Nape Nnauye kama January Makamba, maji ya shingo yamfika. Amuangukia Rais Magufuli baada ya kumnanga

Roving Journalist

Roving Journalist

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2017
Messages
266
Points
1,000
Roving Journalist

Roving Journalist

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2017
266 1,000
Mbunge wa Mtama Nape Nnauye amefika Ikulu jijini Dar Es Salaam kwa ajili ya kuomba msamaha. Ameomba msamaha na kusamehewa kosa aliliofanya miezi michache iliyopita.

001e4c28-8e4d-43a7-a628-e2b7c136bb7d-jpeg.1204116



Akizungumza akiwa nje ya Ikulu baada ya kuzungumza na Rais Magufuli, Nape Nnauye amesema "Kwanza nimekuja kumuona baba yangu lakini Mwenyekiti wa Chama changu, Rais wangu kwasababu wote mnajua mambo yaliyopita au kutokea hapo katikati na mimi kama mtoto wa CCM, kama mwanae, nimeona ni vizuri nije niongee na Baba yangu.

Nashukuru kwamba amenipa fursa ya kuja kumuona na ameniambia amenisamehe na amenipa ushauri na kwakweli kwa dhati ya moyo wangu nishukuru sana amenipa fursa kubwa sana."


eegcgkqw4aa2pfc-jpg.1203639

Mbunge Nape anaendelea kusema "Kwa kweli Muheshimiwa Rais kama Baba yangu, kama mzazi wangu nashukuru sana kwa fursa uliyonipa kwa kunisikiliza, kwa kunisamehe, kunishauri, kunielekeza nifanye nini huko mbele ninapokenda."

Rais Magufuli amesma "Mimi nimeshamsamehe kwa dhati Nape, amekuwa akiandika 'message' nyingi sana za kuomba msamaha hata saa nane za usiku nimemuona huyu mtu akiomba msamaha'"

"Leo ameniomba hapa aje anione na kabla, amejaribu sana, ameenda kwa Mzee Mangula amefika hadi kwa Mzee Opson na Mama Nyerere, amehangaika kweli. Na kwamba sisi tumeumbwa kusamehe, na wewe umemuona asubuhi amekuja hapa nikasema siwezi kumzuia kumuona ngoja nimuone kwanza japo nilikuwa na kikao kingine na kikubwa"
ameongeza Rais Magufuli

"Anachozungumza ni kwamba naomba Baba unisamehe, najua kusamehe kunaumiza lakini nasema kwa dhati kabisa nimemsamehe kabisa na anaeleza yaliyokuwa yanamsibu na baadhi ya watu waliokuwa wanamrubuni. Wengine wapo kwenye chama lakini nasema yote tumesamehe kwa sababu bado ni kijana mdogo na ana 'future' nzuri kwenye maisha yake."

"Nikiendelea kumshikilia kwenye moyo wangu, kwanza ni dhambi kubwa kwa mwenyezi Mungu na imeandikwa tusamehe saba mara sabini na Mungu amtangulie katika shughuli zake, akalee mke wake na familia yake, akakitumikie chama na akawatumikie wananchi wa jimbo lake."
Amemalizia Rais Magufuli

eegznbjxyaahvta-jpg.1203618

Wakimalizia katika maongezi yao nje ya Ikulu, Rais Magufuli alimuuliza Nape "Kwa hiyo ulikuwa huna amani?"

Nape: Sana

Rais Magufuli: Uwe na amani na Mungu akusaidie

Pia soma;
 
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2015
Messages
2,495
Points
2,000
ikipendaroho

ikipendaroho

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2015
2,495 2,000
Your story is justified by the CCTV footage. The way he was walking was like someone who had just gotten away from a crocodile teeth, so restless!
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,981
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,981 2,000
Kidnapped or abducted? embu nyorosha hiyo kizungu yako kwanza
 
Norton82

Norton82

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
645
Points
1,000
Norton82

Norton82

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
645 1,000
The inside information shows that the man asked for forgiveness yesterday kidnapped for two weeks by unknown men, what they did to him is unknown but the result of his kidnap is what happened yesterday. The wise one will understand by connecting dots by the last week story, that unknown men hunted BCM and the information leaked before.
🙆🏽‍♂️🙆🏽‍♂️
 
mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,584
Points
2,000
mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,584 2,000
The inside information shows that the man asked for forgiveness yesterday kidnapped for two weeks by unknown men, what they did to him is unknown but the result of his kidnap is what happened yesterday. The wise one will understand by connecting dots by the last week story, that unknown men hunted BCM and the information leaked before.
Nonsense!,big liar
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,989
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,989 2,000
Anawafikishia uongo mabeberu halafu kibeberu kinampiga chenga.

Uongo mtupu.
 
kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,931
Points
2,000
kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,931 2,000
The inside information shows that the man asked for forgiveness yesterday kidnapped for two weeks by unknown men, what they did to him is unknown but the result of his kidnap is what happened yesterday. The wise one will understand by connecting dots by the last week story, that unknown men hunted BCM and the information leaked before.
Acha upotoshaji sio jambo zuri kujifungia chumbani na kupotosha kwenye Mitandao kwa kutomboka tomboka hovyo bila hata advance.
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,968
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,968 2,000
why now?
for two week and nobody care ain`t buy this shit
 
LAZIMA NISEME

LAZIMA NISEME

Senior Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
194
Points
250
LAZIMA NISEME

LAZIMA NISEME

Senior Member
Joined Apr 5, 2015
194 250
MWISHO WA UBAYA NI AIBU.
Ametumika weee mwisho anasema Ilikuwa ikifika saa nane usiku usingizi wote unakatika.
 

Forum statistics

Threads 1,336,675
Members 512,696
Posts 32,547,468
Top