Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

yadhihirisha hali si shwar kwa maccm baada yakuanza kutoa kauli zinazopingana, hasa na ile ya Mangula aliyotolea mpaka mfano wa Malecella alokata rufaa
 
Hivi Nape ameacha lini kukuna nazi huku akivaa gagulo? Majanga haya ya CCM, then aje atawale nchi mtu kama huyu, jamani are we serious?
 
Tatizo hapa hakuna demokrasia ya kweli,kuna kupaniana kwingi na rafu nyingi,kama kweli ccm wako fare fanyeni tu mchakato wa kura kuanzia cc,nec na mkutano mkuu,atakaepata nyingi na wanaofuata wapelekeni nec,na watatu watakaopata kura za juu pelekeni mkutano mkuu mpate jina moja,waacheni wanachama wenu waamue,sio kukatana kimizengwe,hivi wewe Nape ungeundiwa zengwe kama ungekuwa mtangaza nia ungejisikiaje?

Zengwe lipo wapi?kanuni ndivyo zinasema hivyo.Chama kina vigezo ambavyo vinatumika katika kuchuja lakin pia mienendo ya wagombea wote vinaangaliwa ili apatikane kiongozi bora miongoni mwa waliojitokeza.
 
Kama hii ni taarifa rasmi kutoka kwa Nape, '' Nape kwanini huyo mtu uliyempania asipitishwe chama hakikuweka mchakato wa kumwondoa kwenye hatua za awali akashindwa kuchukua fomu? Sasa mmesubiri mpaka anakaribia kufunga goli mnataka kumkata buti na unaweka mazingira ya refa kutokutoa penalt. Huoni huo ni uonevu?

Hahahaa! aiseeh! hii nayo kali...
 
MTRANSPARENT

Ibara ya 105 (3), ya Katiba ya CCM ya 1977 toleo la 2012 inasema.
Mkutano Mkuu unaweza kuthibitisha, kubadili, kukataa au kuvunja uamuzi wowote uliotolewa na kikao chochote cha chini yake au na yeyote wa CCM

NB: Vikao vya chini ni Kamati Kuu na Halmashauri Kuu. Na YEYOTE ni kiongozi yeyote wa Chama na mwanachama wa CCM.
 
Last edited by a moderator:
Ibara ya 105 (3), ya Katiba ya CCM ya 1977 toleo la 2012 inasema.
Mkutano Mkuu unaweza kuthibitisha, kubadili, kukataa au kuvunja uamuzi wowote uliotolewa na kikao chochote cha chini yake au na yeyote wa CCM

NB: Vikao vya chini ni Kamati Kuu na Halmashauri Kuu. Na YEYOTE ni kiongozi yeyote wa Chama na mwanachama wa CCM.

Ilikuwa enzi za mwalimu siku hizi wamebakiwa na taarabu na kombolela.
 
Nape ni msemaji wa CCM hutaki kakojoe ulale;
CC inapeleka mjina matano NEC
NEC inapeleka majina matatu kwa
MKUTANO MKUU.
 
Huyu mtu, anawapa taabu, kweli, tulimwacha jini kakua, sasa anataka kula watoto wetu, tuna haha, namna ya kumzibiti, kumuua nayo ipo kazi, mara, ageuke maji, mara, kiatu, mara upepo, kweli anatutesa.
 
atakae pitishwa ni mkulima wa kasulu&! huyo ataungwa mkono na wakulima wanaoteswa TZ.
 
Back
Top Bottom