Napenda kunusa kufuri la mke wangu

Napenda kunusa kufuri la mke wangu

Una tatizo la kisaikolojia si bure.....una addiction ya uvundo wa pichu....
 
Teh teh teh!!! Mkuu hii yako kali... nenda milembe ukapewa upresident
 
Akiwa anaenda job kwenye briefcase yake kuna kufuli ya mke na hg kishazichapa tayari kwa starehe yake ya kunusanusa anapokuwa kwenye foleni. Najaribu kumpiga picha pale anavizia kuchapa chupi ya wife na hg lol! halafu mke akipiga kelele haoni pichu zake njemba imejikausha kama siye vile 🙂🙂

Teh teh teh!!! Mkuu hii yako kali... nenda milembe ukapewa upresident
 
Akiwa anaenda job kwenye briefcase yake kuna kufuli ya mke na hg kishazichapa tayari kwa starehe yake ya kunusanusa anapokuwa kwenye foleni. Najaribu kumpiga picha pale anavizia kuchapa chupi ya wife na hg lol! halafu mke akipiga kelele haoni pichu zake njemba imejikausha kama siye vile 🙂🙂

Ha ha ha...ukimuona na briefcase yake unaweza kuhisi mtu wa maana kumbe kajaza vyupi vyenye uvundo ndani....Huyu jamaa kaniacha hoi sana..nahisi siku asipokuta pichu chafu anamaindi sana..uenda anaumwa kabisa
 
Sasa ni zikiwa chafuuu au safii?
Huwa hayo makufuli hamuyafuagi mnarundikaga sehem 1 na hg wenu au?
 
aiseee... ila mimi sioni kama ni jambo la ajabu sana kila binadamu ana utahira wake, hongera mkuu na kila la kheri
 
Back
Top Bottom