Nape: Mbowe aiuza rasmi CHADEMA kwa Lowassa


M

mpululu

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
1,145
Likes
304
Points
180
M

mpululu

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
1,145 304 180
Mods sijui mmenunuliwa na Ccm...sometimes hamueleweki JF is not any more for great thinkers...
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,367
Likes
2,355
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,367 2,355 280
Kati ya Mbowe na dr Mihogo nani alimwomba Lowasa aje Chadema?
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,196
Likes
15,222
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,196 15,222 280
IT Masaki @ work buku 7
 
lameckkawawa

lameckkawawa

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Messages
880
Likes
507
Points
180
lameckkawawa

lameckkawawa

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2015
880 507 180
Naa naamini hapa katikati ya mwezi lazima ataanzisha arambee nyingine,ili wale malodi lo.. wachange tena!Hela tamu bhana!mpaka uchaguzi ufanyike jamaa ataingia kwenye utrilionea sasa??
gamba acha kutapata
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,633
Likes
1,026
Points
280
Age
27
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,633 1,026 280
MBOWE NI KIBOKO:
Yaan licha ya kusemekana Bw.Mbowe alivuta mshiko yeye na mzee mtei kama bilioni 10 hivi kwa kumuingiza lowasa ndani ya chama,haikutosha jamaa akaamua tena kupitisha michango kwa wananchi kwa gea ya harambee!Kwa sasa katulia tuliii na fuba lake anawaacha jamaa wanahangaika,Namvulia kofia!salute kaka,wajinga waliwao kweli
Nyoookoo
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,038
Likes
76,855
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,038 76,855 280
Mafundisho umefundishwa nawe ukachangishe
 
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
1,458
Likes
90
Points
145
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
1,458 90 145
Naa naamini hapa katikati ya mwezi lazima ataanzisha arambee nyingine,ili wale malodi lo.. wachange tena!Hela tamu bhana!mpaka uchaguzi ufanyike jamaa ataingia kwenye utrilionea sasa??
Hahahahahaha

Shikamoo mbowe
 
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
1,458
Likes
90
Points
145
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
1,458 90 145
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
1,458
Likes
90
Points
145
navy boi

navy boi

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
1,458 90 145
Tamaa ya Mbowe ni kupiga tuu. Pamoja na elimu yake ndogo lakini anasumbua graduate na Phd kama watu wa bodaboda.
Yaaan mbowe angepata tu ka certificate
Angetawala dunia

kama saiv ana div zero ya fom six
Lakin tundu lisu na masters ya sheria kutoka uingreza warwick university pamoja na uwakili wake lakin kwa dj mbowe hafui dafu

shikamoo mbowe
 
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
2,558
Likes
1,122
Points
280
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2014
2,558 1,122 280
Mbowe ni mchumia tumbooo!!!
 
A

ALWATAN KIZIGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
525
Likes
437
Points
80
A

ALWATAN KIZIGO

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
525 437 80
Kwa muda mrefu nimekua nikifuatilia mwenendo wa kampeni za wagombea urais wa chadema mikoani .La kustaajabisha watu wanaozunguka au wanaokisemea chama asilimia 99 wanatokea CCM "A" kwa maana ya kwamba ni waliokua makada wa chama cha mapinduzi waliohamia ukawa kumfata lowassa. Vile vichwa vyenyewe vyenye chama ambavyo wakati vinapigwa mabomu ya kutoa machozi ha wa makada walikua CCM wanakula tu viyoyozi wameachwa nyuma kwenye suala zima la kampeni.Simsikii john mnyika , simsikii huyo mwenyekiti mwenyewe mbowe wala salum mwalim simsikii tena .Jumuiya ya wanawake chadema BAWACHA imetekwa na mama regina lowassa imekua bawacha nk regina na regina ni BAWACHA.Jumuiya ya vijana chadema imetekwa na kundi la 4 U movement.Sasa najiuliza ina maana lowassa hawaamini viongozi wa chadema kiasi kwamba kwamba kampeni zake zimekua zinaratibiwa na kuongozwa na taasisi / mfumo wake aliouunda tangu akiwa CCM?.
Kwa hali hii nazidi kuamini kwamba mbowe kauza chama kwa mfumo lowassa maana lowassa sasa hivi ana nguvu kuliko mwanachama au kiongozi yeyote yule wa chadema.
 
Mount Kibo

Mount Kibo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,915
Likes
100
Points
145
Age
39
Mount Kibo

Mount Kibo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,915 100 145
endelea kuota huku unatembea muda si mrefu tutasikia umepigwa defrao na bodaboda.watc out kiuno chako maana ndo kitakachoathirika.
 
