Nape Nnauye kama January Makamba, maji ya shingo yamfika. Amuangukia Rais Magufuli baada ya kumnanga

Roving Journalist

Roving Journalist

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2017
Messages
266
Points
1,000
Roving Journalist

Roving Journalist

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2017
266 1,000
Mbunge wa Mtama Nape Nnauye amefika Ikulu jijini Dar Es Salaam kwa ajili ya kuomba msamaha. Ameomba msamaha na kusamehewa kosa aliliofanya miezi michache iliyopita.

001e4c28-8e4d-43a7-a628-e2b7c136bb7d-jpeg.1204116



Akizungumza akiwa nje ya Ikulu baada ya kuzungumza na Rais Magufuli, Nape Nnauye amesema "Kwanza nimekuja kumuona baba yangu lakini Mwenyekiti wa Chama changu, Rais wangu kwasababu wote mnajua mambo yaliyopita au kutokea hapo katikati na mimi kama mtoto wa CCM, kama mwanae, nimeona ni vizuri nije niongee na Baba yangu.

Nashukuru kwamba amenipa fursa ya kuja kumuona na ameniambia amenisamehe na amenipa ushauri na kwakweli kwa dhati ya moyo wangu nishukuru sana amenipa fursa kubwa sana."


eegcgkqw4aa2pfc-jpg.1203639

Mbunge Nape anaendelea kusema "Kwa kweli Muheshimiwa Rais kama Baba yangu, kama mzazi wangu nashukuru sana kwa fursa uliyonipa kwa kunisikiliza, kwa kunisamehe, kunishauri, kunielekeza nifanye nini huko mbele ninapokenda."

Rais Magufuli amesma "Mimi nimeshamsamehe kwa dhati Nape, amekuwa akiandika 'message' nyingi sana za kuomba msamaha hata saa nane za usiku nimemuona huyu mtu akiomba msamaha'"

"Leo ameniomba hapa aje anione na kabla, amejaribu sana, ameenda kwa Mzee Mangula amefika hadi kwa Mzee Opson na Mama Nyerere, amehangaika kweli. Na kwamba sisi tumeumbwa kusamehe, na wewe umemuona asubuhi amekuja hapa nikasema siwezi kumzuia kumuona ngoja nimuone kwanza japo nilikuwa na kikao kingine na kikubwa"
ameongeza Rais Magufuli

"Anachozungumza ni kwamba naomba Baba unisamehe, najua kusamehe kunaumiza lakini nasema kwa dhati kabisa nimemsamehe kabisa na anaeleza yaliyokuwa yanamsibu na baadhi ya watu waliokuwa wanamrubuni. Wengine wapo kwenye chama lakini nasema yote tumesamehe kwa sababu bado ni kijana mdogo na ana 'future' nzuri kwenye maisha yake."

"Nikiendelea kumshikilia kwenye moyo wangu, kwanza ni dhambi kubwa kwa mwenyezi Mungu na imeandikwa tusamehe saba mara sabini na Mungu amtangulie katika shughuli zake, akalee mke wake na familia yake, akakitumikie chama na akawatumikie wananchi wa jimbo lake."
Amemalizia Rais Magufuli

eegznbjxyaahvta-jpg.1203618

Wakimalizia katika maongezi yao nje ya Ikulu, Rais Magufuli alimuuliza Nape "Kwa hiyo ulikuwa huna amani?"

Nape: Sana

Rais Magufuli: Uwe na amani na Mungu akusaidie

Pia soma;
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,206
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,206 2,000
Mbona kuondoka kaondoka na gari?haya yalikua ni maigizo jamaa anatengeneza tatizo halafu anatafuta kuwa hero
 
Simbija

Simbija

Member
Joined
Aug 6, 2019
Messages
7
Points
45
Simbija

Simbija

Member
Joined Aug 6, 2019
7 45
Njaa Mbaya
Ubunge Mtamu
Miposho kedekede
Limshahara Rundo
Mapochopocho ya kuzidi

Jamani siasa tamu ukiujua unafiki usioumiza alooooo Mshamba kawa mjanja na mjanja ana ujanja wa kihuni in One incredible voice
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
12,003
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
12,003 2,000
Ilikuwa ni ishara ya kujuta tena alitakiwa aingie akitwmbelea magoti. Alipoondoka ndipo alipopanda gari
 
