Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

- Bob vipi conflict of interest hapo kwa Mwenyekiti kukiuzia chama chake mwenyewe anachokiongoza magari yake binafsi, I mean mbona Mwakyembe tulimshambulia sana hapa kwenye kuhusika na umeme na kamati ya Richmond? au Chadema hawaguswi na hizi standards?

ES!

Kumbuka chama hakikuwa na uwezo wa fedha hapo nyuma kununua hayo magari kama vyama vingi vya upinzani Tanzania vilivyo taabani kifedha, Lakini kwa nia njema ya kutaka kukisaidia chama ili kiweze kujieneza na kutoa ushawishi kwa umma mwenyekiti alijitolea kununua magari hayo na vifaa hivyo, ambavyo vimekuwa msaada mkubwa kwenye kampeni za chadema all across the country, na ilikuwa investment nzuri kwa chama, sasa ccm hawawezi kupenda kuona wapinzani wao wanajijengea uwezo wa kuwafikia wananchi wengi hivyo wanaanzisha fitina kuwakatisha tamaa watu wenye nia njema ya kukisadia chama ili kijijengee uwezo wa kujiendesha na chama kinapofanikiwa ni lazima kuwalipa wale wote waliojitolea kwa mali zao binafsi. Hii ni common sense
 

- Masikini wa Mungu, huruma kweli ha! ha! ha!


William @ NYC, USA.
Unanionea huruma mimi? Kwa nini usianza Ileje?

Nacho kuambia ni kuwa hiyo zambi yenu ya kuwaonea wivu wachaga haitwawaokoa na ufisadi wala kujenga nchi. Wewe na nape na umesema ni rafiki yako ni vizuri mkaanza kuonyesha maturity zaidi ya kuja na hoja zenye akili kuliko hili la wachaga. Mkimaliza la wachaga mtaanza kuja na wanyakyusa maana naona nao wamechanganyikiwa na chadema.

Mimi nildhani kwa kuishi kwako NY hii kitu ungeiona mbaya sana kumbe ni kinyume kabisa. Ni vizuri pia ukijua kuwa ni wakati muafaka wa kuanza kusimama kwa kiguu yako na kuesabiwa na siyo kuwa kubebwa mgongoni!
 
- Bob wewe ninakuheshimu sana I mean you better than this bro, this is below your usual haliteteeki hili mkuu wangu, please! Mwenyekiti wa chama cha siasa hawezi kukiuzia chama chake malori yake machakavu it is just out of the line!

William @ NYC, USA.


Ukoo - CCM walivua gamba la Nyerere, Nape kaongelea CCM?
CCM walivua gamba la unyerere na kuvaa lao ambalo linakitesa chama na kwa kweli halivuliki kirahisi. Ukiangalia historia ya familia ya Nyerere hakupenda kuwaingiza watoto wake kwenye siasa au serikalini kwa mgongo wake, na hivyo heshima yake ilisheheni na kupevuka.

CCM ya leo na viongozi wao ni tofauti na itikadi za mtazamo wa Nyerere, na ukiangalia safu ya uongozi utaona ni kile alichokisema Nape chama cha ukoo na viongozi wa ukoo kinyume na alivyoelekeza mashambulizi dhidi ya Chadema. Baba kabla hajang'atuka anamwandaa mwanawe kushika hatamu, na anapong'atuka ameshamtarisha na mwendelezo unakuwa wa mfumo wa kitemi. Haya yapo tunayaona kila siku lakini leo Nape anaelekeza kombora kwa Chadema wakati hakumbuki baba yake Moses Mnauye alikuwa kiongozi mwandamizi huko aliko.

Mwingine ambaye huna mkubwa katika serikali na chama cha CCM vigumu mno kupenya maana huko inategemea jina la mtangulizi wako katika siasa au chama, vinginevyo utaishia kuwa msindikizaji.​

Na sasa bado kidogo Malecela Jr kutawazwa kuwa Makamu mwenyekiti CCM Bara atakapostaafu Malecela Sr.
 
