Naombeni ushauri wa kumuacha mume wa mtu

Naombeni ushauri wa kumuacha mume wa mtu

''Nikiwa kazini nawaza sana lakini ndugu zangu na mama yangu wananipa moyo niendelee tu.''Nilitaka kukushauri ila kwa sentensi hiyo hapo juu naona nimeshindwa, wazungu wanasema ''It is a family thing''
 
Ninaishi na mume wa mtu mwaka mmoja sasa na ananipa chochote ninachotaka na ananipenda sana na kunijali tatizo mimi natumia nguvu za giza kumpumbaza ili nimfaidi tu mpaka nitakapopata mchumba wa kunioa.
nimeshindwa kuelewa hapo, anakupenda kwa dhati au ndumba? by the way kwani wewe unafanya hayo kwa ukiwa timamu au umerogwa? kuna baya gani usilolijua hapo mpaka ukashindwa kufanya maamuzi ya kutengua kilogo chako ili mume wa watu awe free? huo ni wizi kama ulivo wizi mwnigine na hivi nina hasira na wezi nikikuona nakuchoma kibiriti? (msonyo)
 
You are so shameless, I wonder how you sleep at night.

Have you no conscience? If you cannot feel guilty over the things you do to that poor man then at least feel guilty of the way you are putting yourself through shit and humiliating yourself through the short sexual escapades with the 'handsome'man.

Consider Repenting.
 
Mchawi mkubwa wewe,huna hata haya kuja kuomba ushauri humu jf wakati umeshamroga?
Na kwanini hukuomba ushauri kabla ya kuanza uhusiano na mume wa mtu?
Na unaposema unatamani asafiri ili uchepuke na huyo malioo wako,inamaana unaishi na huyo
mume wa watu,yani ametelekeza familia yake kwa ajili yako ww ambaye sasa unadai ni mzee na
humpendi.
Umefedhehesha wanawake wenzako kwa kweli.
Umaskini mbaya sana maana,maelezo yako ni kwamba ulishavunja ndoa ya mwenzako na unaishi na huyo mzee na hata ndugu zako wanaunga mkono swala hilo,inaonyesha ni jinsi gani unatoka ukoo wa kifedhuli.
 
Chinene

Kwann usimpumbaze kichawi pia huyo handsome wako, ili hata akikukuta kitandani na zee lako asaidie kutanua miguu?!
 
Last edited by a moderator:
  • malipo ni hapahapa duniani ndugu yangu, mipango yako unayopanga eti umtumie huyo mume wa mtu then baadae uje uolewe na handsome wako itakuja kukutokea puani, inawezekana 'ndio' ukaja kuolewa na huyo handsome wako, then akatokea mwanamke atakayekuja kumteka akili na kutumia pesa zake zote na ww ukaishi maisha ya dhiki kupita maelezo, hapo ndipo utakapolia na kusaga meno, ushauri wangu ni, ACHA TAMAA YA PESA, ACHA USHIRIKINA, MWACHE MUME WA MTU NA UTUBU KWA MUUMBA WAKO. Jehanamu ipo hapahapa duniani.
 
Huyo handsome wako na wewe wote mmekutana mna akili fupi!!
Handsome anakubali uliwe kwa ajili ya Pesa?!! Nakupa ukweli ulivyo sasa
Wewe unamchuna pesa huyo mume wa mtu lakini humpendi na wewe unachunwa na huyo handsome wako na wala hakupendi
Usitegemee hata siku moja kama huyo handsome wako atakuowa....anakuchuna kama wewe unavyochunwa

Huu ndo ukweli mchungu
 
mmh
unataka ushauri wa kuacha mume wa watu huku umemng'ang'ania kwa uchawi
then?
asee!!
 
Acha kumtesa mwanamke mwenzio na watoto wasio na hatia, kahaba wewe!
 
Jinsi ulivyomloga Mme wa mtu ili upate pesa ndo jinsi handsome pia alivyokuloga unampelekea hela uliyomchuna mzee wa watu,maana kwa akili ya kawaida boyfriend gani anayekupenda anajua unaliwa naye anachukulia poa!
 
Chinene

nani alikupa ushauri wa kuroga na kutembea na mme wa mtu?? yaani atakaye kuoa wewe umemloga! naomba utuambia wewe ni ukoo gani na kabila lako! ili utusaidie tusiwashauri watu waje kuoa kwenu! unawazalilisha hata wanawake wenzio!! wajinga wenzio wanakuchekea! lakini wewe ni unapepo mchafu!
 
Last edited by a moderator:
Sorry to say this.lakini mbona huna Qulity za kike? mwanamke anaejiamini hatumi nguvu za gizi,wewe hujiamini au hujui jinsi yakumuweka mwanamme akapumbazika,sasa hata ukimpata unaempenda utashindwa kumuweka akae, unatafuta msaada wa tatizi wakati wewe ndio tatizo,JIAMINI dawa ya mwanamme ndogo sanaaaaa wala huko kwababu hakuhitajiki mume anataka malezi, mapenzi, na heshima...mengine kamfata bibi atakupa Mizungu...
 
kwani huyo mganga aliyekupa dawa ya kumteka kafa? rudi kwake akupe dawa ya kumrudisha kwa mke wake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom