Nape: Mbowe aiuza rasmi CHADEMA kwa Lowassa | Page 14 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Mbowe aiuza rasmi CHADEMA kwa Lowassa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by maatope, Aug 15, 2015.

  1. maatope

    maatope JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2015
    Joined: Sep 19, 2013
    Messages: 1,536
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    UHURU.jpg

     
  2. M

    MUYOOL JF-Expert Member

    #261
    Oct 7, 2015
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mwaka huu tunafanya uchaguzi kwa kuchagua viongozi kutoka miongoni mwa CCM A (CCM Original) na CCM B(Wanaojiita UKAWA) na wapinzani wengine ambao bado hawajawa na nguvu.Huna haja ya kupoteza kura yako kwa ngazi ya uraisi mpe DR. JOHN POMBE MAGUFULI maana ana sifa kuwashinda wote wanaowania uraisi.Ukawa walianza vyema mwanzoni walipokuwa na DR. SILAA na prof. Lipumba lakini wakajichanganya wenyewe Uraisi lazima waisome namba.Ubunge na udiwani watapata kwa maana kuna waadilifu miongoni mwao.
     
  3. B

    Baba Cleopatra Member

    #262
    Oct 7, 2015
    Joined: Oct 6, 2015
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. o

    odara JF-Expert Member

    #263
    Oct 7, 2015
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hili gazeti linawasomaji kweli?maana kilasiku naona yanarudishwa kama yalivyokuja hawapati hasara?
     
  5. KILIVITE

    KILIVITE JF-Expert Member

    #264
    Oct 7, 2015
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 1,302
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kadri mnavyoijadili UKAWA na LOWASSA ndivyo inavyoonesha dhahiri jinsi mlivyo ikubali!!Mapambano yanaendelea,Ushindi unakuja!
     
  6. G

    Gazaem Member

    #265
    Oct 7, 2015
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona unaingiwa hofu tulizs mzuka tuwanyoe Oct 25
     
  7. b

    brighton chuwa Member

    #266
    Oct 15, 2015
    Joined: Sep 12, 2015
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh; utu na uzalendo siku hizi vinanunuliwa...inasikitisha sana
     
  8. k

    kibibi005 Member

    #267
    Oct 15, 2015
    Joined: Aug 20, 2015
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wacha kuota ndoto za mchana ukiwa umefumbua macho.
     
  9. N

    Nicole Tumaini Senior Member

    #268
    Oct 15, 2015
    Joined: Aug 19, 2015
    Messages: 124
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama chama kimenunuliwa basi na ninyi mtauzwa
     
  10. m

    mamvii Member

    #269
    Oct 15, 2015
    Joined: Aug 20, 2015
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    biashara ya hasara hiyo oct 25 inakwisha.
     
  11. j

    josephine001 Member

    #270
    Oct 15, 2015
    Joined: Aug 20, 2015
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    IMG-20151014-WA0019.jpg Ikulu sio pango la walanguzi
     
  12. navy boi

    navy boi JF-Expert Member

    #271
    Oct 15, 2015
    Joined: Mar 15, 2014
    Messages: 1,449
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mlanguzi aitwaye lowasa hafai hata kuwa domleader
    Anaweza kupiga dili LA vitanda vyote

    Teh teh ...lowasa out oktoba 25!!!!!!!!!!
     
  13. M

    Mangi shop Member

    #272
    Oct 16, 2015
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmekata tamaa poleni,kwa nn liandike gazeti la Uhuru na c lingine?ccm kwisha kwisha kabisa,kifo cha mende chaliii.
     
  14. navy boi

    navy boi JF-Expert Member

    #273
    Oct 16, 2015
    Joined: Mar 15, 2014
    Messages: 1,449
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Uboya na urofa ninin?
    Uboya na urofa n kulinda kura nje wakati kura znaesabiwa ndani

    Lowasa out!!!!!!
     
  15. KAOROGOMA

    KAOROGOMA JF-Expert Member

    #274
    Oct 31, 2015
    Joined: Jun 26, 2015
    Messages: 365
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    nimekuwa kimya kwa muda ningeuliza wakat wa kampeni ingeonekana navuruga upepo, sasa naongea haya uchaguz ukiwa umemalizika, tunaomba kupewa taratibu zilizotumika katika ubinafsishaj wa chadema kwa lowassa,
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #275
    Apr 13, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,491
    Likes Received: 13,708
    Trophy Points: 280
    misukule ya ufipa
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #276
    Apr 13, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,491
    Likes Received: 13,708
    Trophy Points: 280
    Nape jembe sana
     
  18. j

    julius milla JF-Expert Member

    #277
    Apr 13, 2018
    Joined: Sep 8, 2017
    Messages: 636
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Uhuru ni wakora tuu,!!
     
Loading...