Kumbuka chama hakikuwa na uwezo wa fedha hapo nyuma kununua hayo magari kama vyama vingi vya upinzani Tanzania vilivyo taabani kifedha, Lakini kwa nia njema ya kutaka kukisaidia chama ili kiweze kujieneza na kutoa ushawishi kwa umma mwenyekiti alijitolea kununua magari hayo na vifaa hivyo, ambavyo vimekuwa msaada mkubwa kwenye kampeni za chadema all across the country, na ilikuwa investment nzuri kwa chama, sasa ccm hawawezi kupenda kuona wapinzani wao wanajijengea uwezo wa kuwafikia wananchi wengi hivyo wanaanzisha fitina kuwakatisha tamaa watu wenye nia njema ya kukisadia chama ili kijijengee uwezo wa kujiendesha na chama kinapofanikiwa ni lazima kuwalipa wale wote waliojitolea kwa mali zao binafsi. Hii ni common sense

- Now what this has anything to do na Mwenyekiti kukiuzia chama chake malori machakavu kwa idhini ya kamati kuu ya chadema ambayo yeye pia ni Mwenyekiti?


William @ NYC, USA.
 
Unanionea huruma mimi? Kwa nini usianza Ileje?

Nacho kuambia ni kuwa hiyo zambi yenu ya kuwaonea wivu wachaga haitwawaokoa na ufisadi wala kujenga nchi. Wewe na nape na umesema ni rafiki yako ni vizuri mkaanza kuonyesha maturity zaidi ya kuja na hoja zenye akili kuliko hili la wachaga. Mkimaliza la wachaga mtaanza kuja na wanyakyusa maana naona nao wamechanganyikiwa na chadema.

Mimi nildhani kwa kuishi kwako NY hii kitu ungeiona mbaya sana kumbe ni kinyume kabisa. Ni vizuri pia ukijua kuwa ni wakati muafaka wa kuanza kusimama kwa kiguu yako na kuesabiwa na siyo kuwa kubebwa mgongoni!

- Mimi ninabebwa? ha! ha! ha! na nani wewe? ha! ha! ha!


William @ NYC, USA.
 
Kumbuka chama hakikuwa na uwezo wa fedha hapo nyuma kununua hayo magari kama vyama vingi vya upinzani Tanzania vilivyo taabani kifedha, Lakini kwa nia njema ya kutaka kukisaidia chama ili kiweze kujieneza na kutoa ushawishi kwa umma mwenyekiti alijitolea kununua magari hayo na vifaa hivyo, ambavyo vimekuwa msaada mkubwa kwenye kampeni za chadema all across the country, na ilikuwa investment nzuri kwa chama, sasa ccm hawawezi kupenda kuona wapinzani wao wanajijengea uwezo wa kuwafikia wananchi wengi hivyo wanaanzisha fitina kuwakatisha tamaa watu wenye nia njema ya kukisadia chama ili kijijengee uwezo wa kujiendesha na chama kinapofanikiwa ni lazima kuwalipa wale wote waliojitolea kwa mali zao binafsi. Hii ni common sense

Ndugu yangu utapata tabu sana kujibu hawa watu. Kuna tofauti kubwa kati ya watu kuibua skendo na watu kutafuta skendo. Utaona kuwa hawa watu kupitia kwa mapandikizi yao ambayo yapo chadema wameletewa hii habari na hawakuitafakari kwa sababu walitaka kuitoa ikiwa eti mbichi na sasa lazima waisimamie.

Wangekuwa ni wau wenye akili wangeoji na kutaka kujua ilikuwaje Nape akawa muasisi wa CCJ. Je watu sita wa CCM ambao walikuwa nyuma ya CCJ ni wakina nani. Nape alitoa kiasi gani kuchangia Mpendazoe atoke CCM? Je milioni 80 zilizochangwa kuitangaza CCJ ziko wapi?
 
- Bob wewe ninakuheshimu sana I mean you better than this bro, this is below your usual haliteteeki hili mkuu wangu, please! Mwenyekiti wa chama cha siasa hawezi kukiuzia chama chake malori yake machakavu it is just out of the line!

