Nape: Mbowe aiuza rasmi CHADEMA kwa Lowassa


lacuna

lacuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2015
Messages
655
Likes
23
Points
35
Age
20
lacuna

lacuna

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2015
655 23 35
Hapa naamini sasa yale maneno ya yake ya kubadilishia gia angani,aligundua kuna baadhi ya wananchi hawajitambui,jamaa akaanzisha kitega uchumi fasta kwa mtaji wa lowasa,mchaga mchaga tu!Fursa imejitokeza afanyeje sasa??
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,222
Likes
3,491
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,222 3,491 280
MBOWE NI KIBOKO:
Yaan licha ya kusemekana Bw.Mbowe alivuta mshiko yeye na mzee mtei kama bilioni 10 hivi kwa kumuingiza lowasa ndani ya chama,haikutosha jamaa akaamua tena kupitisha michango kwa wananchi kwa gea ya harambee!Kwa sasa katulia tuliii na fuba lake anawaacha jamaa wanahangaika,Namvulia kofia!salute kaka,wajinga waliwao kweli

Kiboko Vasco da gama kampuni zinapiga mzigo hata chembe ya kodi hazitoi
 
R

Reuters

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
375
Likes
0
Points
0
R

Reuters

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
375 0 0
Halambee yenyewe hela wamezipiga hakuna hata taarifa zimepatikana ngapi na zimegawanywa vip
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,313
Likes
5,275
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,313 5,275 280
MBOWE NI KIBOKO:
Yaan licha ya kusemekana Bw.Mbowe alivuta mshiko yeye na mzee mtei kama bilioni 10 hivi kwa kumuingiza lowasa ndani ya chama,haikutosha jamaa akaamua tena kupitisha michango kwa wananchi kwa gea ya harambee!Kwa sasa katulia tuliii na fuba lake anawaacha jamaa wanahangaika,Namvulia kofia!salute kaka,wajinga waliwao kweli
Mvulie na nguo ya kwanza
 
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,716
Likes
11
Points
135
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,716 11 135
MBOWE NI KIBOKO:
Yaan licha ya kusemekana Bw.Mbowe alivuta mshiko yeye na mzee mtei kama bilioni 10 hivi kwa kumuingiza lowasa ndani ya chama,haikutosha jamaa akaamua tena kupitisha michango kwa wananchi kwa gea ya harambee!Kwa sasa katulia tuliii na fuba lake anawaacha jamaa wanahangaika,Namvulia kofia!salute kaka,wajinga waliwao kweli
Wajinga kweli waliwao kama wewe ccm ilivyokukula akili!!
 
Mapirobe

Mapirobe

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
684
Likes
1
Points
35
Mapirobe

Mapirobe

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
684 1 35
MBOWE NI KIBOKO:
Yaan licha ya kusemekana Bw.Mbowe alivuta mshiko yeye na mzee mtei kama bilioni 10 hivi kwa kumuingiza lowasa ndani ya chama,haikutosha jamaa akaamua tena kupitisha michango kwa wananchi kwa gea ya harambee!Kwa sasa katulia tuliii na fuba lake anawaacha jamaa wanahangaika,Namvulia kofia!salute kaka,wajinga waliwao kweli
Tamaa ya Mbowe ni kupiga tuu. Pamoja na elimu yake ndogo lakini anasumbua graduate na Phd kama watu wa bodaboda.
 
sunola

sunola

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
2,805
Likes
1,524
Points
280
sunola

sunola

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2013
2,805 1,524 280
Tulieni sindano ziwaingie mbowe ageuka star amfunika dimond mwaka huu ccm tutawafubaisha akili zenu Tanzania kwanza na mabadiliko ni lazima peopleeeeeeeeeeezzzzz UKAWA
 
chk

chk

Senior Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
120
Likes
11
Points
35
chk

chk

Senior Member
Joined Aug 13, 2015
120 11 35
Tulieni sindano ziwaingie mbowe ageuka star amfunika dimond mwaka huu ccm tutawafubaisha akili zenu Tanzania kwanza na mabadiliko ni lazima peopleeeeeeeeeeezzzzz UKAWA
Poweeeeeeeeeeeeeeeeer
 
concrete15

concrete15

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
882
Likes
20
Points
33
concrete15

concrete15

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
882 20 33
Join Date : 26th September 2015
Posts : 103
Rep Power : 322
Likes Received57
Likes Given0
 

Forum statistics

Threads 1,213,083
Members 461,948
Posts 28,466,414