Napata shaka kama ana mapenzi ya dhati kwangu

Napata shaka kama ana mapenzi ya dhati kwangu

Daah! Nilijua by the time goes nitampenda

Sent using Jamii Forums mobile app
pole sana. anza juhudi za kujinasua kwenye hiyo hali kabla haijawa janga. tulia na ikiwezekana jifunze kumpenda huyo wa mwanzo ikishindikana achana nae upumzike kidogo usirukie uhusiano mwingine la sivyo utajuta zaidi ya sasa
 
Hio sijui ndio wanaita Karma sijui nini

Sent from my Priceless H40-D00 Bombadier
 
Yani umekutana na mtu kwenye daladala hata hamjajuana umeenda nae chumbani,hivi kweli??alafu unauliza kama anakupenda....na fika unajua anaekupenda ni nani,wanawake aiseeeee

"YESU anaponya "
 
Ukifatilia utagundua hajajali kama ulikula,ulifikaje apo...pia kitendo cha kukuita uje kwake afu dk 10 baada ya tendo anaondoka inaonyesha ni jinsi gani hakua serious na alipanga kukudharau na kukudhalilisha... Ila dada swank nawe ulikurupuka.. Btw jamaa ulenae jaribu kumpenda ht kdg. Wenda ndo riziki yako. Kumbuka wanaume tupo wachache komaa na riziki yako.
 
Wewe ni mmoja kati ya wale aliowaita mkapa marofa anayekupenda humpend kisa tu unakuta hana sijui ile six pac na havai katakundu, umeenda kwa shalobalo asiwe haata na time na wewe unakuja kutuomba siye ushaur shubamitttttttti shabashiiiiii

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hongera kwa kufanikiwa kubadili user name....from Nanyupu 2 Beira baby boy..
Cc MBITIYAZA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukifatilia utagundua hajajali kama ulikula,ulifikaje apo...pia kitendo cha kukuita uje kwake afu dk 10 baada ya tendo anaondoka inaonyesha ni jinsi gani hakua serious na alipanga kukudharau na kukudhalilisha... Ila dada swank nawe ulikurupuka.. Btw jamaa ulenae jaribu kumpenda ht kdg. Wenda ndo riziki yako. Kumbuka wanaume tupo wachache komaa na riziki yako.
Shukrani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom