Nassari kupelekwa KCMC


S

shiteterande

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
15
Likes
1
Points
0
S

shiteterande

Member
Joined May 31, 2013
15 1 0
Imefahamika hali ya Nassari si nzuri kunauwezekano akaenda KCMC. tafadhali kama kunamtu anaweza kutujuza zaidi kuhusu hili.

Mhe. Joshua Nassari leo amefanyiwa CT - Scan kutokana na kipigo alicho kipata kutoka kwa Green Guard(CCM) mbele ya jeshi la polisi, alipokuwa msimamizi mkuu wa uchaguzi mdogo kata ya Makuyuni wilayani Monduli..
View attachment 98056
Mhe. Joshua Nassari akiwa Hospitali ya selian - 17/06/2013
View attachment 98059

 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,792
Likes
97,866
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,792 97,866 280
Imefahamika hali ya Nassari si nzuri kunauwezekano akaenda KCMC. tafadhali kama kunamtu anaweza kutujuza zaidi kuhusu hili.
Walitakiwa kumpeleka KCMC tangu jana. Tunamuombea dogo janja apone salama.
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,567
Likes
53
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,567 53 145
.........kwa nini KCMC na Sio South Africa au India??????????
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Mmh, kumbe kaumizwa? Pole Nasari
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
Hapo bado kuna watu watakuja na kejeli zao. CCM inabidi wajue tuwa utu una dhamani kuliko pesa
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Hapo hawawezi kuja na propaganda, mnafikiri akiri ndo hawana kabisa, wachangiaji wa humu jukwani wa ccm wanachofanya ni ushabiki tu, lakini kwa huu upuuzi wakina Mwampamba na Mwigulu wengi wanakwazika japo ni wanaccm
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
255
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 255 180
Imefahamika hali ya Nassari si nzuri kunauwezekano akaenda KCMC. tafadhali kama kunamtu anaweza kutujuza zaidi kuhusu hili.
Mkuu, taarifa kama hii iliwekwa mapema leo, Mungi akakanusha na kusema hali ya Joshua Nassari sio mbaya kama inavyosemekana. Sijui ule uzi kama bado upo ama la, lakini kama nakumbuka alishatoa tathmini ya hali ya Nassari na kusema ya kuwa tayari alishahamishwa kutoka Babati alipokuwa amelazwa, lakini hali yake inaendelea vizuri.

Ujumbe kutoka kwa Mungi leo 11.52 kuhusu Hali ya Nassari

Anaendelea vizuri.................... mleta mada kaongeza chumvi nyingi.
 
L

Lingasiku

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
215
Likes
0
Points
0
Age
35
L

Lingasiku

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
215 0 0
Damu ya watanzania iko siku itawalilia ccm
 
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
1,958
Likes
2,880
Points
280
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
1,958 2,880 280
Imefahamika hali ya Nassari si nzuri kunauwezekano akaenda KCMC. tafadhali kama kunamtu anaweza kutujuza zaidi kuhusu hili.
Kuna mtu jana hapa JF. walipoleta taarifa ya kuumizwa vibaya bila hata kufikiri kwa kina akasema nassari amezidi umama huenda kakwaruzwa tu kidogo analalamika! Anyway tunamuombea apone haraka!
 
john tongo

john tongo

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
608
Likes
24
Points
35
john tongo

john tongo

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
608 24 35
Imefahamika hali ya Nassari si nzuri kunauwezekano akaenda KCMC. tafadhali kama kunamtu anaweza kutujuza zaidi kuhusu hili.
hakuna siku mbaya kwangu kama leo,baada ya kupata hizi taarifa
 
B

Bonny Makene

Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
Age
20
B

Bonny Makene

Member
Joined Mar 17, 2011
16 0 0
Imefahamika hali ya Nassari si nzuri kunauwezekano akaenda KCMC. tafadhali kama kunamtu anaweza kutujuza zaidi kuhusu hili.
Tumetoka kumuona muda si mrefu na kwa maelezo ya daktari anayemtibu katika hopitali ya Selin hana hata mchubuko wala jeraha licha ya kuwa yeye anasema anaumia sana
 
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
629
Likes
114
Points
60
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
629 114 60
Kuna mtu jana hapa JF. walipoleta taarifa ya kuumizwa vibaya bila hata kufikiri kwa kina akasema nassari amezidi umama huenda kakwaruzwa tu kidogo analalamika! Anyway tunamuombea apone haraka!
Yeyote anayetumia neno 'umama' akilinganisha na udhaifu anatafuta laana au ameshalaaniwa bila kujijua. Hivi anajua ujasiri wa mama!?
Kitu cha kwanza (kati ya vingine vingi) ni kukuweka tumboni mwake kwa miezi 9.
Haya ni maneno tunayookota mitaani na kuyatumia bila kujua madhara yake halafu mambo yasipoenda sawa mtu anadai amerogwa!
Hata kama huna dini, utashi wako utakusaidia kulielewa hili, vinginevyo una kichaa kilichojificha.
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,234
Likes
2,232
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,234 2,232 280
Jamani dogo, kumbe kaumia sana eeh!
Pole yake na ninamuombea Kwa Mungu amponye haraka
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
204
Points
160
Age
39
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 204 160
Hapo bado kuna watu watakuja na kejeli zao. CCM inabidi wajue tuwa utu una dhamani kuliko pesa
chezea kichapo cha masai weye!!!alienda kichwakichwa eh,,lakini nasikia aliwaletea wale wazee zarahu na kejeli flani ivi ikabidi wamtie displine kidogo ila nna imani atajirekebisha.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Tumetoka kumuona muda si mrefu na kwa maelezo ya daktari anayemtibu katika hopitali ya Selin hana hata mchubuko wala jeraha licha ya kuwa yeye anasema anaumia sana
Acha ujinga na ondoa uchafu wako hapa.
Hospitali ya Selin ndio ipi?
Wewe umuone mgonjwa hospitalini halafu usije kusema ulichokiona ila uje kusema ulichoambiwa na Daktari, unawezekana kweli?

Toka lini Daktari akasema siri za ugonjwa wa mtu kwa mtu yoyote?

Nani alikwambia mgonjwa aliyeumia sana ni yule tu alichubuka au kupata majeraha mwilini? Do you know visceral injury, Intracerebral Haemorrhage, Psychological trauma, Post traumatic Syndrome, Closed Skull Fracture, Joint dislocation, Bone dislocation, Sprain, Intracranial Haemorrhage, Brain Concusion, Brain Contusion etc.
 
king Chuga

king Chuga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
515
Likes
7
Points
35
king Chuga

king Chuga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
515 7 35
.........kwa nini KCMC na Sio South Africa au India??????????
Mhh! Hi ndo Tanzania. Angepelekwa uko bado mngesema kwa nini South Africa na sio Muhimbili.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784