Narudi kijijini kutafuta mke

Ninyo...mwezio anauliza 'auntie tundu iko wapi siku hizi?'

Halafu hebu fanya umnunulie dera....ya watoto si yapo?
heheheh!! mwambie kisura wangu asijali. soon tutaonana, aunt tundu kaokoka siku hizi. kuna skuna za ukweli najua zitamtosha, achana na madera
 

Aisee mbona umeamua kutukana kwa bei ya jumla?

Mie simo na mchanga wa pwani huoooooo.
 
WA DAR anawaweka wawe michepuko tu coz wanajua anga zake.
 

Kweli lakini maana akiona mambo kama haya anaweza kulimbuka kuliko hata malimbukeni waliomtangulia.

 
Mmmh huku vijijini ndio kumechafuka balaa, nna mwaka wa tatu nipo kijijini mambo nnayoyashuhudia ni ya hatari
 
Faaark yaaa

Lip fighting though...

Kasie.

Kasie you need a hug.

More importantly you need a hug from me, Ngabu. Not him. You just tell him Ngabu said hello.

So I will give you one big bear hug, squeeze you so tight that I smush your boobs [you know I love boobies, right?]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…