Napenda kunusa kufuri la mke wangu

Napenda kunusa kufuri la mke wangu

Kila nikirudi home huwa naenda bafuni nachukua kufuli la wife alilolivua baada ya kutoka kazini navaa pensi naenda nalo bar wakati nakunywa bia nakua nanusa ile sehemu inayofunika uke. Wakati mwingine anagombana na watoto wetu wadogo uenda wamechukua kumbe mm nipo nayo bar then nikirudi nairudisha kimya kimya

Saa nyingine huwa anamgombeza hg kuhusu kufuli zake na kuuliza kama ndani kuna wachawi. Wakati mwingine mm huenda nayo kazini inakua nimeificha kwa Gari kwenye foleni nakua nanusa narudisha usiku nairudisha, nimekua addicted.

Hata makufuli ya mpango wangu wa kando mi hufanya hivyo pia. Wakati flani nilianza kunusa hata za housegirl, akianza kumwambia wife kuwa hata yeye za kwake zinapotea katika mazingira tatanishi then huonekana tena.

Sasa wadau sijui tatizo langu ni nini hasa, mwenye kulielewa hili tatizo anisaidie

You are suffering from sexual pervetion. You need psychological treatment. Muone daktari wa akili atakusaidia
 
Pale panapo funika kama ipo saafi kufuli lake litanukia sana lkn kwa HG daaah hiyo noma

Sijui nikusaidieje kwa kweli
 
Nenda hospitali uwaone wataalam wa magonjwa ya akili na saikolojia kwa ujumla.Inaonekana kama kichekesho ila waweza kuwa na matatizo ya afya ya akili .Swali, je, haunusi nyeti ya mkeo moja kwa moja?
 
Fanya roho inapenda, ila nusa ya mkeo tu na mwabie ili akivua awe anaiweka ndani ukifika uinuse usiwe unaiba coz huyo ni mkeo halali akikataa mwambie kabisa utaenda kunusa za mwingine
 
Kaka unawezaje kulinusa kufuli la mkeo lililo vuliwa mda si mrefu?
Unajua papuchi inatoa harufu kali sana sasa sijui we una pua za aina gani za kuweza kustahimili hiyo stench.
Daaaaaah
Tunatofautiana sana mazee
 
Asprin sijaiona pant yangu jana, wallahi leo ukirudi tu ni ukaguzi! Nishajua na wewe ndio zako hizi, nimechekaaaaaa! gfsonwin Fixed Point njooni mcheke kidogo!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu tatizo lako ni kubwa na ni maPepo, unahitaji kuombewa. ukitaka kujua kama ni mapepo angalia channel za TB Joshua wa Nigeria, story za watu ni kama zako, Tafuta kanisa la Mchungaji Katunzi atakusaidia.
 
Mkuu tatizo lako ni kubwa na ni maPepo, unahitaji kuombewa. ukitaka kujua kama ni mapepo angalia channel za TB Joshua wa Nigeria, story za watu ni kama zako, Tafuta kanisa la Mchungaji Katunzi atakusaidia.

hivi huyo Katunzi Muzamill nnayemjua mimi naye siku hizi ana kanisa?
 
hahaaaaa, dah ni exclusive aiseee!nadhani unamatatizo ya kisaikolojia huna tofauti na wale wanaopiga chabo au ku piga punyeto hata km tayari washaoa au kuolewa. mtafute mwanasaikolojia hasa wa mahusiano atakusaidia kuondokana na hilo tatizo. Otherwise Muombe MUngu hali hiyo isijirudie! Mshirikishe mkeo pia, naamini atakusaidia kulitatua. usikae kimya, that's serious case km umeanza kunusa hadi za housegal wenu unaelekea pabaya sana aiseee.
 
Back
Top Bottom