Robinson, Mar 19, 2012.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iwapendeze wakuu;

    Akiwa katika harakati za kumjibu Wassira juu ya swala lake la kutochaguliwa kwa kuwa hana mke kijana huyu (Joshua Nassari) mbele ya Kiongozi wake wa Kitaifa alitamka kuwa akiwa Mbunge basi atamuoa Mhe. Halima Mdee ili Jimbo lake la Arumeru Mashariki linufaike mara dufu kwa kuwa na Wabunge wawili.

    Nimeshindwa kujua kama ni akili zake ama ni za jirani manake nimejiuliza; Je ni kweli kwamba hajui ama hafahamu kuwa hata akijaliwa hilo ambalo yeye amesema anamwomba Mungu ili litimie haliwezi kamwe kubadilisha nafasi aliyo nayo Halima katika kutekeleza wajibu wake kwa watu wa Kawe na vitongoji vyake?? Lakini hata kama ni ndoto hivi kumbe anachotaka yeye si tu kumuoa Halima kama mke bali anataka kufaidi ama kupata faida kutoka kwa Halima kwa kupitia nafasi aliyo nayo kama Mbunge!

    Vijana kwa kweli kazi tunayo ugonjwa ni ule ule wa kujibizana na kukosa kipi cha kuzungumza kwa wakati gani???
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wewe uko CLOUDS nini?
     
  3. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Wewe unaandika nini mbona hueleweki....
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mm MDEE kiumri ni mkubwa kuliko Nasari na kwa mujibu wa mila za kimeru mme lazima awe na umri mkubwa kuliko mmke
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,782
    Likes Received: 5,549
    Trophy Points: 280
    Facts ziko wazi: 1.Nassari hajaoa. 2.Halima hajaolewa. 3.Nassari ametangaza nia ya kumuoa Halima. 4. Ndoa baina yao yawezekana. Tatizo li wapi?
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    haha nimesikia clouds leo ha ha.
     
  7. C

    CDM Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Wewe ni Kibonde!!!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    1. Samweli Malecela alikuwa Mbunge wa Mtera, Mkewe Kilango Mbunge wa Same Mashariki
    2. Pius Msekwa alikuwa Mbunge wa Ukerewe na Mkewe alikuwa Mbunge wa Jimbo moja kule Mtwara

    Ninachokiona kwa mtoa mada ni wivu wa kipumbavu, hoja hazina akili.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii story kama ya kuungaunga vile! Shida iko wapi kama wataoana? Mzee Malecela na Anna Makinda walikuwa wote mjengoni halikuharibika neno! Vivyo hivyo Mzee Msekwa (akiwa Speaker) na Anna Abdalla, baadae Speaker Sitta na Magreth Sitta. Leo hii kwa nini iwe nongwa?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kama sijakufahamu vile????!!!!!!!!!
     
  11. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwani wewe kilichokuuma hasa nini? Halima mdee kuolewa na Nassari. Tutolee wivu hapa.
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo alikuwa anafurahisha genge sio?!
     
  13. m

    mchungusana Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    Huyo Ndo walewale
     
  14. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo wewe unataka kusema nini sasa?
     
  15. K

    Kamura JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimefurahi sana kupata taarifa kutoka kwenye gazeti la Majira la leo (Machi 19,2012) kwamba Joshua Nassari anataka kumuoa Halima Mdee, Mbunge wa Kawe. Kama ilivyo ada tumekuwa tukiona wapendanao wakisaidiana kupiga kampeni ili kuhakikisha ushindi unapatikana. Ninamshauri Mdee akimsaidie mchumba wake.
     
  16. E

    EmeraldEme Senior Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Some things are too personal...we'd better focus kny issues muhimu zaidi ya hili...Si Mbaya Nassari kumuoa Halima Mdee, tujiulize wana Arumeru kijana anafaa kuwa muwakilishi wetu? Kwamba atamuoa Mdee or any1 ni something very immaterial, haituhusu sana.
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hizo ni sera za maji taka
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapendwi mtu bwana, inapendwa pochi. NASSARI kaza uzi ufaidi njugu za Halima, ila kuwa makini usije ukawa mtumwa.
    Lakni jamani ni kweli kwamba Mpaka leo Halima Mdee alkuwa akimsubiri NASSARI au ndo mtaka kuturudisha kule kwa akina SLAA NA mshumbuzi.
     
  19. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Comrade umeshindwa kuitambua falsafa ya matamshi ya bwana Nassary iko hivi kama kuoa ni hoja mbona Halima mdee ni mbunge na hajaolewa? kama ivo basi atamuoa halima ambaye ni mbunge na hajaolewa,muwe makini mnapo sikiliza hoja za watu sio kukurupuka na kuzipatia majibu,
     
  20. m

    mzighani Senior Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hatuna haja ya kugombana hapa jamvini, hebu tungoje hiyo siku ifike.
     
Loading...