William @ NYC, USA.
Nashukuru sana kwa mapokezi yako lakini ukweli ni kwamba yale magari siyo ya Mbowe aliyanunua kwa niaba yaaa... Kama chama kisingeyachukua yeye angeyafanyi nayo nini?..Ni malori yake kwa sababu kayanunua yeye kama mfadhili wa mahitaji ya chama kwa mara moja na sii biashara..Mbowe hana yard ya kuuza magari wala hakuwa na plan ya kuendeleza mradi huo isipokuwa chama kiliyahitaji magari na yeye kwa kutumia credit yake aliyanunua...Kinyume cha hapo ulitaka Chadema isiwe na magari kama hayo kwa kuhofia tu kwamba Mbowe mwenye uwezo na credit akinunua itakuwa ni ufisadi?..
 
Tofauti gani ipo kati ya wenye nafasi nzuri ya maisha na pesa kuzitoa kwa ajili ya kukuza chama na demokrasia nchini na yule anayechota pesa toka chama au serikalini kwa matumizi binafsi? Jengo la CCM Dodoma limejaa skendoo chungu nzima lakini wamefunika kombe mwanaharamu apite hao wanadandia Chadema chama kichanga kinachotegemea hisani ya wananchi wenye moyo wa kujijenga.

CCM inapoteza pesa nyingi kujenga majukwaa kwa ajili ya mikutano sasa wanawatolea macho yote futu Chatema walioona mbali na kuwa na magari jukwaa gharama ni wese tu.

Mwenye akili na mtazamo wa kiuchumi atawapongeza Chadema na viongozi wao kwa kuwa na magari yanayojitegemea hata mafuta na umeme kama majukwa, na sasa CCM wanaona aibu kuiga, lakini wataiga tu kwa vile walishaiga kufanya kampeni kwa kutumia chopper kama Chadema wafanyavyo.
 
Umebadili jina? du

Wewe ni voyeur tu, ya chadema yanakuhusu nini. Sisi wanachama tuko kimya nyie mnapiga kelele. Hivi unadhani kama Epa wakina malecela wangekuwa walichukua pesa za CCM lingetuhusu sisi. Au wizi ndani ya CCM unadhani hauko au Dr hana details? basi lete mambo ya mtaksbari wa taifa na sio mambo ya utendaji ya vyama yasio na tija.http://www.google.co.tz/url?sa=t&so...Pc_P0M&usg=AFQjCNFwidgeuyt8uPBYXEHfbD97QcnDCg

- JF kuna topic nyingi sana za EPA hii hahihusu, soma kwanza kabla kurukia treni kwa mbele!

William @ NYC, USA.
 
- JF kuna topic nyingi sana za EPA hii hahihusu, soma kwanza kabla kurukia treni kwa mbele!

William @ NYC, USA.

Wewe na nape ni voyeur tu. CCM inapoteza mamilioni mangapi kwa kulipia vimada guest wakati wa kampeni au haujui?
 
nape anapaswa aje na aeleze ni kwann wabunge wote wa ccm mkoa wa kilimanjaro ni mawaziri isipokua 1 tuu wa same mash! kumbe ccm nayo ni ya wachaga?mbona mwanza hakuna potifolio minister?singida je?dodoma nako?
hii ya uchagga imemmaliza nape na ataenda kule aliko TAMBWE HIZA. CDM walisemwa wakapata umaarufu zaidi usukumani mwanza na shinyanga . huko wamepata wabunge 7 wa majimbo.
 
nape anapaswa aje na aeleze ni kwann wabunge wote wa ccm mkoa wa kilimanjaro ni mawaziri isipokua 1 tuu wa same mash! kumbe ccm nayo ni ya wachaga?mbona mwanza hakuna potifolio minister?singida je?dodoma nako?
hii ya uchagga imemmaliza nape na ataenda kule aliko TAMBWE HIZA. CDM walisemwa wakapata umaarufu zaidi usukumani mwanza na shinyanga . huko wamepata wabunge 7 wa majimbo.