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2015
Messages
1,251
Points
2,000
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2015
1,251 2,000
Kuna Uzi upo niliwai kuandika khs Ndugu Nape Zitto January Na Hussein Bache Nape mwenyewe alikuja kuchangia Vijana tufanye kazi nani asie jua mtaani kugumu hv km aliweza kupinga tusione bunge live itakuwa kwenda kulia kwa Anko Magu ilikulinda Tumbo lake mwaka 2020 binafsi ni mpinzani wa baadhi sera za Anko Magu ila kwa kuninyooshea watu hawa nipo pamoja nae nina Iman 2020 mtama tutampa fursa kijana mwingine...
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
13,262
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
13,262 2,000
Yeye hajatoka jasho kama Lipumba siku zile
 
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
494
Points
980
nipekidogo

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2019
494 980
Nyie watu sijui km mmewahi kufika Ikulu, unapingia kuelekea ofisini kwa mkulu, unaambiwa utelemke kwenye gari ni sehemu ya mwendo kidogo, wasioshuka kwenye gari ni viongozi wa juu tu lkn hawa wa kawaida wanashuka kuanzia geti la pili la kuelekea ofisini kwa mkulu! So sioni tatizo na sio km hakwenda na gari, hivi katika hali ya kawaida Nape hana gari kweli wkt bi mbunge!
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,198
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,198 2,000
Nape ni kama majaliwa. Kabila lake ni mwera huwa ukoo wanarithi kwa mama zao. Familia za kimwera huongozwa na wanawake.
Sita shangaa hata Membe siku moja kusikia naye kabatizwa kwa mavi hapa pia kwani sijawahi kusikia shujaa wa kimwera....
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,139
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,139 2,000
Mbona kuondoka kaondoka na gari?haya yalikua ni maigizo jamaa anatengeneza tatizo halafu anatafuta kuwa hero
Ile lift alipewa mpaka getini,huoni soli yake ya kiatu ilibanduka,akawa anatembea kwa kurukaruka?
 
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2018
Messages
365
Points
250
jaap

jaap

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2018
365 250
Mnapafahamu ikulu? Mnadhani ni kama makwenu kwamba wewe unaamua mgeni aje mpaka popote? Mlishawahi kuingia nyinyi mkaenda na magari? Au ndo zile za kwenu ni kusupport tuuu hata upuuzi.
Mbona wageni wengine wakienda Tunaona wanashushwa mbaka kwenye ngaz zakuingia ikulu ndani na Rais akisha maliza kuongea nao wanatoka mbaka kwenye kibaraza Gari zinawafata wapanda mbele ya ngaz yakuingia ndani ikulu.
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,582
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,582 2,000
Kazi nzuri jamani,mtu anafikiria mke wake,watoto wake,ndugu na jamaa wanaomtegemea,anakubali tu yaishe,hata kama ingekuwa kuruka kichura chura let it be,lakini unajua msamaha ukipita narudi kwenye kiyoyozi.....!
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
4,490
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
4,490 2,000
Ndio! Tusi au kosa likowapi katika sauti zile?
Any way, wengine tusi ni neno lolote la kidhalilishaji linalotamkiwa mtu.

Sasa alienda pale kuomba msamaha wa nini kama siyo maneno aliyoyatamka siyo kosa?

Katika maongezi ya kawaida ya kibinadamu, kwa mtu unayedhania anakuheshimu na wewe ukamthamini, yaani mnaheshimiana sana, halafu siku1 usikie akikusema ovyo kwa watu, nafsi yako itajisikiaje kwa mfano?
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
3,688
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
3,688 2,000
The inside information shows that the man asked for forgiveness yesterday kidnapped for two weeks by unknown men, what they did to him is unknown but the result of his kidnap is what happened yesterday. The wise one will understand by connecting dots by the last week story, that unknown men hunted BCM and the information leaked before.
 
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
1,457
Points
2,000
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
1,457 2,000
Jamani njooni jukwaa la kubet tupeane odds tupate hela. Hayo mambo ya siasa mtaumizana mioyo tu. Jaribu kufikiria mtu anaomba msamaha alafu ww unachukia, tutafute hela huyo Nape hawezi kuongeza hata sh 10 kwenye maisha yako. Au ukimshabikia Mbowe anakusaidia nn kwenye maisha yako.
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,727
Points
2,000
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,727 2,000
MMMH MKUU MBONA UMEANDIKA KIMAFUMBO SANA KAMA VERIFIED MEMBER? VUNJA KIMYA ACHA WOGA
 
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
4,725
Points
2,000
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
4,725 2,000
The inside information shows that the man asked for forgiveness yesterday kidnapped for two weeks by unknown men, what they did to him is unknown but the result of his kidnap is what happened yesterday. The wise one will understand by connecting dots by the last week story, that unknown men hunted BCM and the information leaked before.
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top