Serema serema ES... kinehe wa mhola,,,,Nahene nkoi.....
I said off I am man......was just having my last blast looh
There's no way you gonna catch me hahahahahahahhaaaaaaaa
Don't quote me......
Endelea na search yako
Napita tuu na sirudi tena hapa
Again don't quote me
Hahahahahahahahahahahahaaaa
unkulahuu.
Mhola gete....Serema serema ES... kinehe wa mhola,,,,
God bless you....
My highiest respect NN !!
duuuh amekaa kimcharuko...hapo mdomo nadhani umemeza redio ukichokoza motoVacancies are still aplenty!
Haya hebu toa maksi kwa Kashinje.....hapo vepee?
View attachment 366763
Mhola gete....
Maskini na hasara juuuu
Mhola duhu(nzuri tu) , mhola sana, mhola gete(nzuri kabisa) ...... Zote sawaWanasemaga sijui "mhola duhu"
Msalimie sana nanii...mwambie anasalimiwa na Ngabu😀😀😀😀😀😀😀😀😀
Nyani Ngabu usin'tanie! Kama hao kweli wapo kijijini?! I am seriously asking manake nina miaka zaidi ya 20 cjakanyaga kijiji chochote kile! Hofu yangu usije ukauziwa mbuzi kwenye kiroba! Ushapiga mbiu ya mgambo hapa, usije ukakutana na mademu wa Jey Efu huko halafu ukajidanganya umeopoa kitu natural kutoka kijijini!Vacancies are still aplenty!
Haya hebu toa maksi kwa Kashinje.....hapo vepee?
View attachment 366763
Mkuu hata huku Daslam si wapo kina Mwallu na Masunga na wenzake?
Au unamtaka aliyelelewa kijijini akiona gari anakimbia? Akiona mtu kwenye TV anamwamkia? Viatu anaweka kwenye fridge?
Nini hasa lengo lako la kumwacha Dotto Mayala hapa Daslam uende kuchagulaga kwa kina Nyanzala, Mabula, Jishuli????
Au ndo nyani mzee.tricks za mjini zimekushinda!???
Au hekaya za mungu wa kabili zimekuogofya? Why brother...???