Nape: Mbowe aiuza rasmi CHADEMA kwa Lowassa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Mbowe aiuza rasmi CHADEMA kwa Lowassa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by maatope, Aug 15, 2015.

  1. maatope

    maatope JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2015
    Joined: Sep 19, 2013
    Messages: 1,536
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    UHURU.jpg

     
  2. D

    Donkembo Senior Member

    #2
    Aug 15, 2015
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Balaa aisee
     
  3. TAWA

    TAWA JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2015
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 3,552
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    Wanampigia kampeni lowasa
     
  4. m

    mshunami JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2015
    Joined: Feb 27, 2013
    Messages: 3,793
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Ni Kama Nape anasema," Bahati yenu Chadema! Mmeshinda kwa sababu ya Lowasa. Mngekuwa hamkumkaribisha tungewaonyesha cha mtema kuni. Lakini basi, tutakutana kwenye uchaguzi wa 2020."
     
  5. P

    Prince k JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2015
    Joined: Jan 10, 2015
    Messages: 2,103
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hilo Gazette hata kuliangalia tu nachefuka
     
  6. B

    BOYO Member

    #6
    Aug 15, 2015
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kitadumu kwa wakati wake!
     
  7. Sodium

    Sodium JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2015
    Joined: Feb 14, 2014
    Messages: 614
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Mbona watanzania hamjitambui? Kazi ya gazeti siyo kumnadi mgombea wa chama flani tu ni kutupasha habari ambazo zote zinazoendelea Tanzania nzima bira kujari itikadi za kivyama.
     
  8. p

    pilusonyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 762
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshunami
    nimekuelewa vema
     
  9. a

    assadsyria3 JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 6,720
    Likes Received: 2,258
    Trophy Points: 280
    Mbowe aiuza rasmi chadema. Lowasa anataka mamluki aliokuja nao wapewe nafasi za uongozi,ubunge, udiwani. Haijafahamika kwenye benki accounts ameingiziwa kiasi gani.

    Wachaga sasa ivi wanafanya political business na inalipa.
    Chanzo uhuru.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2015
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,511
    Likes Received: 3,032
    Trophy Points: 280
    Kati ya magazeti yenye kuandikwa na makanjanja nchini hili gazeti nadhani lipo ktk top 3...

    No hard feelings...
     
  11. a

    assadsyria3 JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 6,720
    Likes Received: 2,258
    Trophy Points: 280
    mkuu hakuna kabila bongo linalojua businesss ka wachaga saiv wanafanya political business
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2015
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,511
    Likes Received: 3,032
    Trophy Points: 280
    Vipi kwa wachaga wenye vyeo waliopo CCM nao ni wafanyabiashara kama wachaga wa CDM?

    Gazeti Uhuru lina mawazo gani katika hilo?
     
  13. m

    mbingunikwetu JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2015
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 5,794
    Likes Received: 3,371
    Trophy Points: 280
    Unategemea nini toka kwa gazeti la Magamba? I nawaza sana! Mafuriko ya mbeya jana ni balaa pamoja na vitisho, mafuriko hayazuiliwi kwa kiganja chenye rungu na bunduki!
     
  14. lukesam

    lukesam JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2015
    Joined: Feb 23, 2015
    Messages: 7,934
    Likes Received: 11,543
    Trophy Points: 280
    Sawa muraa..usije ukatu-gecha:D
     
  15. M

    Mwanzo Kwanza JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2015
    Joined: May 4, 2014
    Messages: 1,471
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nape hv lini alianza kuwa musemaji wa chadema.
     
  16. Sonkoh

    Sonkoh Member

    #16
    Aug 15, 2015
    Joined: Mar 24, 2014
    Messages: 35
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Sioni tabu ktk hiliii kwani gazetiiiii la uhuru linataka kuwa kiongozi ktk wajinga wenye uvivu wa kufikiriiii.... Nonsense!!!!
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2015
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,945
    Likes Received: 13,807
    Trophy Points: 280
    CCM wanajua inakufa
     
  18. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2015
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 11,713
    Likes Received: 5,592
    Trophy Points: 280
    Uhuru ...gazeti la kikuda sana la kisiasa..!!

    Ukisoma hilo gazeti kichwa chako kinakuwa almost equal to Nape...!!!

    Si mmesikia Nape anahaha kumsafisha Magufuli kuwa hakusema atatoa laptops kwa walimu wote...imagine, CCM inaona watu wangese sana...!!!

    Ukiwa na akili timamu huwezi kukaa CCM...Nape atakoma na mdomo wake...ashaona moto wa Lowassa, Ukawa...sasa CCM inakufa rasmi...!!!

    Si walitukana watu makapi, oil chafu, sasa wasubirie nguvu ya umma...!!!

    Nape kadhoofu sana jana kwa mtu anayemjua kawa mdogo mnooo...!!
     
  19. Malilambwiga

    Malilambwiga JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2015
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 463
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Kama kuna kitu sitaki kukisikia wala kukiona basi si kingine ila ni gazeti la Uhuru. Hata kwenye Tv station ikifika zamu msoma magazeti kusoma gazeti la Uhuru huwa naondoa likiishasomwa narudishia. Narudia tena kwa msisitizo gazeti hilo lingekuwa binadamu tusingesalimiana wala kuonana
     
  20. fundi25

    fundi25 JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2015
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 5,839
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    mkuu ni kweli kabisa nape jana alikuwa kama punje ya mavi ya mbuzi ameshajuwa nini kinakwenda kuikumba ccm yeye mwenyewe ubunge atausikia tu na kuangalia kwenye tv!!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...