Napenda kunusa kufuri la mke wangu

Napenda kunusa kufuri la mke wangu

Kila nikirudi home huwa naenda bafuni nachukua kufuli la wife alilolivua baada ya kutoka kazini navaa pensi naenda nalo bar wakati nakunywa bia nakua nanusa ile sehemu inayofunika uke. Wakati mwingine anagombana na watoto wetu wadogo uenda wamechukua kumbe mm nipo nayo bar then nikirudi nairudisha kimya kimya

Saa nyingine huwa anamgombeza hg kuhusu kufuli zake na kuuliza kama ndani kuna wachawi. Wakati mwingine mm huenda nayo kazini inakua nimeificha kwa Gari kwenye foleni nakua nanusa narudisha usiku nairudisha, nimekua addicted.

Hata makufuli ya mpango wangu wa kando mi hufanya hivyo pia. Wakati flani nilianza kunusa hata za housegirl, akianza kumwambia wife kuwa hata yeye za kwake zinapotea katika mazingira tatanishi then huonekana tena.

Sasa wadau sijui tatizo langu ni nini hasa, mwenye kulielewa hili tatizo anisaidie

Ngoja waende kwa sangoma "akusumbe" pua yako utakoma kunusa.
 
Hahaha, jamani raha ya jf ni stress free zone.

Wewe una pepo la mapenzi ya beberu au dume la ngombe. Vipi ukinusa hujisikii kubinua mdomo na kichwa hewani kusikilizia utamu??
 
Hahaha, jamani raha ya jf ni stress free zone.

Wewe una pepo la mapenzi ya beberu au dume la ngombe. Vipi ukinusa hujisikii kubinua mdomo na kichwa hewani kusikilizia utamu??

Hahahaha...
 
Kila nikirudi home huwa naenda bafuni nachukua kufuli la wife alilolivua baada ya kutoka kazini navaa pensi naenda nalo bar wakati nakunywa bia nakua nanusa ile sehemu inayofunika uke. Wakati mwingine anagombana na watoto wetu wadogo uenda wamechukua kumbe mm nipo nayo bar then nikirudi nairudisha kimya kimya

Saa nyingine huwa anamgombeza hg kuhusu kufuli zake na kuuliza kama ndani kuna wachawi. Wakati mwingine mm huenda nayo kazini inakua nimeificha kwa Gari kwenye foleni nakua nanusa narudisha usiku nairudisha, nimekua addicted.

Hata makufuli ya mpango wangu wa kando mi hufanya hivyo pia. Wakati flani nilianza kunusa hata za housegirl, akianza kumwambia wife kuwa hata yeye za kwake zinapotea katika mazingira tatanishi then huonekana tena.

Sasa wadau sijui tatizo langu ni nini hasa, mwenye kulielewa hili tatizo anisaidie

..Unanyota ya Beberu kijana...
 
Kuna thread nyingine unashindwa hata kumshauri mtoa mada, km ni kweli hiyo ni kali but mkuu ulishajiandikisha BVR????? Km upo dar ndo tunakarbia kuletewa mashine za kujiandikisha pa1 na ukichaa wako njoo ujiandikishe.
 
Endelea tu kunusa mkuu!!unajua kila mtu anapenda harufu yake, wengne wanapenda harufu ya vumbi likilowa wengne wanapenda mbolea ya nguruwe,wengne viatu, sasa wewe unapenda harufu ya chupi dah pole sana
 
.inaonyesha unaipenda sana papuchi.ila kuna siku utaanza tembea na kiberiti unanusa
 
Ya mkeo sawa ila kwingine sasa kikubwa watafta nini ?? Nenda kwa watu wasaikologia unanini na hapo wewe ?? Mmm hata kama ni shaitwan kakujia kinyume da :majani7:
 
Back
Top Bottom