Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

Ni kweli kabsa Nasikia hao Watu wamepewa Kazi maalum na Membe kuhakikisha kuwa Lowasa hapenyi kokote wameziba kona zote kuna Mseto wa waganga wa kienyeji membe kaamua Kufa na Lowasa kaweka mitego kote.
Mkuuu, Minyoo yupo wapi? Msalimie pia na Ocampo four
 
Katiba ya CCM haisemi hivyo...wala wakati wa kura za maoni ya VIKAO VYA CCM haiko hivyo... hizo ni hisia zako na kichwa chako kama ulivyo...!!!!

Hujui kitu, hujui maana ya kura ndani ya vikao vya CCM inaendaje...mmanina...!!!
Mkuu Mbona una matusi sana? Alhamisi jioni naomba uendelee kutukana hivyohivyo! Nimekuwa nikikisoma una viji-post vya kijinga kweli pamoja na matusi! Au unakuwa umelewa? Kinachonifurahisha ni kuwa ijumaa hautakuwa tena Jamii Forum!
 
Mkuu Mbona una matusi sana? Alhamisi jioni naomba uendelee kutukana hivyohivyo! Nimekuwa nikikisoma una viji-post vya kijinga kweli pamoja na matusi! Au unakuwa umelewa? Kinachonifurahisha ni kuwa ijumaa hautakuwa tena Jamii Forum!
Mkuu, huyu jamaa ni miongoni mwa wanufaika wa fedha za fisadi Lowasa. Ndo maana anahamaki kuona mgombea wake mambo yanamuendea kombo
 
Yeah! Kwani si mnahitaji rais dikteta? Kwa nini mnalaumu chama kuwa dikteta?

I see CHADEMA wakifanya hayo mnatokwa na mishipa ya makende wanabaka demokrasia nyie ipo wapi?
 
Mtaa wa Lumumba unawaka moto wiki hii....
Lumumba haijawahi kuwaka moto. Kuondoka kwa mafisadi ndani ya chama hakumaanishi kwamba chama ndo kinawaka moto. Ni njia yamkujisafisha. Unajua hata ile dhahabu inapata mng'ao baada yamkuokwa kwenye moto
 
Hivi hakuna muda wa kuruhusu haki na demokrasia kutendeka kweli? mnaniangusha...!!

hahahaha hayo ndio mazingira yake ya kifo aliyotengenezewa kufa na tai shingoni..sasa sijui safari ya matumaini itaishia wapi mombo au
 
Nape hana ubavu kupambana na lowassa,huyu nape ni sawq na mwanamke ambaye hajakeketwa

Mkurya utamjua tu!
Kwahiyo unataka kusema mwanamke asie keketwa siyo timilifu??

Anyway,wape salamu waliopo Dodoma wafanye haraka kwenye hiyo minyukano yao tunawasubiri huku tuwasurubu.
 
Jumapili muda kama huu ntakukumbusha

Jumapili? Jumapili ni siku ya mkutano mkuu, ambapo wagombea watakuwa wanatoka 3 - 1, vikao vya kukata kata majina vinaanza Alhamisi, hapo mtashuhudia hao mnaowaita "waadilifu" wakienda na maji

CCM hii iliyotetea ESCROW!! leo iwatetee "waadilifu"? Makongoro anakumbuka kilichomtokea 2012, baada ya kujifanya Nyerere 2010 kwenye Mkutano wa NEC
 
Mchanganuo wako ni sawa na mimi nikisema hivi:
utasema korea ina uzoefu kuliko tanzania wakati tumepata uhuru wakati unaofanana?
utasema marekani wana uzoefu kuliko tanzania wakati wote ni binadamu?

Mtu anaweza kufanya kazi miaka miwili akaleta Tija kuliko mtu aliyefanya kazi miaka 10. ila kwa hoja yako wewe unaangalia namba, na ni kweli 10>1

Kuna watu wanasema ana uzoefu kuliko wote,ndio logic yangu.

Ni kweli yawezekana mtu akafanya miaka michache kama ilivyokuwa kwa Sokoine lakin akawa na impact kubwa, lakini uzoefu huo wa Lowassa wa miaka miwili ndio uliishia na Richmond,hivyo miaka hiyo miwili ni ya aibu.Ndio maana huwezi kumlinganisha na Sumaye au Pinda ambao ni wazoefu kuliko yeye kwa kigezo hicho.
 
Jumapili? Jumapili ni siku ya mkutano mkuu, ambapo wagombea watakuwa wanatoka 3 - 1, vikao vya kukata kata majina vinaanza Alhamisi, hapo mtashuhudia hao mnaowaita "waadilifu" wakienda na maji

CCM hii iliyotetea ESCROW!! leo iwatetee "waadilifu"? Makongoro anakumbuka kilichomtokea 2012, baada ya kujifanya Nyerere 2010 kwenye Mkutano wa NEC

kwaiyo ungependa nikukumbushe alhamis jioni?watakuwa hawajatoa majina zitakuwa tetesi siku nzuri ni jumapili
 
Jumapili? Jumapili ni siku ya mkutano mkuu, ambapo wagombea watakuwa wanatoka 3 - 1, vikao vya kukata kata majina vinaanza Alhamisi, hapo mtashuhudia hao mnaowaita "waadilifu" wakienda na maji

CCM hii iliyotetea ESCROW!! leo iwatetee "waadilifu"? Makongoro anakumbuka kilichomtokea 2012, baada ya kujifanya Nyerere 2010 kwenye Mkutano wa NEC

Makongoro atakatwa sio kwa sababu anapambana na vibaka bali kwa kwa sababu alivunja kanuni kwa kuanza kuwachafua wagombea wenzake.Alifanya kwa Wasira na alifanya kwa Lowassa.Lile ni kosa kikanuni ata kama alichokuwa anasema ni kweli.

Ndio maana muda wote Magufuli ata kuongea na waandishi wa habari alikataa maana ni rahisi sana kuvunja kanuni, kama alivyosema Makongoro wengine walijiona wakubwa kuliko Chama na kuanza kumwaga sera zao bila kusubiri ilani.
 
Yeah! Kwani si mnahitaji rais dikteta? Kwa nini mnalaumu chama kuwa dikteta?
Inasemekana wanahitaji dikiteta atakaye wafunga na kuwafilisi 'wezi' wote wa Richmond, Tegeta Escrow account, EPA, ujangili, madawa ya kulevya na kadhalika....!
 
Hebu tujikumbushe kidogo katiba ya ccm.

Ibara ya 13(4). Uk. 12. Kuhusu haki za mwanachama. "Haki ya kujitetea au kutoa maelezo yake mbele ya kikao cha ccm kinachohusika katika mashtaka yoyote yaliyotolewa juu yake,pamoja na HAKI YA KUKATA RUFANI kwenda katika kikao cha juu zaidi cha ccm kama kipo endapo hakuridhika na hukumu iliyotolewa".

Ibara ya 106(3). Uk. 113. Kazi za mkutano mkuu taifa. "Kuthibitisha,kubadili au kuvunja uamuzi wowote uliotolewa na kikao chochote au na mkuu yeyote wa ccm".

Nape havijui vifungu hivi?
 
Back
Top Bottom