Narudi kijijini kutafuta mke


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,884
Likes
46,415
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,884 46,415 280
Wana MMU....

Kwa heshima na taadhima bila taraghani wala tahanani naomba mniweke kwenye sala zenu ili safari yangu iwe ya mafanikio.

Ni ombi la dhati kabisa na nawasihi msilichukulie kuwa takriri wala tashtiti za Ngabu.

Hii si mara yangu ya kwanza kujaribu bakhti yangu katika medani za wapendanao.

Miaka takriban hamstaashara ilopita nilijaribu lakini mambo yakaenda mrama.

Sasa napiga tena moyo konde nijaribu nione.

Naomba niwashirikishe kwa picha mtiririko wa safari yangu kuanzia Ubungo hadi Ikungulyabashashi....karibuni sana.

Safari ni hatua na yangu ilianza jana saa kumi na mbili asubuhi pale Ubungo....

20160522_063922-jpg.366753


Mishale ya saa tano hivi tukaigongea hodi Morogoro.....mimi huyo hapo naongea na mchepuko kwenye simu.

20160522_120510-jpg.366754


Shinyanga tukaingia usiku....nikalala hapo hapo stendi kwenye vibanda na asubuhi nikajidamka na kupanda Ally's hadi Ikungu....

20160509_063933-jpg.366755


20160509_063845-jpg.366756


Hatimaye majira ya alasiri nikakanyaga nyumbani Ikungulyabashashi...

20160510_174104_001-jpg.366758


Karibuni nyumbani. Karibuni sana. Na karibuni wanzuki.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,884
Likes
46,415
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,884 46,415 280
Nimefurahi sana unaenda kutafuta mke Usukumani. Ni maombi na Imani yangu kuwa utafanikiwa Insha'allah

Mwanza Baby...!!!
Kesho naenda kwenye chagulaga...watakuwepo Ester, Johari, Flora, Limi, Kabula, Nana, na Kashinje.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,278
Likes
11,788
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,278 11,788 280
Samahani wacha nicheke tuu maana nimeshindwa kujizuia hahahahahahahahahahaaaa eehehehehehehehehhehehehheeeee uuhuhuhuhuhuuuhuhuhuuuuuuu iihihihihihihihhihihihiiii aahahahahahahhahahahaaaa

Baada ya cheko kila la kheri hahahahahahahahahahahahaaaa mbavu zangu mie looh.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,884
Likes
46,415
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,884 46,415 280
Samahani wacha nicheke tuu maana nimeshindwa kujizuia hahahahahahahahahahaaaa eehehehehehehehehhehehehheeeee uuhuhuhuhuhuuuhuhuhuuuuuuu iihihihihihihihhihihihiiii aahahahahahahhahahahaaaa

Baada ya chako kila la kheri hahahahahahahahahahahahaaaa mbavu zangu mie looh.
Kasinde go away.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,536
Likes
83,082
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,536 83,082 280
Kumbe kulikua na vacancy? Ngoja tuanze kuleta applications.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,884
Likes
46,415
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,884 46,415 280
Off I am man ........
Very cool Kasie. ... no nagging no strings
Hahahahahhahahahahhhahhaaaaaaaaa

Kasie.
Go away Kasinde.

Or else if I catch you, you gonna get it hot.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,278
Likes
11,788
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,278 11,788 280
Go away Kasinde.

Or else if I catch you gonna get it hot.
I said off I am man......was just having my last blast looh

There's no way you gonna catch me hahahahahahahhaaaaaaaa

Don't quote me......
Endelea na search yako
Napita tuu na sirudi tena hapa

Again don't quote me

Hahahahahahahahahahahahaaaa
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,845
Likes
10,016
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,845 10,016 280
Mkuu nakuunga mkono ila watakaobaki nipunguzie huku
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,458
Likes
1,720
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,458 1,720 280
Ama duniani kuna mambo, unkulahuu.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Mkuu hata huku Daslam si wapo kina Mwallu na Masunga na wenzake? Au unamtaka aliyelelewa kijijini akiona gari anakimbia? Akiona mtu kwenye TV anamwamkia? Viatu anaweka kwenye fridge?

Nini hasa lengo lako la kumwacha Dotto Mayala hapa Daslam uende kuchagulaga kwa kina Nyanzala, Mabula, Jishuli????

Au ndo nyani mzee.tricks za mjini zimekushinda!??? Au hekaya za mungu wa kabili zimekuogofya? Why brother...???
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,536
Likes
83,082
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,536 83,082 280
Mkuu hata huku Daslam si wapo kina Mwallu na Masunga na wenzake? Au unamtaka aliyelelewa kijijini akiona gari anakimbia? Akiona mtu kwenye TV anamwamkia? Viatu anaweka kwenye fridge?

Nini hasa lengo lako la kumwacha Dotto Mayala hapa Daslam uende kuchagulaga kwa kina Nyanzala, Mabula, Jishuli????

Au ndo nyani mzee.tricks za mjini zimekushinda!??? Au hekaya za mungu wa kabili zimekuogofya? Why brother...???
Nyanzala mpaka azoee kubadili subway na kula bugger USA baby atakua amekomaa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,333
Members 475,533
Posts 29,284,898