Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

Makongoro atakatwa sio kwa sababu anapamba na rushwa bali kwa kwa sababu alivunja kanuni kwa kuanza kuwachafua wagombea wenzake.Alifanya kwa Wasira na alifanya kwa Lowassa.Lile ni kosa kikanuni ata kama alichokuwa anasema ni kweli.

Ndio maana muda wote Magufuli ata kuongea na waandishi wa habari alikataa maana ni rahisi sana kuvunja kanuni, kama alivyosema Makongoro wengine walijiona wakubwa kuliko Chama na kuanza kumwaga sera zao bila kusubiri ilani.

Ofcoz, kuna watu wananguvu kuliko chama, Lowassa ana nguvu kuiko CCM
 
Katibu uenezi CCM bwana Nape Nnauye amesema leo kuwa hakuna nafasi ya kukuta rufaa mara mgombea akatwapo jina kwani katiba ya CCM haisemi hivyo.

Ameendelea kusema kuwa maamuzi ya vikao vyote huwa hayahojiwi popote hivyo kutompa nafasi mgombea yeyote kukata rufaa.

Vilevile amesema CCM watatoka wamoja baada ya vikao vya uteuzi na hakuna fujo itakayotokea kwani vyombo vyote vya ulinzi na usalama viko teyari kukabiliana na rabsha yoyote itakayotokea.

Chanzo: Mwananchi Online
Aaah kwahiyo anapinga na makamu mwenyekiti mstaafu Msekwa aliyesema hayo! Sasa naelewa kwa nini Mulongo huko Mwanza kazuia watu kwendanDodoma na wa Dodoma pia hivyo hivyo, kumbe walitarajia fujo!
 
Lumumba haijawahi kuwaka moto. Kuondoka kwa mafisadi ndani ya chama hakumaanishi kwamba chama ndo kinawaka moto. Ni njia yamkujisafisha. Unajua hata ile dhahabu inapata mng'ao baada yamkuokwa kwenye moto

Lizaboni, mafisadi wameanza lini ccm nanyi mlikuwa mnasema ccm hakuna mafisadi?
 
Ofcoz, kuna watu wananguvu kuliko chama, Lowassa ana nguvu kuiko CCM

Ongea hili baada ya majina matano kutoka ijumaa.Chama ni kikubwa kuliko mwanachama yoyote akiwepo Lowassa.Bila CCM hakuna Lowassa, ni sawa na samaki nje ya maji.
 
Aaah kwahiyo anapinga na makamu mwenyekiti Msekwa aliyesema hayo! Sasa naelewa kwa nini Mulongo huko Mwanza kazuia watu kwendanDodoma na wa Dodoma pia hivyo hivyo, kumbe walitarajia fujo!

Makamu Mwenyekiti wa CCM anaitwa Phillip mangula.
 
Hebu tujikumbushe kidogo katiba ya ccm.

Ibara ya 13(4). Uk. 12. Kuhusu haki za mwanachama. "Haki ya kujitetea au kutoa maelezo yake mbele ya kikao cha ccm kinachohusika katika mashtaka yoyote yaliyotolewa juu yake,pamoja na HAKI YA KUKATA RUFANI kwenda katika kikao cha juu zaidi cha ccm kama kipo endapo hakuridhika na hukumu iliyotolewa".

Ibara ya 106(3). Uk. 113. Kazi za mkutano mkuu taifa. "Kuthibitisha,kubadili au kuvunja uamuzi wowote uliotolewa na kikao chochote au na mkuu yeyote wa ccm".

Nape havijui vifungu hivi?
Nilishawahi kuleta uzi hapa jukwaani nikielezea uwezekano wa Lowassa kusababisha mvutano wa vikao vya maamuzi vya CCM.Sasa naona yanaenda kutimia.
 
Kumbe mtu ukiwa fisadi ukachukuliwa hatua unakata rufaa kweli mafisadi wamechanganyikiwa mwaka huu.
 
