Napenda kunusa kufuri la mke wangu

Napenda kunusa kufuri la mke wangu

Hiyo inaitwa fantacy..hata hivyo sishangai nishawahi kwenda mji mmoja pwani nikakuta wazee wamekaa kibarazani wameshika vibiriti kila muda wananusa..kwa udadisi wangu nikagundua kumbe ndani ya vile vibiriti kuna 'gogo' so washakuwa addicted na harufu ya nnya..si unajua tena watumiaji wa ule mtandao pendwa..
 
Hiyo inaitwa fantacy..hata hivyo sishangai nishawahi kwenda mji mmoja pwani nikakuta wazee wamekaa kibarazani wameshika vibiriti kila muda wananusa..kwa udadisi wangu nikagundua kumbe ndani ya vile vibiriti kuna 'gogo' so washakuwa addicted na harufu ya nnya..si unajua tena watumiaji wa ule mtandao pendwa..
Mkuu hii ianzishie thread kabisa
 
mpaka muda huu unaandika uzi bado unanusa kyupi hapo? u need 2 see psychologist
 
wewe akili zako hazija kaa sawa kama ni mke wako si usiku unalala nae weka pua kwenye papuchi mpaka asubuhi na umweleze kuwa unapenda harufu ya papuchi ajue chupi unachukua wewe. mambo kama haya hakuna haja ya kuyasema ni wewe na mke wako unamalizana nae ndani kwa ndani
 
Sio ajabu, kwani kuna wanyama kibao tu wanatumia pua kunusa harufu za wenzi wao kitaalam wanaitwa 'vemoronasal' hasa wakati wa kupata joto ili wapandwe
 
Umeanza lini? huenda una "mimba" changa, wahi hospital kapime
 
We nusa tu ila uache wizi, mwambie tu mkeo leo nimebeba chupi zako tatu chafu naenda nazo kazini. Kwenye foleni huwa unazinusa ile sehemu inayoziba kinena na ofisini huwa unazitoa na kunusa pia na ukishanusa zinakuletea raha ya ajabu.
 
hata mie huwa napenda kale ka harufu,kama starehe yake bhana

Hapo umeongea, wanaume tuulizane hapa ,je huwa hatupendi kale kapafyumu kanakotokea pale tunapokuwa tumeishughulikia vizuri? Maana hata kama ni msafi vipi mdada , akifikishwa atakuwa na maji fulani na kama atatanuatanua hutoka kapafyumu japo kwa mbali sana, hako ndio huenda kwenye brain na kukujulisha kuwa huyu mtu anagenye za kutosha na anahitaji dawa, japo si wote wanatoa inategemea na maku ilivyo pia, ila la mkuu mpaka kuzibeba kufuli kabisa huko ni kuoverimagine maku, inamaana uwe unaipiga mara nyingi zaidi mpaka upunguze hizo genye za kutwa nzima,
 
Brazaa hio kitu ni aleji fulani ilishanipataga. Siku wahi home, chukua sufuria weka jikoni tia mafuta na vitunguu maji na tangaziwi kwa mbali. Fanya kama unarosti hiyo chupi then weka maji ya moto kipimo cha glass. Subiri mchanganyiko wako utokote kwa dakika kadhaa then kunywa supu yako.…inakata kabisa ako kahamu kakutembea na chupi

Hahahahahahhahahahahahahahaha never seen before, Jf noumaaa
 
Back
Top Bottom