Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

siyo tano bora kinachoendelea pale kimeshapangwa pale hawabaatishi,wakifanya makosa ni ukawa.
 
Kwa hii hali kuwa na matumaini kuwa lowasa atapita ni ndoto za halinacha...hali mbaya sana kwa team lowasa wamemkamia sana wenye chama chao...na ndio wenye makali kwa sasa.
 
Dodoma.Chama cha Mapinduzi (CCM) kimesema hakutakuwa na nafasi ya kukata rufaa kwa wanachama wa chama hicho walioomba ridhaa ya chama kupeperusha bendera ya CCM katika nafasi ya Urais iwapo majina yao yatakatwa.



Kauli hiyo imetolewa mjini Dodoma leo na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama hicho, Nape Nnauye alipokutana na waandishi wa habari wakati akitoa taarifa ya ratiba ya vikao vya mchujo wa wagombea utakaoanza siku mbili zijazo.

Kikao hicho kitaongozwa na Katibu Mkuu CCM Abdulrahaman Kinana pamoja na kikao cha sekretarieti ya chama.

Nape alisema hakutakuwa na nafasi ya kukata rufaa kwasababu, kwanza hakuna kanuni hiyo na pia hakutakuwa na muda wa kutosha kufanya hivyo.


“Tuwe wakweli tu, muda wenyewe siuoni na kanuni haisemi habari ya kukata rufaa…uchujaji wa majini kikao hakitakiwi kutoa sababu, sasa unakataje rufaa,” alisema Nape.

Hata hivyo Nape amewapa matumaini wanachama wa chama hicho kuwa watatoka kwa umoja hata baada ya kupatikana kwa mgombea urais kupitia chama hicho.

Aidha amebainisha kuwa hakuna fujo zozote zitakazotokea, kwa kuwa vyombo vyote vya ulinzi vimejipanga vya kutosha.

Kwa mujibu wa ratiba ya kikao,Kamati Kuu itakutana tarehe tisa na kutoa wagombea watano kabla ya Halmashauri Kuu kukutana tarehe 10mwezi huu, ambapo majina matatu ya wagombea yatateuliwa kabla ya kupigiwa kura na wajumbe wa mkutano mkuu tarehe 11 ili kumpata mgombea mmoja atakaepeperusha bendera ya chama hicho.

My take;
Hizi ni salaam kwa mwana monduli na watu wake kisaikolojia,Lowassa kupita tano bora ni sawa na mji mkuu kuamia dodoma.

Kama hakuna hiyo kanuni kwenye utaratibu anaiongelea ya nini na kusema muda hautoshi kwa rufaa?
 
Tuonane keshokutwa hapa.Nitakukumbusha.

Yaangalie vizuri sana haya majina

1. Asha Rose Migiro
2. Mizengo Pinda
3. Billal au Augustino Ramadhan(walau mmoja wao)
4. John Pombe Magufuli

Shika sana haya majina

Mkuu unajiamini sana, unajua lakini kuwa ccm pesa mbele na kwao mkono mtupu haulambwi?
 
Anayetaka kukata rufaa asipoteze muda. Akajiunge kwa Zitto.
Hapo ndiyo tutajua kweli watanzania wanampenda akipata urais kupitia huko.
 
Mkuu unajiamini sana, unajua lakini kuwa ccm pesa mbele na kwao mkono mtupu haulambwi?

Nguvu ya pesa ni kuanzia Halmashauri Kuu, kamati kuu na kamati ya maadili pesa hazikuokoi huko.

Ndivyo ilivyokuwa kwa Malecela na Horace Kolimba mwaka 1995 walipokuwa tayari wamemaliza kazi kuanzia NEC lakini wakaishia kabla na akaja kushinda Mkapa ambaye hakutuma pesa yoyote.Mwaka huu hilo linajirudia.
 
Ni ukweli usio fichika kwamba Lowasaa alisha wa aminisha watanzania kwamba yeye ndio rais ajaye,ni watu wachache sana tunao amini Kowassa hafai kuwa rais but always majority wins..hilo ndilo litaleta mpasuko pale itakavyo kuwa ndivyo sivyo.


Pole sana kaka kwa kujiaminisha kuwa bila Lowassa kuwa rais Tanzania haipo..... Maana mnaamini Lowassa ndio kila kitu.
 
Nguvu ya pesa ni kuanzia Halmashauri Kuu, kamati kuu na kamati ya maadili pesa hazikuokoi huko.

Ndivyo ilivyokuwa kwa Malecela na Horace Kolimba mwaka 1995 walipokuwa tayari wamemaliza kazi kuanzia NEC lakini wakaishia kabla na akaja kushinda Mkapa ambaye hakutuma pesa yoyote.Mwaka huu hilo linajirudia.

Ila tangu 2005 mambo yalibadilika kaka!
 
Nape hana ubavu kupambana na lowassa,huyu nape ni sawq na mwanamke ambaye hajakeketwa

Yamtokayo mtu mdomoni ndiyo yaliyo moyoni, kwa hiyo mkuu unataka kutuambia kuwa kwa values zako mwanamke am aye hajakeketwa hana thamani? Mkuu hiyo si lugha ya waungwana tena magreat thinkers, nadhani tujikite kwenye hoja na lugha za kistaarabu inapendeza zaidi
 
Kwa hii hali kuwa na matumaini kuwa lowasa atapita ni ndoto za halinacha...hali mbaya sana kwa team lowasa wamemkamia sana wenye chama chao...na ndio wenye makali kwa sasa.

Lowassa hawezi kupita hajuna haja yakuwapa moyo kwa vitu visivyo wezekana
 
Why this nut called El?! Always El, El,EL?! This is a clear sign that this man is corrupt and he has paid guys as his watchdogs to monitor what goes around that touches his nomination and promptly defend him at any cost. Pambaf.
 
Pole sana kaka kwa kujiaminisha kuwa bila Lowassa kuwa rais Tanzania haipo..... Maana mnaamini Lowassa ndio kila kitu.

Embu soma vizuri bandiko langu vizuri...nimesema according to watu wengi wanavyo amini,embu soma vizuri unielewe
 
Back
Top Bottom