M

Mzee wa P

Member
Joined
Sep 11, 2015
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
43
M

Mzee wa P

Member
Joined Sep 11, 2015
28 0 0
kwa muda mrefu nimekua nikifuatilia mwenendo wa kampeni za wagombea urais wa chadema mikoani .la kustaajabisha watu wanaozunguka au wanaokisemea chama asilimia 99 wanatokea ccm "a" kwa maana ya kwamba ni waliokua makada wa chama cha mapinduzi waliohamia ukawa kumfata lowassa. Vile vichwa vyenyewe vyenye chama ambavyo wakati vinapigwa mabomu ya kutoa machozi ha wa makada walikua ccm wanakula tu viyoyozi wameachwa nyuma kwenye suala zima la kampeni.simsikii john mnyika , simsikii huyo mwenyekiti mwenyewe mbowe wala salum mwalim simsikii tena .jumuiya ya wanawake chadema bawacha imetekwa na mama regina lowassa imekua bawacha nk regina na regina ni bawacha.jumuiya ya vijana chadema imetekwa na kundi la 4 u movement.sasa najiuliza ina maana lowassa hawaamini viongozi wa chadema kiasi kwamba kwamba kampeni zake zimekua zinaratibiwa na kuongozwa na taasisi / mfumo wake aliouunda tangu akiwa ccm?.
Kwa hali hii nazidi kuamini kwamba mbowe kauza chama kwa mfumo lowassa maana lowassa sasa hivi ana nguvu kuliko mwanachama au kiongozi yeyote yule wa chadema.
at least umekubali kuwa ana nguvu hivyo anakubalika,the end justfies the means!!!!!!!!!!
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
553
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 553 280
Kwa muda mrefu nimekua nikifuatilia mwenendo wa kampeni za wagombea urais wa chadema mikoani .La kustaajabisha watu wanaozunguka au wanaokisemea chama asilimia 99 wanatokea CCM "A" kwa maana ya kwamba ni waliokua makada wa chama cha mapinduzi waliohamia ukawa kumfata lowassa.

Vile vichwa vyenyewe vyenye chama ambavyo wakati vinapigwa mabomu ya kutoa machozi ha wa makada walikua CCM wanakula tu viyoyozi wameachwa nyuma kwenye suala zima la kampeni.Simsikii john mnyika , simsikii huyo mwenyekiti mwenyewe mbowe wala salum mwalim simsikii tena .

Jumuiya ya wanawake chadema BAWACHA imetekwa na mama regina lowassa imekua bawacha nk regina na regina ni BAWACHA.Jumuiya ya vijana chadema imetekwa na kundi la 4 U movement.Sasa najiuliza ina maana lowassa hawaamini viongozi wa chadema kiasi kwamba kwamba kampeni zake zimekua zinaratibiwa na kuongozwa na taasisi / mfumo wake aliouunda tangu akiwa CCM?.

Kwa hali hii nazidi kuamini kwamba mbowe kauza chama kwa mfumo lowassa maana lowassa sasa hivi ana nguvu kuliko mwanachama au kiongozi yeyote yule wa chadema.

Unajua maana ya ALWATAN,? kama sikosei ni Homeland, lakini kwetu hapa Ukiitwa hivo unakuwa na heshima kias flani. Wewe ni bingwa wa kuanzisha thread za hisia. Juzi umezusha kuwa MTIKILA kauwawa hadi ndugu zake wamekana wewe bado ukakomaa tu. Kwanza inabidi Ukamatwe............mzushi mzushi. Nadahni hata kwako na mmeo mnatofautiana mara kwa mara bila sababu. Sio lazima Upost
 
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
3,584
Likes
338
Points
180
Age
29
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
3,584 338 180
Pamoja na yote hayo ila kuanzia tar 25 oct rais ni Lowasa.
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,066
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,066 280
Hii nchi kwa sasa ipo kwenye mkwamo, hivi umekosa kabisa vitu vya muhimu vya kuongelea ukaona uje na huo ujinga?
Shule hazina walimu wala madawati, zahanati hazina dawa za kutosha, umeme wakubahatisha, wajawazito wanajifungulia chini, mfumuko wa bei upo juu, thamani ya shilingi inazidi kuporomoka kila kukicha. Hayo yooote hujayaona ila ujinga wako hapo juu ndicho kipaombele chako...
MOFO!!
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,660
Likes
1,123
Points
280
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,660 1,123 280
Hao jamaa hawaonekani,majimboni mwao hali ni tete sana!Na ikitokea Lowasa akashnda amini wabunge wa Ukawa wa kuchaguliwa,hawatazidi 50.
 

Forum statistics

Threads 1,214,175
Members 462,577
Posts 28,503,826