Zambi ya kuchukia wachaga haitapita hivi hivi ni lazima itaondoka na anguko la ajabu
 
Kuna siri moja, Moderator fulani anayeishi nchini Marekani akiona kuna thread fulani inayoumbua ukweli kuhusu CCM anaihamishia topic hiyo mafichoni wasikopitia wengi, na hili tunahitaji kuwaeleza wakuu, ingawa huyo moderator ni mmoja kati ya waanzilishaji wa jamii forums, lakini si tabia nzuri na si ukomavu wa maisha na siasa kwa manufaa ya tunza yenye nia,
 
Sijapata bado ufafanuzi kuhusu Chadema kuwa chama cha ukoo na cha wachagga kama alivyosema mtoto wa Moses Mnauye ambaye ni katibu mwenezi wa CCM. Je kuna anayeweza nisaidia kunifafanulia?
 
Nape Mnyeramba wa Singida, lini mara ya mwisho umeenda kwa wazee wako lini, maana una pumba sana.

Wengine tumeoa kwa wachagga, tafadhalu usituudhi.
 
As far as I am concerned, CHADEMA has a very serious national programme on democratisation and I don't want to trivialise issues. The recent smear campaigns are just mere distractions and we are not perturbed by such acts. So, if somebody wants to run his personal vendetta, it is up to him, it does not add anything to theParty or Nation's democratic process.

In fact, it is very tempting for some people to undermine the system because of parochial interests but collectively it behoves on us to work collectively for the progress of the country by living it better than what we met on ground

Let us avoid personal attacks,let us stick to the issues at stake.
 
nape huwezi kuvaa viatu vya Luteni Yusuph Makamba. na kusema za ukweli CCM wamebugi kukuweka hapo ulipo.

Ndiyo maana nakufananisha na sungusungu kwenye hii gemu.
 
MIMESOMA HABARI KWENYE GAZETI LETU MAKINI LA UHURU NA MZALENDO. LKN BADO MAWAZO NINA MAWAZO TOAFUTI
1) Chama Chochote tawala duniani kiafanya ufisadi ni hatari. maisha yatakuwa magumu.
2)Pesa zitaliwa na wajanja, watoto wakose elimu bora.
3)Misaada ya wafadhili itapungua. huduma za afya zitakuwa duni.
4)Nchi itayumba na itakuwa kama shamba la bibi.
5)Ni rahisi kuuzuia ufisadi wa vyama pinzani, ni kuwakamata na kuwatia ndani. lkn tofauti na vyama tawala. ni vigumu kwani ndio wanaongoza nchi.
6)Viongozi waliopo madrakani huchota watakavyo, pesa za walala hoi. kwa hivyo ni hatari kubwa kwa masiha ya wajukuu wetu.
7)Baba akiwa mwizi. huiba hata maziwa ya mtoto. lkn mtoto akiwa mwizi kabati litafungwa.
8)Ni rahsii kujaza mikataba mibovu.

kwa hivyo CCM Tujisafishe kwa kuwatimua mafisadi na sio kutumia nguvu kuwataja mafisadi wa vyama vyengine. Tuijenge nchi yetu kwa mustakabali wa vizazi vyetu, na kuifanya ccm ishamiri kama alivyoicha baba wa taifa

GANDA JIPYA

hahaha, naona umekuja kivingine.

nyie mmemfukuza luteni makamba mumemuweka huyo kuruta, anaimba taarabu tu kama nasma kidogo (r.i.p) na adija kopa! mtajuta mwaka huu.

 
Kuna siri moja, Moderator fulani anayeishi nchini Marekani akiona kuna thread fulani inayoumbua ukweli kuhusu CCM anaihamishia topic hiyo mafichoni wasikopitia wengi, na hili tunahitaji kuwaeleza wakuu, ingawa huyo moderator ni mmoja kati ya waanzilishaji wa jamii forums, lakini si tabia nzuri na si ukomavu wa maisha na siasa kwa manufaa ya tunza yenye nia,

kama ile ya JK kupora nyumba ya YATIMA..?
 
lakini mabinti wa kichaga hapa MOSHI UNIVERSITY HAWATAKI kutoa nnyundi banaaaaaaaaaaaaa.......................wananyima haoooooooooooooooo:A S-rose::A S-rose::A S-rose:
 
Back
Top Bottom