Katibu uenezi CCM bwana Nape Nnauye amesema leo kuwa hakuna nafasi ya kukuta rufaa mara mgombea akatwapo jina kwani katiba ya CCM haisemi hivyo.

Ameendelea kusema kuwa maamuzi ya vikao vyote huwa hayahojiwi popote hivyo kutompa nafasi mgombea yeyote kukata rufaa.

Vilevile amesema CCM watatoka wamoja baada ya vikao vya uteuzi na hakuna fujo itakayotokea kwani vyombo vyote vya ulinzi na usalama viko teyari kukabiliana na rabsha yoyote itakayotokea.

Chanzo: Mwananchi Online

UTAMU UMEWAZIDIA !!,WANAONA NCHI NI YAO!!

DEMOKRASI IFUATWE!!

/ii
 
Katibu uenezi CCM bwana Nape Nnauye amesema leo kuwa hakuna nafasi ya kukuta rufaa mara mgombea akatwapo jina kwani katiba ya CCM haisemi hivyo.

Ameendelea kusema kuwa maamuzi ya vikao vyote huwa hayahojiwi popote hivyo kutompa nafasi mgombea yeyote kukata rufaa.

Vilevile amesema CCM watatoka wamoja baada ya vikao vya uteuzi na hakuna fujo itakayotokea kwani vyombo vyote vya ulinzi na usalama viko teyari kukabiliana na rabsha yoyote itakayotokea.

Chanzo: Mwananchi Online
Wewe ndo nape au umetumia akili yake kuazima?
 
Pole sana kaka kwa kujiaminisha kuwa bila Lowassa kuwa rais Tanzania haipo..... Maana mnaamini Lowassa ndio kila kitu.

Huenda wanavyoona ufisadi umeshamiri tanzania wanaamua wamchague fisadi mkuu awe rais wa nchi ili aratibu ufisadi kwa kiwango cha 1st citizen.
 
Hilo Goli lipo na Huyo huyo Nape ndiye kupewa kazi na Waganga wa Asili wa Membe ataingia na Hirizi kule kwenye mchujo ili kuhakikisha jina la membe linapenya hadi kupiga Goli la mkono , Mda huu membe yupo na waganga wake wanawashughurikia cc kwa speed ya kutisha.

Hivi kumbe hilo goli la mkono huwa linapigwa kwa hirizi?
 
Tatizo hapa hakuna demokrasia ya kweli,kuna kupaniana kwingi na rafu nyingi,kama kweli ccm wako fare fanyeni tu mchakato wa kura kuanzia cc,nec na mkutano mkuu,atakaepata nyingi na wanaofuata wapelekeni nec,na watatu watakaopata kura za juu pelekeni mkutano mkuu mpate jina moja,waacheni wanachama wenu waamue,sio kukatana kimizengwe,hivi wewe Nape ungeundiwa zengwe kama ungekuwa mtangaza nia ungejisikiaje?
 
Dodoma .Chama cha Mapinduzi (CCM) kimesema hakutakuwa na nafasi ya kukata rufaa kwa wanachama wa chama hicho walioomba ridhaa ya chama kupeperusha bendera ya CCM katika nafasi ya Urais iwapo majina yao yatakatwa.
Kauli hiyo imetolewa mjini Dodoma leo na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama hicho, Nape Nnauye alipokutana na waandishi wa habari wakati akitoa taarifa ya ratiba ya vikao vya mchujo wa wagombea utakaoanza siku mbili zijazo.
 
atakaye kata rufaa anaumwa akili,wewe unaomba kazi unakosa then unakata rufaa,
 
Safari hii Polisi watawapiga sana ccm Kwa ccm maana hata chaguo la Nape mwenyewe asipopita atajisikia vibaya .
Nape Nnauye ameshatoa tamko kuwa, kama chama kitakabidhi bendera kwa fisadi basi yeye binafsi atahamasisha vijana wake(kama wale vijana wa lusinde) kuleta utata na kuandamana mpaka kieleweke.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom