Nasikia Harufu Kali na Mbaya ndani ya CHADEMA

Nasikia Harufu Kali na Mbaya ndani ya CHADEMA

Kwa hali chadema ina kosa mvuto kwa jamii. Washa vuruga mapema cjui 2015.
 
Chama cha ukanda hicho;
Ndiyo maana wakiamua kula pesa wanakula
Wakiamua kufukuza wa hawajali;

Kiacheni kijifilia pole pole tu. Utafanya nini
wakati chama ni chao viongozi ni watoto wao na wakwe
zao, wengine ni marafiki zao.
Wewe wanawake wenzako wanavyoishi maisha ya tabu, wanajiuza, wengine wanakaa vibarazani wanauza karanga, wengine nenda pale temeke uuone wanavyojifungulia chini ..unakija hapa unaishangilia ccm..jinga kabisa..
 
Mtafukuza wote mbaki wachagga tu

Ndio mwisho wa akili zako ndogo hapo. CDM ni chama cha kitaifa kisicho na mrengo wowote wa ukabila ndio mana wana wa bunge mpaka nyanda za juu kusi mikoa ya magharibi kama kigoma kanda ya ziwa yote nk.
 
Hata kama kuna kaukweli si bora cdm? Ccm ni nani mwenye ubavu wa kukosoa chama? Hawapendi kucha na meno yao?
 
Mkuu, siipendi, sijawahi kuipenda na sitakuja kuipenda chadema. Chadema ni chama laghai na wananchi wanazidi kukikimbia. Serikali yangu ya ccm inajitahidi kushughulikia kero za wananchi

Ukitaka kujua serikali yako ya ccm sio sikivu hebu toka hapo lumumba nenda mikoan hususan vijijin ukajionee mwenyewe. Hali ni mbaya na inatisha sana wananchi wanatembea takriban km20 kutafuta maji na ili akatibiwe yampasa kutembea km zaidi ya 25. Nenda geita rukwa kigoma katavi manyara nk ukajionee sio kukalisha masaburi hapo Lumumba na kusema serikali sikivu kisa wanakupatia buku7 wananchi wanataabika.
 
Jamani huyu msaka buku7 naomba magamba wamwongezee anajutaidi kweli ya mapenzi yake yameamia kwamboe na slaa kasahau chadema
 
Lizaboni bila shaka nawe una kundi lako hapa kwa jinsi unavyoonesha !
 
Last edited by a moderator:
Walikuwepo wachumia tumbo wengi humu lakini wamepote Juliana shoza mwampamba lakini wote wamepotezwa Chadema nikama mvua Kama inanyesha inanyesha tu sasa nakushanga wewe kilasa una unakurpukia mtandaoni inaonyesha una ajira maana buku7 ni ndogo sana lakini umeuza utuwako kwa kutetea wanajisi nchi ccm wamekataliwa kwa Mungu wala usi mlaumu mbowe na slaa amasisha masalia ya ccm yatubu kwanza hali nimbaya kwao.
 
Chama cha ukanda hicho;
Ndiyo maana wakiamua kula pesa wanakula
Wakiamua kufukuza wa hawajali;

Kiacheni kijifilia pole pole tu. Utafanya nini
wakati chama ni chao viongozi ni watoto wao na wakwe
zao, wengine ni marafiki zao.
Mmmmmmmmmh CHADEMA inatisha imewashika pabaya sasa wanaweweseka na bado,hii ni trela tu movie yenyewe hata haijaaanza mnaanza kuweweseka.Muziki mnene unakuja subirini.
 
Mipasho ndio urithi wenu enyi wana wa lumumba; Lizaboni MSALANI FaizaFoxy ifweero na wenzenu wadaka tonge. Siku yaja ambapo Magamba CCM mtafutika na kutoweka kwenye medani za kisiasa Nchi mwetu.
Mizizi ya CHADEMA imejishikiza kwa watu weledi na wajuvi wa kupambanua mambo wenye akili zao, sio nyie watanua midomo na kutwa kuchwa mnapiga miayo na kujipendekeza kwa mabwanyenye wa CCM!
CDM haifi na haitakuja kufutika endeleeni kuota ndoto za mchana!
 
Last edited by a moderator:
Tena nyie drs ndo mnaochangia,
hivi inakuwaje kila dr ana duka la dawa za binadamu
na zahanati yake?
Unategemea huko hosptalini kuna kitu kitasalia kweli
Heri angerudi nyerere awafungie hizo maduka na hosp
tuone kama tutanunua glov. (Azimio la Arusha)

Wewe wanawake wenzako wanavyoishi maisha ya tabu, wanajiuza, wengine wanakaa vibarazani wanauza karanga, wengine nenda pale temeke uuone wanavyojifungulia chini ..unakija hapa unaishangilia ccm..jinga kabisa..
 
Mipasho ndio urithi wenu enyi wana wa lumumba; Lizaboni MSALANI FaizaFoxy ifweero na wenzenu wadaka tonge. Siku yaja ambapo Magamba CCM mtafutika na kutoweka kwenye medani za kisiasa Nchi mwetu.
Mizizi ya CHADEMA imejishikiza kwa watu weledi na wajuvi wa kupambanua mambo wenye akili zao, sio nyie watanua midomo na kutwa kuchwa mnapiga miayo na kujipendekeza kwa mabwanyenye wa CCM!
CDM haifi na haitakuja kufutika endeleeni kuota ndoto za mchana!

Mmeshamaliza sakata la wajumbe wenu wanaosema kuna ufisadi katika uongozi wa juu wa chadema? au umesahau?
 
Tena nyie drs ndo mnaochangia,
hivi inakuwaje kila dr ana duka la dawa za binadamu
na zahanati yake?
Unategemea huko hosptalini kuna kitu kitasalia kweli
Heri angerudi nyerere awafungie hizo maduka na hosp
tuone kama tutanunua glov. (Azimio la Arusha)
Wewe hayo maduka ya dawa ya madaktari umeyaona wapi..unajua azimio la arusha limeuliwa na chama gani..?!
 
Back
Top Bottom