Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

Nape na madai ya uchagga ndani ya CHADEMA

Alipo pigwa chini Makamba niliona ni msiba kwa CDM kwani alikuwa ni kifaa kilichosaidia kuimaliza CCM, lakini sasa CDM imepata jembe lingine la kuing'oa CCM ambalo ni NAPE MWANDOSYA, endeleza mapambano dogo kuwatoa madarakani CCM, kazi nzuri.
 
  • Thanks
Reactions: LAT
Nape Mnauye .... mimi ni mchaga na ninamshukuru mungu kuzaliwa mchaga ..... je wewe ni kabila gani ...? na lini utajivunia kabila lako....?

usipojibu wewe ni teja....? hatuwezi kuwa na viongozi mateja halafu tunasikiliza kauli zao za kuwagawa wananchi kwa ukabila
 
ktk, first place, Mbowe aliyanunua hayo magari akiwa na nia gani, kuyawekea majenerata, vipaza sauti, sehemu ya kuhutubia? Nafikiri kama chama kingekuwa kina wazo hilo na hakina fedha kingemkopa mwenyekiti fedha toka mwanzo.

Ni nini kilichomsukuma Mbowe anunue fuso, ayajengee majukwaa, ayajenge sehem ya kubeba mapipa ya helkopita, majenerata, vipaza sauti nk?
Eti kamati kuu ilimwomba mbowe, mwenyekiti wa kamati kuu ni mbowe akamwomba mbowe wa malori. Ha ha ha ha ha

Kama chama kiliyatumia kwa muda wote na kinayapenda hakuna shida kuyanunua.
Na kama chama hakiyapendi hakuna sababu ya kuyanunua. Ila Muda wote wamekuwa wakikodisha hayo magari kutoka kwa Mbowe, ikumbukwe CDM ni chama kinakuwa, kuna watu wamejitolea kwa muda mwingi, moja wapo ni pamoja na kununua vifaa mbali mbali na kukodisha chama kwa matumiziama kwa kulipwa mara au kusubiri malipo kadiri fedha zinavyopatikana.

Swali je bei ya kukodisha kila mara na kuyanunua kwa mwaka au kwa mika mitano unafuu uko wapi. chama kina hitaji magari mengi kwa ajili ya mikutano ya hadhra na kampeni, hasa ikizingatiwa hiyo ndio kazi ya chama cha siasa. Ni ukweli CDM haina uwezo wa kunua magari mapya kukidhi mahitaji yake. Yapo mengi tu yamenunuliwa yaliyotumika, hata ofisi wanazotumia sio mpya ni nyumba ambazo zimetumika.

Kama chama kinafuata taratibu, na kuhakikisha bei inaendana na thamani sioni tatizo li wapi. na vile vile kama katiba yao inaruhusu au haikatazi kununua vitu vilivyotumiak sio mbaya kama kuna uwiano wa mahitaji, na thamani.

Ikumbukwe serikali sheria haziruhusu kununua mtumba. Sijui vyama vya siasa sheria za manunuzi zinasemaje. Swala ni nani anauza haina mashiko kwani CDM sio mtu mmoja. Ni watu wenye uwezo wa kujadili na kufikia muafaka bila kuogopwa mtu. Sheria husika zikifuatwa sioni kwanini aogopwe mtu. Wao wenyewe wanasema wanataka kumbembeleza Mbowe ili awauzie, inaonekana hata Mbowe Mwenyewe alikuwa hajapanga kuyauza. Vilele anaweza kukodisha sehemu nyingi tu kwa matumizi mbali mbali.
 
Napata sana shida when it comes kwa kijana mwenye upeo na akili kama Nape anapoacha kufuatilia mambo ya msini na kujiingiza katika ambayo hayana logic wala mantic kwa taifa masikini kama hili.......................... by the way hata kama CDM wamejaa wachaga? tatizo liko wapi kama wanapigania haki za watanzania wote kwa ujumla na watanzania wenyewe wanawakubali? Nape huna jipya zaidi ya kutupruvia kuwa uko kwenye kundi la samaki waliooza na si muda mrefu utaanza kunuka ....................
 
Ila hapa mjomba nape amenena hii kitu ipo kwa % fulani.
 
