Nassari asusia kikao cha baraza la madiwani kupinga ugawaji wa viwanja


meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 2,000
Baada ya kamati ya uchumi ya baraza la madiwani Arumeru kudhamiria kuingia na hoja ya kuuza viwanja(square meter kwa Tsh 22'000). Mheshimiwa mbunge machachari amesusia kikao cha madiwani (full council) ili asiwe historia ya kuhalalisha ufisadi wa viwanja huko Meru.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
baada ya kamati ya uchumi ya baraza la madiwani arumeru kudhamiria kuingia na hoja ya kuuza viwanja(square meter kwa Tsh 22'000).mheshimiwa mbunge machachari amesusia kikao cha madiwani(full council) ili asiwe historia ya kuhalalisha ufisadi wa viwanja huko meru.
Ana sababu za mzingi za kugoma au basi tu kutenkeleza sera za chama chake za kugomea kila kitu?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,839
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,839 1,225
Angeingia na kujenja hoja ili kuzuia uovu huo usifanyike!
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 2,000
Ana sababu za mzingi za kugoma au basi tu kutenkeleza sera za chama chake za kugomea kila kitu?
viwanja hivi wanapeana mafisadi tu na kuwaacha wananchi na wafanyakazi wa kipato cha kati wilayani arumeru bila ardhi
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,876
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,876 2,000
Mhh meru mmezidi nakumbuka vya duluti eti mlikua mnauza sq meter sh 24000,kuna mmeru mwenye uwezo wa kununua?
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,067
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,067 2,000
Mhh meru mmezidi nakumbuka vya duluti eti mlikua mnauza sq meter sh 24000,kuna mmeru mwenye uwezo wa kununua?
huu ndio ufisadi anaojaribu kupambana nao dogo janja!
 
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,897
Points
2,000
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,897 2,000
Hana jipya atimize ahadi ya kusambaza maji aliyoitoa muda unayoyoma!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
Ana haki maana unakuta hawa mafisadi wamezidi kujilimbikiza mali na wakiwaacha wanainchi wakiwa hoi wajamani!
Nassari nakuunga mkono!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,983
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,983 1,500
Baada ya kamati ya uchumi ya baraza la madiwani Arumeru kudhamiria kuingia na hoja ya kuuza viwanja(square meter kwa Tsh 22'000). Mheshimiwa mbunge machachari amesusia kikao cha madiwani (full council) ili asiwe historia ya kuhalalisha ufisadi wa viwanja huko Meru.
Safi sana .................. komaa kamanda ili kuonyesha kieleweke
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,684
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,684 1,225
ningekuwa mimi ningeingia na kupinga kwa nguvu zote
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,052
Points
1,195
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,052 1,195
Hana jipya atimize ahadi ya kusambaza maji aliyoitoa muda unayoyoma!
kwa taarifa yako ahadi anazitimiza kwa kwa kasi ya ajabu
-ameweza kutimiza ahadi ya maji ngabobo sehemu ambapo ni kama jangwa.
-maroroni maji tayari
-kikwe napo ni katika hatua za mwisho
-leguruki na kingori mpango unafanywa kuchukua maji wilaya ya hai..
Mkuu usikurupuke fanya utafiti kwanza
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,165
Points
1,250
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,165 1,250
Inawezekana kuwa ni mwanzo mzuri kama madiwani wote ni wa vyama other than where he belongs......

1. Lakini baada ya kutoka yeye alternative plan yake ilikuwa ni shilingi ngapi kwa square meter moja

2. Bei ya soko kwa square meter hapo mahali ni shilingi ngapi???

3. Kuna bei elekezi katika masuala haya hapo wilayani kwake????

Hii falsafa ya kuwa eti mimi sikuwa sehemu ya maamuzi inabidi tuiangalie kwa jicho la tatu sababu kama ni sehemu ya maamuzi au la bado wananchi wataumia kwa yatokanayo.....so suala la kutoka linampa yeye credo kuliko kuwasaidia wananchi husika..........thus atakuwa kautumia mgogoro kujipandisha hadhi kuliko kuwasaidia wananchi.....hili si sawa...ni bora kukaa na kujenga hoja mpaka dakika ya mwisho kuliko kutoka


A retreating soldier has nothing good to serve......................neither for himself, people nor the nation at its large..................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,116
Points
2,000
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,116 2,000
Mara ngapi Bungeni Chadema wanakomaa kutetea maslahi ya Taifa hili lakini kwa sababu ya uchache wao wamebezwa na ccm na Watanzania wengine wanaonufaika na ufisadi na hujuma zinazofanywa na ccm.
 
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
1,164
Points
1,250
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
1,164 1,250
akishiriki wakipitisha kwa kuwa wako wengi. watasema nayeye alipitisha hata kama atapinga.
Umenena mkuu madiwani wetu waliingia na kupinga matumizi makubwa ya Uzinduzi wa jiji la Arusha baadaye wakasema wamemtambua meya wa Kichina( feki) na sasa wanaendesha propaganda chafu dhidi yao, Safi sana kamanda Nassari.
 

Forum statistics

Threads 1,296,592
Members 498,672
Posts 31,253,201
Top