Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

Nape: Hakuna kukata rufaa mara mgombea atakapokatwa

Ndio kusema Pius Msekwa aliwadanganya wanaCCM kwa kusema kuwa mgombea atakayekatwa jina lake na kamati kuu anayo nafasi ya kukata rufaa katika Halmashauri kuu, na kusema hilo sio jambo jipya kwa kuwa kanuni na taratibu za CCM zinaruhusu hilo na kwenda mbele zaidi kwa kutoa mfano hai kuwa 2005 jina la Malecella lilipokatwa na Kamati kuu alikata rufaa ndani ya Halmashauri kuu na rufaa yake hiyo ikasilizwa although alishindwa.

hawa vijana sasa wataiuwa ccm mda sio mrefu,matusi wao,tabia mbaya wao,kutoshimu wakubwa wao ni wao pia,SIJUI NI NANI ANAYEWATUMA KUFANYA HAYA???
 
Usiwe mjinga hakuna maarufu wa kuizidi ccm
Hawa UKAWA wanajipotezea muda wao kuota ndoto za siku moja kuja kushika dola, Ila huwa najiuliza hivi kule ukawa ni nani anafaa kutuongoza watanzania!!!
 
Jumapili? Jumapili ni siku ya mkutano mkuu, ambapo wagombea watakuwa wanatoka 3 - 1, vikao vya kukata kata majina vinaanza Alhamisi, hapo mtashuhudia hao mnaowaita "waadilifu" wakienda na maji

CCM hii iliyotetea ESCROW!! leo iwatetee "waadilifu"? Makongoro anakumbuka kilichomtokea 2012, baada ya kujifanya Nyerere 2010 kwenye Mkutano wa NEC

Mwaka huu yatampata makubwa zaidi
 
Maumivu huanza pooooooooooooooooleple..... Watu wako 38, sasa wanataka wote wapitishwe? ATAPITISHWA MMOJA. Wengine, akiwemo Lowasa, wakubali yaishe. Ikiwezekana wasubiri muda mwingine....
 
Kateni woooote ila mkimkata loohaswa patachimbika....
 
Msekwa Ni Nani Katika Chama Sasa Kihadhi Na Kiutendaji Ukilinganisha Na Katibu Mwenezi Na Itikadi Wa Chama Cha Mapinduzi CCM Ndugu Nape Nnauye? Mimi Nayaamini Ya Nape 100% Na Siyo Ya Huyo Mzee Aliyechoka Na Ambaye Hata Hivyo Amekaribishwa Tu Kwa Kazi Maalum Na Baada Ya Hapo Anajipumzikia Zake. Comrade Nape Hebu Tupe Raha Sisi Wapenda UZALENDO, HAKI, UADILIFU Na UKWELI Kwa Kutuchinjia Huyo FISADI Na Kutupa Mtu Makini Atakayefuata Nyayo Za Hayati Baba Wa Taifa Mwalimu Julius Kambarahe Nyerere Na Nakuamini Kuwa Wewe Na Mangula Mtafanya MUWEZALO Mtuchinjie Huyo Mtu Huku Na Sisi Na Kamati Zetu Zile Za KITAMADUNI Tukimmaliza Mtu.

Precedent
 
Nape anasumbua kama ng'ombe jike aliekuwa kwenye heat
Hahaha, huyu jamaa anakuwaga na mshawasha wa ajabu... Sasa demokrasia iko wapi? Wenyewe si wanakuwaga wanajisifu ni chama chenye demokrasia pana? Ushuzi mtupu!
 
Mkuu unajiamini sana, unajua lakini kuwa ccm pesa mbele na kwao mkono mtupu haulambwi?

Angalia na majina haya,tukutane keshokutwa
1.Augustino Maiga
2.Augustino Ramadhani
3.Makongoro Nyerere
4.Sospeter Muhongo
5.Asharose Migiro
6.Mizengo Pinda
7.Magufuli
Majina matano yatatokana na hawa hapa
 
ni wenye uwezo wa kufikiria kwa kina ndio wanaweza kutambuwa hili, rufaa ya watu 35 sio kitu cha kuweza kufanyika kwa siku moja
 
ni wenye uwezo wa kufikiria kwa kina ndio wanaweza kutambuwa hili, rufaa ya watu 35 sio kitu cha kuweza kufanyika kwa siku moja

Vikao vya chama huweza kuongezeka kulingana na mahitaji, vilevile sio wote wanaweza kukata rufaa ingawa ni haki yao kikatiba
 
Kuna watu wanasema ana uzoefu kuliko wote,ndio logic yangu.

Ni kweli yawezekana mtu akafanya miaka michache kama ilivyokuwa kwa Sokoine lakin akawa na impact kubwa, lakini uzoefu huo wa Lowassa wa miaka miwili ndio uliishia na Richmond,hivyo miaka hiyo miwili ni ya aibu.Ndio maana huwezi kumlinganisha na Sumaye au Pinda ambao ni wazoefu kuliko yeye kwa kigezo hicho.

Lowassa anajulikana kwa shule za kata, naweza kusema Mkapa alipunguza mfumuko wa bei, alilipa madeni, ardhi kukopesheka kwa maana ya wanyonge kupata fursa za kibenki, ukuaji wa sekta binafsi, kikwete naweza kusema demokrasia, uhuru wa kujieleza, uhuru wa vyombo vya habari.

Sasa nipe ya Sumaye na Pinda ili tuwalinganishe kwenye upande wa mazuri. Maana kila mmoja ana mapungufu, tuangalie upande wa mazuri
 
Back
Top Bottom