Tuletee full list ya Kamati Kuu na Baraza Kuu tulinganishe. Hawa ndo haswa wenye CHAMA na wenye maamuzi ya mwisho, si sekretarieti. Sekretariet ni vijana wa kazi wanaofanya kazi walizotumwa na bosi ambaye ni KAMATI KUU na BARAZA KUU.

BADO DAMU YA UCHAGA INANUKA NDANI YA CHADEMA.

Ushabiki hausaidii wewe tumia akili; kwani unachotaka ni nini?.

Mbona hata Nyerere watu wake wa karibu walikuwa kutoka nyumbani kwake na hamkuongea? Tena CDM imejitahidi sana kuchanganya makabila mbalimbali.
 
Wadau,kuiacha kauli ya katibu mwenezi wa CCM bwana Nape Nnauye ipite bila kukemewa na kuichunguza kwa kina,itakuja kuleta madhara makubwa sana huko baadae.Niwakumbushe wale ambao hawakumbuki alichosema kiongozi huyo mkubwa tuu katika chama tawala.Alisema kwamba hajawahi kutaka wala hatataka kujiunga na Chadema kwa kuwa yeye si mchagga.Hapa tujiulize maswali yafuatayo:
1.Je wote waliopo Chadema ni wachagga?
2.Wachagga tuliopo vyama vingine kama CCM tumepotea njia?
3.Vyama vingine si kwa ajili ya wachagga?
4.Makabila mengine yaliyopo Chadema nao waondoke?
Ingawaje mimi sio msemaji wa Wachagga,lakini binafsi kama mchagga ninachukizwa,kusikitishwa na kujiuliza weledi wa hawa wanasiasa uko wapi?
Kibaya zaidi hizi ni kauli za siku nyingi zinazotolewa na viongozi wa kisiasa hasa chama tawala wengine wakiwa na nyadhifa kubwa tuu serikalini.Tujiulize;Kwanini wasikipe onyo au kukifuta?
Katika kiswahili tunaambiwa kuwa lisemwalo lipo na kama halipo lipo nyuma laja.
Mimi nasema kama waliopewa mamlaka ya kusimamia vyama vya siasa na wanasiasa wasipochukulia kauli hizi kwa uzito unaostahili na kuchukua hatua mara moja kwenye haya mambo ya ukabila na udini;kuna siku WACHAGGA tutahama kutoka chama tawala na nyadhifa zetu serikalini na kuhamia CHADEMA ili falsafa yao ikamilike.
 
Wadau,kuiacha kauli ya katibu mwenezi wa CCM bwana Nape Nnauye ipite bila kukemewa na kuichunguza kwa kina,itakuja kuleta madhara makubwa sana huko baadae.Niwakumbushe wale ambao hawakumbuki alichosema kiongozi huyo mkubwa tuu katika chama tawala.Alisema kwamba hajawahi kutaka wala hatataka kujiunga na Chadema kwa kuwa yeye si mchagga.Hapa tujiulize maswali yafuatayo:
1.Je wote waliopo Chadema ni wachagga?
2.Wachagga tuliopo vyama vingine kama CCM tumepotea njia?
3.Vyama vingine si kwa ajili ya wachagga?
4.Makabila mengine yaliyopo Chadema nao waondoke?
Ingawaje mimi sio msemaji wa Wachagga,lakini binafsi kama mchagga ninachukizwa,kusikitishwa na kujiuliza weledi wa hawa wanasiasa uko wapi?
Kibaya zaidi hizi ni kauli za siku nyingi zinazotolewa na viongozi wa kisiasa hasa chama tawala wengine wakiwa na nyadhifa kubwa tuu serikalini.Tujiulize;Kwanini wasikipe onyo au kukifuta?
Katika kiswahili tunaambiwa kuwa lisemwalo lipo na kama halipo lipo nyuma laja.
Mimi nasema kama waliopewa mamlaka ya kusimamia vyama vya siasa na wanasiasa wasipochukulia kauli hizi kwa uzito unaostahili na kuchukua hatua mara moja kwenye haya mambo ya ukabila na udini;kuna siku WACHAGGA tutahama kutoka chama tawala na nyadhifa zetu serikalini na kuhamia CHADEMA ili falsafa yao ikamilike.

nape ameingizwa choo cha kike. na kama jk akaondoka leo, nape naye atafute pa kutokea.

makamba na uropokaji wake wote, na propaganda zake zote alikuwa anajua kuchagua maneno linapokuja suala la chadema na wachaga.

anyways.

mimi ni msukuma lakini chadema mpaka kifo.
 
Mkuu, Sema hivi Siku Wakristo wote na Wachagga wote waamue kuhamia CHADEMA huyo NAPE ndiyo ahahakikisha hiyo kauli yake - Hongera Katibu mwenezi wa kueneza siasa za chuku, uzushi, uwongo uliotukuka bila kujua au kupima athari ( RISK) yake.

 
Sikupendezwa na kauli za nape kusimama majukwaani na kuubili ukabila, hii ni mbaya kwa Tanzania nahisi viongozi wakuu watakuwa wamamuonya. Propaganda hazifanywi kwa kushutumu hisia za watu, Mimi ni mchaga ina maana kwa kauli yao niame kwenye chama chetu??

Sisi wachaga tumezaa na makabila mengi hapa tanzania ina maana na wenyewe waame? Nape hacha utoto huu katika siasa, Jenga chama na sio kutuaribia chama


Ukichezea hisia za mtu anaweza kukujeruhi au kukuuwa, wewe unajisikiaje ukitembelea sehemu ambazo ziko wachaga wa ccm? unajirinje?

Nakupa ushauri
Tujengee chama chetu 2015 tushike dola

Mungu Ibariki Tanzania
Mungu Bariki Makabila yote
Mungu mbariki Raisi wetu
 
Sikupendezwa na kauli za nape kusimama majukwaani na kuubili ukabila, hii ni mbaya kwa Tanzania nahisi viongozi wakuu watakuwa wamamuonya. Propaganda hazifanywi kwa kushutumu hisia za watu, Mimi ni mchaga ina maana kwa kauli yao niame kwenye chama chetu??

Sisi wachaga tumezaa na makabila mengi hapa tanzania ina maana na wenyewe waame? Nape hacha utoto huu katika siasa, Jenga chama na sio kutuaribia chama


Ukichezea hisia za mtu anaweza kukujeruhi au kukuuwa, wewe unajisikiaje ukitembelea sehemu ambazo ziko wachaga wa ccm? unajirinje?

Nakupa ushauri
Tujengee chama chetu 2015 tushike dola

Mungu Ibariki Tanzania
Mungu Bariki Makabila yote
Mungu mbariki Raisi wetu

malaria sugu/muhadhiri banned....now jeykey
 
wahame serikalini....labda wengine tutapata kazi huko....waache kazi serikalini(TRA) labda tutapata kazi na sisi......n amadili yatapungua ...kwanza huomba rushwa bila aibu....tokeni mchana kweupe tokeni tutanufaika....!
 
wahame serikalini....labda wengine tutapata kazi huko....waache kazi serikalini(TRA) labda tutapata kazi na sisi......n amadili yatapungua ...kwanza huomba rushwa bila aibu....tokeni mchana kweupe tokeni tutanufaika....!

Unaota ndoto za mchana nini? Maana inavyoonekana kwako wewe mafisadi ni wachagga, hivi kwenye skendo zote za ufisadi ukipanga hiyo list ni wachagga ndio wanaongoza au?

Umesahau rada ina Chenge na Idrissa, richmond ina EL, IPTL ina Mzee wa kaya, nk vipi hapo unasemaje, pia nikukumbushe tu ule ufisadi mkubwa wa epa na import support ni kina Manji, vipi hapo upo?? Huko TRA kuna ufisadi na wanaosikika ni kina Luoga na wengineo wewe upo wapi mtu wangu, yaonekana hauishi tz sana sana unapokea taarifa tu kupitia wenzako wenye chuki na wivu kwa makabila yenye maendeleo. Fanya kazi kwa bidii utayaona maendeleo huwa hayamtupi yeyote mwenye bidii na hiyo ndiyo siri kubwa kwa wachagga.
 
Back
Top Bottom